Bình Tân Trả bài report code bóng đá cùng Em 26 DBBT đáng yêu và dễ thương hơn người yêu cũ của bạn

Lượt xem: 294

Bảo Bảo 2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Lời mở đầu, xin cảm ơn Mod Dory đã tặng mình một code free onsen vì dự đoán event bóng đá chính xác trận Milan và Atletico. Vì đã đặt cược thử trên diễn đàn và bên ngoài nên khi cùng trúng mình đã rất phấn kích nên liền lãnh lúa để đi xã stress ngay. Vừa cầm lúa xong là mình hứng thú nhắn tin ngay cho cơ sở để set kèo thì được Cơ sở giới thiệu cho em 26 nên dứt lun để mở màn cho năm mới vui vẻ, may mắn và suông sẻ.
Nhắn tin set kèo xong xuôi thì chạy qua Cơ sở vì có nhắn tin trước nên thủ tục check code cũng như chuẩn bị phòng diễn ra rất nhanh chóng. Các bạn lễ tân bên đây thì nhiệt tình hỏi han đủ thứ. Xong thủ tục thì mình nhận phòng, phòng ở đây thì nhìn sang trọng, xa xỉ và sạch sẽ vô cùng và mình thay quần vào xông hơi cho bình tĩnh lại để hứng quá nó out sớm nữa là chết cơm kkkk
Ngồi xong một tí xíu thì em vào rất nhanh, mình có nhìn qua cửa kính thì thấy bóng dáng em rất dễ thương bước vào. Cố kiềm ngồi xong thêm 1 tí thì bước ra, đập vào mặt mình là một em bé với cặp kính cực kỳ dễ thương và đáng yêu, em cao tầm 1m56 cỡ đó, 2 má bánh bao búng ra sữa lun ấy kkkk. Mình đi ra em rất ân cần và chu đáo hỏi han các thứ anh xông hơi có mệt hok lum la rồi lấy khăn lo mình cho mình rất kỹ. Giọng em kiểu như con nít nghe rất ngọt và cộng thêm cặp mắt kính ấy nữa thì phải nói là rất dâm nhìn là chỉ có giương cờ khởi nghĩa thôi kkk
Em đỡ mình ngồi xuống ghế vua rồi ngồi lên đùi đút bưởi cho mình ăn, em khoác một chiếc đầm thức thì ăn gì nổi nhưng vẫn cố ăn lun. Vừa ăn vừa lấy tay thả dê khắp người em, cơ thể em mềm mại, láng mịn trắng tươi như da em bé ấy. Khoái nhất là nựng cặp mông của em, trắng nõn nà, mềm mạ. Miệng thì ăn hết bưởi thật cũng mò tới cặp bưởi của em. Bưởi real nha ae hệ cam tuy không căng tràn sức sống như bưởi năm roi nhưng hệ cam này thì bú mút vừa sướng tay sướng miệng tui là được rồi, vú như gái mới lớn ấy nhạy cảm lắm mút tới đâu em rên tới đó âm thanh cực cuốn lun.
Nước ấm đủ thì em mới nhẹ tiếng kêu anh yêu ơi đi tắm nha. Mình đổi chỗ qua bồn tắm dọc nước đi với tiếng của một loli chịu sao thấu. Lúc tắm em kỳ rửa cực kỳ chu đáo, sạch sẽ, tắm rửa mọi ngóc ngách. Trong lúc tắm thì bắt đầu, mân mê trả đũa lại mấy trò tui là với ẻm ở ghế kkkk em vuốt mông, vuốt trụ, ngậm lun đầu thằng em một cách nhẹ nhàng, từ tốn mà nó đê mê, sung sướng gì đâu ấy. Quằn một hồi thì xuống giường nằm massage khỏe
Khoản massage này thì em làm rất tốt, em hòa đồng nên nch với mình trong lúc massge khiến mình rất thoải mái, xã stress và em tinh tế thấy mình ưng khúc ấn nguyệt ở thái dương và sóng mũi nhất thì em làm phần đó nhiều hơn, lâu hơn. Nhỏ con nhưng em đấm lưng rất có lực và bẻ xương khớp thì khúc nào kêu khúc đó bặc bặc sướng hết người lun.
Đang massge khỏe đê mê chill chill thì em chuyển mình 180 độ thành dâm dâm cô nương liền làm mình phê phê tê tê từ cảm xúc này sang cảm xúc khác liền kkkk em tha dầu nuru dùng ngực chà hết cả cơ thể mình rất tuyệt vì hệ cam nên em chà ngực ko cảm giác bằng bưởi nhưng bù lại thì em núm em cứng ngắc lun chà tới đâu nó sướng tới đó má ơi. Đây tới rồi em dùng cặp mông chà cùng với chùm lông tơ V4 của mình em chà mọi ngóc ngách cơ thể của tui. Em chà tới đâu tui rên theo em tới đó lun kkkk em chà tới khi đưa V4 trước mặt tui nên hứng quá tui kéo mông em lại vào thế 69 lun. Hai đứa quắn làm nhau sướng tui sắp không chịu nổi nữa thì em kêu để em yêu đổi thế cho anh nha. Em đỡ tui ngồi dậy xong quỳ xuống ngậm tg em như phim JAV ấy các ae. Lúc đó hứng quá đẩy đầu em ấy vào tg em mình như phim Nhật kkkk đẩy tới lui xog phê cực nên cho em ăn tôm đầy mình lun. Cùng cặp mặt kính và biểu cảm ấy thì ae cũng nên thử cho biết hương vị cuộc đời kkkk
Xog hết thì em rất tinh tế, lau cho mình sạch sẽ rồi đỡ mình nằm xuống nghỉ ngơi còn em đi vệ sinh lại cho sạch sẽ xog hết rồi quay lại nằm ôm mình trò chuyện thêm tí nữa tới khi sắp hết giờ em thì em mới buông ra cho đi tắm kkkk rất ư là tình cảm lun. Em tắm rửa sạch sẽ lại cho mình nhưng vẫn ko quên mấy màn ghẹo cho tg em cứng lại kkk giỡn ác. Tắm xong em lau mình lại cho khô rồi sấy tóc cho mình, kỹ càng mọi thứ rồi em mặc quần áo lau chân, lau người hết cả cơ thể mình.
Tổng kết:
CSVC: sạch đẹp, sang trọng, nhân viên lễ tân chu đáo, nhiệt tình
Bé 26: Dễ thương, đáng yêu, hòa đồng tiếp chuyện rất tốt nch với em rất vui để xã stress yêu chiều, tình cảm còn hơn người yêu cũ của bạn kkkk
V1: Hệ cam nhưng trườn rất cảm xúc, đầu nhụy hoa tươi tắn xinh xắn, mềm mại, vừa tay và vừa mồm.
V2: Có xíu lipit nhưng không sao cả ôm và ngịch rất sướng tay nha ae, chống chỉ định ae mình dây cây cảnh
V3: Thế mạnh của em vì nó to tròn, nõn nà, mịn màng, trắng không tỳ vết, thoải mái nhào nặn, chấm mút.
V4: Nước nôi lên láng, trà là không cần dầu nuru lun kkkk thơm tho, sạch sẽ vét thì chỉ nói là hết nước chấm
Tic: free vé Onsen từ event. Một lần nữa cảm ơn diễn đàn mở các event cho ae chơi trúng thưởng thế này. Tip = giá vé = 800k.
Khởi đầu năm mới rất tuyệt vời cùng em.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Chắc lội lên Bình Tân làm kèo amazon xong khé là hợp lý hehe