Bình Tân Trải nghiệm 35 làm ngày đầu tiên.

Lượt xem: 431

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Tuần này là 1 tuần mệt mỏi, t5 chạy xe 120km; hôm qua, t7 lại chạy hơn 100km nữa, thở ko ra hơi luôn. Hôm nay, tỉnh táo được chút quyết định ghé DBBT tìm số nào ms khỏe tốt chút để phục hồi lại gân cốt. Vừa tới nơi, thấy 1 *** 5-6 ae kéo vào :cuteonion38: trong đầu nghĩ "ko xong rồi, đông vậy còn số ko đây!?" Đến bàn lễ tân, thì được báo có nhiều e đi du lịch Đà Lạt hái dâu rồi, những e còn lại đã được book, cố gắng nhìn lại danh sách và hỏi quản lý thông tin cơ bản 1-2 e còn lại để chọn. Cuối cùng chọn 35, vì e này đã làm chỗ khác, mới đi làm bên này ngày đầu, thôi thì nhắm mắt đưa chân, giao hàng cho e vậy, tiện thể đánh luôn cho ae tham khảo.
Lần này tui được đưa vào phòng ở lầu 3, phòng có cửa sổ nên khá sáng (dán kín rồi nhé, có rèm), ae thích loại phòng có ánh sáng tự nhiên có thể chọn phòng này.
Về ngoại hình số 35, mặt dễ nhìn, sinh năm 94, gốc miền trung, ở Dak nông, cao 1m6, v1 v3 rất ổn khi ms mệt, v2 có dư chút.
Màn tắm trong bồn của e ko có gì đặt sắc, bài khởi động trong bồn cũng ko nhiều.
Ra giường nằm sấp ms khỏe trước, tui đánh giá công đoạn này e làm khá tốt, người tui đang ê ẩm, e làm 1 hồi thấy dễ chịu hơn, hồi phục kha khá.
Tới phần mệt e cũng rất chịu khó làm, đầu tiên e dùng v1 đi từ chân lên hết lưng 2 lần. Sau khi kết thúc v1, e bắt đầu dùng v3 v4 đi từ mông lên lưng, v3 to và nẩy nên cảm giác khá là phê và êm, cái này e nó cũng đi 2 lượt, tui chỉ nằm hưởng thụ thôi. E có đi đường lưỡi nhưng cảm giác so với các e khác ko bằng.
Nằm ngửa, e dùng v4 chăm sóc thằng e, v1 thì trượt từ trên xuống, bài thì ổn nhưng có vẻ e làm hơi mạnh mà tui thì gu nhẹ nhàng, từ từ và chưa khỏe hoàn toàn nên cảm giác ko tới. Tới màn 69 thì e nó cũng làm hơi nhanh và mạnh, chưa cảm nhận được bao nhiêu thì out rồi.
Đánh giá tổng thể là e này phù hợp ae nào thích v1 real, vừa tay; v3 chà phê và êm, v4 cũng khá ok. Tui đánh giá cao kỹ năng và sự chịu khó của e từ phần nằm sấp tới phần nằm ngửa. Phần tắm và 69 cần cải thiện.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: chubeproduction and Tiên Tiên

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Thay mặt Dubai Bình Tân và 35 Mụi Mụi, Tiên Tiên cảm ơn anh đã tin tưởng và chọn Dubai Bình Tân làm nơi thư giãn sau những ngày mệt nhọc. Được các anh trai yêu thương và ưu ái và ngày phụ nữ nên có phần thiếu sót, mong anh thông cảm. 35 Mụi Mụi là thành viên mới vừa chập chững tham gia đại gia đình Dubai Bình Tân, còn nhiều điều bỡ ngỡ nên cũng mong các anh trai yêu dấu góp ý để giúp bé hoàn thiện hơn phục vụ các anh được chu đáo hơn.
Tiên Tiên cảm ơn những lời góp ý sâu sắc của Anh và sẽ traning lại cho bé ngay để hoàn thiện hơn. Tiên Tiên có việc phải đi công tác, không gặp anh được, trong lúc các bạn tiếp đón anh nếu có sơ sót mong anh thông cảm bỏ qua ạ hjhj

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Sau một thời gian tham khảo ý kiến và nhận được nhiều phaprn hồi không tốt từ các anh trai yêu dấu khi trải nghiệm cùng bạn 35 và dù đã qua nhiều lần Tiên Tiên góp ý chân thành với mong muốn bé thay đổi nhưng bạn vẫn không có tinh thần cầu thị và sửa đổi, nên dù rằng rất buồn nhưng Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cũng đành để bạn chọn hướng đi riêng vì tinh thần không phù hợp với tiêu chí Phục vụ khách hàng Chu Đáo nhất mà Dubai Bình tân đã duy trì và ngày càng phát triển tinh thần đó trong suốt thời gian qua
Nay Dubai Bình Tân và Tiên Tiên thông tin đến các anh trai yêu dấu ạ

Phat1508

Tập Sự
Bé Thích Massage
16/11/20
Chủ đề
0
51
4
0 ₿
Tuần trước mình cũng trải nghiệm 35 đúng là bé làm mình out hơi nhanh rất hụt hẫng cũng có góp ý mà giờ không có tinh thần sửa đổi luôn sao :1onion33:

Phi thiên

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/20
Chủ đề
0
20
1
0 ₿
Chắc cơ sở và khách cũng có nhắc nhở bé rồi mà bé hk tiếp thu thì cho nghỉ thôi :6onion17: nếu thay đổi thì bé đâu bị đuổi tội bé