Trải nghiệm 3 tháng Spa khoẻ dạng như Joko,VIB,Men,My spa,.

Lượt xem: 10,171

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bên jk là có mấy bé bên khoẻ và có học. Còn vib là học của nhau rồi chế ra.
Về csvc a nghĩ nhìu ng có chịu tốn thêm 100k hay ko. Hay chịu vô chuồng heo:cuteonion9:
Rồi hỏi sờ đc ko. Tip bao nhiu suốt mắc mệt lắm a.

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb and Lực phạm

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
52
hn
0 ₿
bài viết rất chung chung 1 câu khen 1 câu chê, nói chung là chả có ý nghĩa gì hết, cái kết là 3 tháng chai cu nên lại hết cảm xúc, có thể là do sức khoẻ m có vấn đề, m nên ăn uống tẩm bổ lại rồi hãy đi sục tiếp chân thành anh em đấy

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Thôi ông cố massage online.Chỉ có ông mới coi lại ông.tối ngày lên đây chém gió trong khi ở nhà tự xử chứ gì.dục vọng của mày chắc tồn zữ lắm rồi.giờ đưa máy bay 60t mày cũng hiếp.kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Tình hình My spa vẫn vậy thôi. Nếu khách lạ đương nhiên ktv phải chuẩn mực như trong menu, khi nào thành khách quen thì sẽ khác, quen là quen với đúng 1 người chứ nay bé này tuần sau bé khác thì cũng là lạ thôi. Tui nghỉ cũng hơi lâu mà nghe đồn My spa thuần khỏe 1000% nên ghé thử cn1 thì cảm giác vẫn vậy thôi chứ có khác gì đâu, vẫn nude như ở nhà. Cứ book đúng 1 bé nhìu lần quen mặt là được hết-ai chê tiền đâu trời! Làm khỏe ko đc típ còn vuốt vuốt đc típ, phòng riêng ai thấy đâu mà ko dám vuốt. Nói vậy thôi héng, còn ai khách quen mà ko tìm thấy điều mong muốn thì nên đổi ktv khác mà "quen"

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿

Idol cường đây rồi.Chuyên giá về My spa .kkk

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
nhiều ông đi spa cứ mang tư tưởng chụp giụt như bên massage mệt thì ko đc gì, ôm hận ra về là đúng rồi
vô spa phải thoải mái, lịch sự và từ tốn sẽ đc thưởng thức món ăn ngon đúng nghĩa

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
K mang tư tưởng thì đến làm gì.t ghét nhất những thể loại giả nhân giả nghĩa ra vẻ thanh lịch nhẹ nhàng trong khi đi tàn phá con ngta như biến thái.kkk

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Nói chuyên gia tui ko dám nhận nhưng vì nửa năm nay dùng hết hơn 60 vé ở đây nên rành hơn người mới chút chút thôi. Thứ 1 là gần nhà, thứ 2 là quen nên hầu như là muốn gì ko cần nói mấy bé cũng hỉu. Cảm giác như ở nhà mà con vk lại là vk người khác kkk

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Đâu cũng vậy.đi nhiều 1 ẻm típ thêm thì sẽ quen có ai lại chê tiền.tùy mỗi người mỗi sở thích.Có nhiều người k thích chăm bón 1 ẻm như bác...

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
tôi chả hiểu mấy thành phần chém ở đây đi massage đẳng cấp sao chứ thấy bầy đàn mà tô còi ghê.!!!