Q.10 Trả bài event trung thu (18 PA - "đủ bài")

Lượt xem: 595

Henxui87

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/9/23
Chủ đề
1
7
1
Sai Gon
0 ₿
Tham gia event Trung thu được free chiếc vé trải nghiệm với cơ sở PA Q10. Chả tội gì bỏ phí làm bát hủ tiếu xong bắt xe thẳng tiến luôn lấy exp về viết report cho ae. Đến PA lúc 6 rưỡi tối còn mỗi số 18 đang trống các số khác đang "on job" - công nhận cơ sở cũng đông khách thật các số hot đều bận. Thôi thì coi như là trải nghiệm random đi.
Lên phòng ngồi mát 1 lúc thì số 18 vào công nhận bé này cao 1m68 trông dáng mẫu lắm 8đ, mặt mũi có nét tuy không còn trẻ bù lại da dẻ mịn màng 7đ. Ae chào hỏi nói 1 vài câu rồi mình vào xông hơi, rồi 2ae đi tắm, bé tắm cho mình xong rồi lên giường massage khỏe, bé làm đầy đủ bài trong quy trình từ xoa bóp, trườm nóng, trườm đá - tạm ổn 7đ.
Phần massage mệt bé cũng rất tận tâm thư giãn cho mình thoải mái từ nuru trườn ngực, trườn mông được cái 18 da dẻ mịn màng trườn khá là thích 8đ. Sau một hồi nuru chuyển sang thư giãn cho thằng em mình nay mình lâu ra nhưng bé cũng ko kêu ca cần mẫn làm cho đến khi mình thoải mái thì thôi và mình đã out trong tư thế 69 7đ. Xong việc 2 ae ngồi tâm sự 1 lúc rồi phục vụ bê lên một suất mì bò kho ăn khá là vừa miệng kềt thúc buổi trải nghiệm nói chung là "đủ bài". Bé dắt mình xuống quầy thanh toán tick free, tip = vé
Cám ơn diễn đàn và cơ sở đã tổ chức sân chơi hấp dẫn này cho ae mát thủ

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
900
3,295
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @Henxui87 đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @Henxui87

• Like
Điểm cảm xúc: Henxui87

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @Henxui87 đã ghé thăm cơ sở và giành thời gian viết bài cho "Hot Girl Chân Dài" SBD 18.
P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận