Q.1 Toại nguyện ngày cuối tháng với bé 239 ACE

Lượt xem: 613

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Massage ACE tuy ra sau nhưng cũng theo khuôn của hệ thống dubai nên tui cũng an tâm lựa chọn, mà nghiệt nỗi cứ mỗi lần muốn ghé thì lại nhớ mấy bé bên 41 rồi lại mất đi cái tính thích khám phá, lần này thì cho chắc gọi book bé 239 đúng gu loli của tui và đúng giờ thì đúng chỗ lên phòng.
Vị trí ACE massage khá dễ tìm gần góc Camet với Lê Thị Hồng Gấm có nguyên bảng ghi nhà hàng 135 to đùng và cái bảng massage chữ dọc to chà bá là đá chống đi lên . Bên này lễ tân nam sẽ dìu lên phòng nhé mấy bác. Phòng ốc mới ngon lành, hình chụp sao ra vậy , xông hơi bao đã ngồi tầm 5ph là mồ hôi như tắm, bước ra thì bé đã xuất hiện, nguyên cặp ngực đập thẳng vào mặt liền cái này đo 90 là quá chuẩn thêm cái kiểu nhỏ nhỏ làm tui thấy cưng quá đi mà.
Ngồi tâm sự tý mà tui bị cái cặp ngực em cứ hấp dẫn làm phải kéo qua thủy chiến luôn cho nóng. Em vãn tắm gội như thường xong mới bắt đầu màn chăm sóc trong bồn. Em tận dụng cái cặp ngực đẩy đà mà trườn chà rồi còn kẹp thằng nhóc xong hẩy hẩy xem tý là bắn lên mặt em rồi. Em bj phê nha, cứ mút cảm giác rât là siết phải ráng cầm cự lằm mà không trụ được bao lâu đành thất thủ trước em.
Massage khỏe trên giường em làm cũng tạm, phần này tui không quan tâm , cái chín là tám với sờ bóp em đã quá trời đã . Mân mê hồi em để tui nằm sắp lại em đổ dầu nuru và trườn, cặp ngực em trường thì tuyệt vời ông mặt trời, từ trên xuống dưới , đã vậy em còn có chiêu thủ thỉ bên tai phê chết được, nổi da gà với ẻm. nằm ngữa lại em cũng trườn kèm lick ty, làm như tui đang trở về cảm giác thời đầu đi massage chỉ hj thôi đã sướng khi vừa clik ty vừa hj, em làm phê lắm nhưng đâu dễ out sớm vậy được, kéo em lại húp con sò của em, trùi nó nghiện luôn rồi, húp mà sột sột giờ còn cảm giác phê luôn chứ. Em hợp tác vừa để tui húp em thì bj nhịp nhịp để chốt hạ phát cuối tui tê tái luôn.
Nay phải thêm cái list ACE vào danh sách rồi, vừa gần vừa hợp gu nữa. Toại nguyện cho lần khám phá thành công tại ACE.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,569
Xì Gòn
25 ₿
2 bên qua lại cũng tiện ấy bác. Chúc mừng bác được toại nguyện cuối tháng hehe.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ cảm ơn a trai đã bớt chút thời gian ghé thăm bé cưng và ủng hộ cơ sở ạ ! ACE rất hân hạnh đc đón tiếp a ạ...

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
20
9
0 ₿
quá là ngon lành cành đào luôn bác ơi mừng bác sướng chym vs em 239 nha