Khác Trải nghiệm cực đỉnh cùng em Kiều Joko

Lượt xem: 1,374

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
54
hn
0 ₿
Tụi bây nên sớm đến Joko gặp bé Kiều cực phẩm,

Nay là 1 ngày đầy nắng, lúc mà con người ray rứt đầy tinh thì vào Joko thăm các em, tình cờ gặp bé Kiều.

Sau khi nhâm nhi tách trà thì bé kéo rèm kêu “anh ơi”, thì trời ơi Kiều em,.... Thuý Kiều ơi dượng đây,

Lên phòng ngâm chân, rồi em nhẹ nhàng lau chân, lúc lau không quên cúi sát người dzú chạm ngón chân kích thích.

Nhắc lại về Thuý Kiều joko thì pé đi bài khoẻ tốt, tuy lúc đi bài có hơi giả nai, sởi lởi và saolol tuy nhiên pé vẫn là lựa chọn rất tốt cho các anh thích đi bài khoẻ tốt,

Tiếp đến là phần hấp dẫn với những ngón tay trường bò thả kiến và những cú xoáy tay kinh điển, cực kỳ phê lòi thì bé luồn tay vào giữa 2 chân tôi mà xú đầu cay, dzay lỗ đít với chiêu thức uốn lượn đã làm tôi nhận ra là tôi đã nhầm vì đây đéo phải Kiều trong Thuý Kiều mà là Kiều Phong Kiều bang chủ, với xoáy rồng hút đẩy vuốt xoay......

Đến phần nằm ngửa, thì em từ Kiều bang chủ đã tung hết skill rồnglol bay lượn, nhanh chóng tôi cũng tiện rút tay vào bóp dzú móc lồn em, thì review cho anh em là v1 thì nhỏ, đầu ti nhỏ, v2 thon ốm, v3 nhỏ , v4 ít lông, tevez, lỉa chỉa khô nước, và rồi trận chiến cùng Kiều bang chủ bắt đầu....

Khi tôi bú móc, Kiều bang chủ cực kỳ cáo già, ai đi cũng biết là bé không từ chối bú móc nhưng bé nói thẳng móc em thì em sục nhanh, còn k thì từ từ, thế đấy em đấu trí cùng tôi..... 1 tay mân ti 1 tay móc, tôi như DJ giữa lòng thành phố xô bồ, tôi nhanh em nhanh, tôi chậm em chậm, dằn xé nhau 10 phút sung sướng, tôi thì rát cu, em thì trầy bướm

đứng lên kéo quần lót ra về mà lòng nao núng nhìn lại ngắm em, lưu luyến là thế, nhớ nhau là thế,

Vé + tip 570k cực kỳ hạt dẻ cho anh em đến trải nghiệm

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
44
1,380
1,103
31
0 ₿
Đọc bài xong nghe thốn vãi, tick tip hạt dẻ ảo ma canada vậy cha