Bình Tân Trả bài report cho trúng thưởng dự đoán tỉ số

Lượt xem: 443

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
47
15
40
0 ₿
Trộm vía trúng thưởng free onsen cho trận Vietnam nên mình quyết định sắp xếp lên đường thăm dubai Bình tan xem có gi hay. Mình ít đi loại hình massage này lắm.
Cảm nhận đầu tiên csvc đẹp, nghe bảo phòng mình đẹp nhất trong đó (em nv nói vì lúc đó khá vắng khách). Tuy nhiên không có nước nóng lại đi ban đêm nên lạnh sun vòi. Suốt buổi k dám mở máy lạnh lun. Một điểm trừ. Phòng tuy có nhỏ nhưng đầy đủ trang thiết bị. Nhìn chung mình cho 8/10. Trừ điểm ngâm bồn mà k có nước nóng chịu k nổi
Nv phục vụ tốt, vui vẻ niềm nở từ lúc vào đến khi về. Ăn uống các kiểu no thì thôi . Chè yến cho đến mì bò. Tuyệt vời vs dịch vu giá ve như v. 10/10
Em nv mình làm mang số 59. Xem hình trên ipad thì hơi ảo, ngoài ốm hơn mình tưởng. Hầu như k có mở thừa, mình dây. Mình còn khuyên e ăn nhiều cho đẹp hơn, sợ làm quá bị xỉu . Tuy hơi ốm íu nhưng mass khỏe có lực vì đã làm qua nhiều nơi. Hơi có tuổi nhưng k sao. Tất nhiên k kĩ bằng mass khỏe bên ngoài nhưng trong đây v là ok. Tắm cũng kì cọ khá kĩ. Đặc biệt mas thái khá phê. Trườn lên trườn xuống mọi ngóc ngách. Vú đã độ nên to khỏi bàn (cơ mà mình thích tự nhiên hơn). Ngửa lên mass thái quá phê nên mình out khúc này. Lấy bướm chà chà thằng nhỏ chịu gi nổi, mình sợ vào trong lun đó kkk. 69 chắc còn phê hơn á. Đánh giá mình cho 8/10 ( vì ngoại hình k hợp nhãn lắm)
Cảm ơn vì diễn đàn tạo sân chơi cho code free trải nghiệm. Hy vọng sẽ dành nhiều giải thưởng để quay lại nhé.
Chào thân ái và quyết thắng

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
901
3,300
1,688
850 ₿
chúc mừng @quangvy đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @quangvy

• Like
Điểm cảm xúc: quangvy