Q.12 Tổng hợp 1 số bé cho a e tham khảo

Lượt xem: 10,994

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Rảnh rỗi k biết làm j nên làm rp chia sẽ a e cho đỡ bùn . Ông ad mong có tổng hợp thì này có trả cho ông nè kkkk

Sau bao nhiêu ngày ăn nằm nằm dề. Nay mình làm rp này tổng hợp các bé mình từng gặp để a e đồng dâm có thêm nhiều lựa chọn hợp theo gu của mình nhé . Đa số các bé v1 v2 v3 v4 đều có thông tin trước rùi chuẩn đẹp gòn gàng sạch sẽ về cái phần này a e k cần lo ngại mình đa kiểm tra kakakaka

Đầu tiên bé 79 ( vợ lớn ) có nhiều trắc trở nhất khi gặp e . Tính ngoan hiền , dễ bảo , xinh xắn , có chút e thẹn nhút nhát nhưng mấy a e chịu công phá là e chơi tới bến nhá . bài bản ok k chê đc.( Gu dành cho a e thích xinh xắn , thích chinh phục kakaka .)

Bé 28 ( bé gà con " ghệ nhí " gặp e lần 2 xong , phong sắc lên làm "vợ nhỏ "lun rùi hjhj ) mặt xinh dạng nhất nhì cs nhé, tính tình cở mở vui tính . A sao e chìu vậy . Điện nước ổn áp k thể chê .bài bản ngon lành cành đào , Chu đáo , ngoan , ân cần đều có, dâm cũng k dâm hiền cũng k hiền . Tùy vào phong thái a e mà e chiều theo . Sau lần 2 gặp e e để lại cho tôi ấn tướng rất rất nhiều và sâu sắc ấy( Gu e này dành cho a e thì k bit lun có thể típ đc mỗi thể loại .có lẽ e là tổng hợp mỗi bé lại chút hay sao á hjhj ) .

Bé 20 ( cô giáo dẫn tinh ) e này thì k thể nói hết đc bài bản k thể chê đc đỉnh nhất mx khoẻ . Độ dâm có thừa , a e k cần j chỉ cần để e hành động và chỉ bảo hjhj , rất chu đáo ân cần từng việc nhỏ cho a e, nếu ai dâm e càng khoái , ai càng dâm e càng có hứng hjhj . ( Gù dành cho đúng nghĩa đông râm + thích mx khẻo . A e hiền nhút nhát và gặp e có lẽ rất hợp ý định luật bù trừ hjhj)( a e mà yếu cận thận ẽm nhá khuyên rồi k nge lết cầu tháng xuống ráng chiu )

Bé 18 : ( ghệ lớn ) tùy khuôn mặt e k nổi trội nhiều bù lại kỹ năng bài bản mê đắm lòng ng lại lấn áp hơn các chị e khác . Good k thể có 1 từ chê là hay kêu bt đc , chỉ cần cơ thể a e có chỗ là e ấy k bỏ qua mọi góc ngách . Tính rất ngoan , lễ phép , chu đáo , có thể xem như ng iu vậy đó . Tôi ấn tượng ẽm nhất khi lần đầu gặp có thể là nói là e xem tôi như ng iu e ấy lun chiều chuộng hết mật , thích nhất là xong cv chúng ta lại nằm bên nhau tâm sự tán dốc ) (gù dành cho a e tình cảm thích đc nuông chiều ôm ấp theo đúng nghĩa ng iu nha )

Bé 06 : bé này thì mới lớn nên kinh nghiệm có thể k bằng những ng chị đi đc , nhưng bù trừ lại e rất chịu học hỏi a e cứ chỉ bảo là e ấy chơi tuốt tùn tụt. Ngoan ngoãn , lễ phép , bài bản k kém cạnh j đàn chị bao nhiêu. Tướng loli nha . Hàng họ thì con gái mới lớn mà đủ a e xài . a e hỉu rùi . E cũng có chút chút dâm nhé thoả thích e mần j mần . ( Gù dành cho a e thích chồi non mới lớn )

Đa số cái bé đây đều có 1 điểm chung là ngoan hiền , chu đáo ân cần , bài bản thì đầy đủ theo sv mỗi loại vé a e chọn .Còn điểm riêng của các bé mình đã nói sợ bộ rùi cũng có thể sẽ hơn . Nên điểm riêng ấy a e nên trực tiếp trãi nghiệm nhé . Hình như cs còn bé 97 & 17 mà chưa gặp có vài lần vô tình nhìn lướt qua khi ngồi phòng chờ thấy cũng rất xinh tươi a e có thể tự khám phá nhé hjhj

Cuối cũng thì chúc a e có thể lựa chọn đc gu ứng ý mà trải nghiệm thoải mái nhé . Cũng chúc các bé xinh xinh dễ thương khoẻ mạnh , lun vui vẻ tươi tắng ngoài đời + trong cv như các bé gặp Lạnh nha .
Điều tiếc nuối nhất của Lạnh là k thể đc chiêm ngưỡng và gặp đc bé 99 .( Bé off thời gian rùi vì bận cv gd ) Rất mong sẽ có 1 ngày gặp đc bé hjhj.

Lạnh lùng bước qua e . Lòng đầy nhớ mong

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Like mạnh =))) chuyến đò sau thì 28 cứ để em =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Bạn là nhất, của bạn tất B10B10B10B10B10

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
28 là số t muốn gặp lại nhất, ánh mắt ấy, nụ cười ấy, ám ảnh tâm trí, giờ nghĩ tới bé nào bên CT cũng chỉ hiện lên mỗi khuôn mặt 28 :( tiếc là chưa được trọn vẹn cùng em, đúng là tình chỉ đẹp khi còn dang dở B12B12B12B12

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Hổm rp 18 mà vấp 28 là hiểu gòi =))) nếu z thì kỳ sau mình đánh lẻ...2 bạn ở nhà yên tâm nhá !!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thui dẹp đi bớt bớt đi . Ta nt nói mi rùi có ng trông ngóng mi rùi . Bớt dèm pha vợ nhỏ ta đi . Kakakaka

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ờ CT nhà bạn, mấy em vợ bạn hết, quản lý thân bạn, của bạn tất, của bạn hết tui đi được chưa B13B13B13B13B13

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
B32B32 mi đi mi bỏ ng trông ngóng mi sao . Mi nỡ lòng nào phụ tình ng ta kakakak

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
2 đứa mi muốn j thì chiều tối qua đây . A chiều hết . Trừ tụt quần a nhá kakkakaa

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Sao bác ko chờ 2-3 ngày nữa bé 12 -99 đi làm chở lại để làm bài review cho đủ bộ luôn nè…. Ad cũng bật mí bác thêm thông tin là Cẩm Thy sắp đón bé 01 - 06 cũ trở lại, hai bé này thuộc hàng cực phẩm của Cẩm Thy tg trước… Hai bé này đã khiến bao tràng trai mê mẩn, hụt hãng khi hai bé tạm nghỉ tg…
Trân trọng mời bác chuẩn bị trải nghiệm hai siêu phẩm 06 - 01..

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chuyến này chắc ông @Lạnh000 còn thân xác héo tàn thiệt =)))

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hjhj . Bác mà nói vậy để . Dàn vợ bit ghen chết hjhj. Mà khoái khoái B36 . Mong sẽ có còn cơ hội gặp

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Tính mình hơi nhút nhát, rụt rè lắm,, thích mấy e dâm ko cần ms khoẻ tốt , chăm sóc chu đáo ân cần như người iu, kỹ năng tốt... Ở đây bác đi nhiều giới thiệu giúp mình 1e ổn áp đáp ứng nhu cầu với..thank bác nhiều.