Trải nghiệm dịch vụ dành cho chủ thẻ VIB Premier Boundless

Lượt xem: 2,942

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các bác,

Em bán vé số dạo lâu nay và cũng tích góp được 1 ít tiền gửi tiết kiệm tại VIB, em nhân viên có tư vấn thẻ VIB Premier Boundless nên em có thử đk và dùng. Nghe nói được giảm giá spa, hotel… nên em có lệnh mạng search từ khoá VIB Spa thì được quảng cáo VIB spa tại Phổ Quang (em chém gió thui:)).
Quy trình đặt hẹn qua hotline phản hồi nhanh, tư vấn nhiệt tình nhưng không có ảnh KTV như Hasu. Em chọn bé Q cho trải nghiệm.
Đúng hẹn 11:30 em có mặt tại spa và có 3 ông khách đang chờ. Mặc dù đặc trc nhưng bé Dzubu ra xin lỗi và nói em chờ thêm 15’. Okie fine.
11:45: em xin lỗi anh nhưng vì khách trc tới trễ nên làm trễ ạ
12:00: khách tắm hơi lâu, anh đợi em xíu
12:15 mình quyết định đi về thì bé Dzubu nói là đợi e xíu e lên bế bác kia xuống :)))). Nghe hài hài nên mình đợi
12:20. Em Q dẫn mình lên phòng.
==> khâu đặt phòng tại Vib khá tệ, cơ sở cần cải thiện. Đợi chờ thì lâu, đông đúc mà máy lạnh tại chỗ chờ yếu xìu.
Đánh giá csvc: 9/10. Mới, sạch, nhạc nhẹ, đèn mờ. Có cái nhà tắm thì éo có chỗ máng đồ, nhà tắm thì kết hopej phòng xông hơi như kiểu Hasu nhưng hơi cùi bắp.
Đánh giá em Q:
- Face: 8/10. Theo mình là xinh, loli
- Body: loli
- v1: không cho đụng ;)))
- V2: thon đẹp
- V3: hơi lép, nhưng mịn, bóp đã
Về mặt kỹ thuật thì mình đánh giá bé Q yếu tay nghề khoẻ, Aroma cảm xúc chưa tới (bé Q có để móng tay hơi nhọn, anh em chú ý coi chừng rách trym :))))
Mình không mô tả quy trình chi tiết thế nào vì anh em đã đi rồi và tại đây không khác biệt so với Orc hay Hasu, JK, Men gì lắm (có vẻ hơi tệ). Điểm cộng cơ sở là mới, sạch, đẹp. Điểm cộng của Q là: face dễ thương, nói chuyện giọng Bình Thuận và có thể lùa gà được (ý em là các bác lùa em Q này dc nếu biết cách).

Tic= 290k (320k giảm 10% cho khách hàng có thẻ ViB premier Boundless)
Tip = 300k
Locker = 10k
Lễ tân: *** k (cho em Dzubu và em bưng trà)

P/s: em hơi ngáo khi ghi vào tờ tip 300k ban đầu vì thấy em dễ thương. Chứ service này thì chỉ 200k
P/s 2: em sẽ không quay lại cơ sở trừ khi: dzubu hoặc bé bưng trà chuyển sang làm ktv :))))
P/s 3: cái p/s là e xl thui chứ VIB spa cũng đang khám phá, không đến nổi tệ nếu cơ sở cố gắng cải thiện 1 số điểm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy nay cái spa này nổi như cồn. Mà mấy ông rờ lol ko dc nên ức chế lên đây đăng đúng ko kkkk
Lúc về ko lén lén bóp vếu em lễ tân rồi chạy à.
Nói chứ tip giá đó là ngáo ngơ rồi.200k. Thôi.
Chứ e Q mà chảnh lên là ae kí đầu ông á.kkkk

hoanganh201

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/18
Chủ đề
0
27
24
31
0 ₿
Đợt đi cũng tính tip 310 cho chẵn 600k mà nghĩ lại 200k thôi chứ có gì đâu mà tip cao, mình làm 1 tiếng còn chưa tới 200k =)))

• Like
Điểm cảm xúc: zing and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Trời. Giờ các cs như hasu.men .emobảo giá quá đà. Tip đòi bằng vé mới chịu
Trong khi người bình thường bữa nay ngày công có 300k.tháng 9tr
Vô làm 90p đòi tip 3-4 trăm.
Bạn làm tiếng gần 200k vậy ngày hơi bị nhiều à.

• Like
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Ngoại trừ ms mệt chứ đi Spa khỏe thì Tip hay không Tip chẳng có gì quan trọng. Chỉ có mấy đứa xách zái vào chờ HE hay HJ xong Tip 300k cho ra vẻ "trưởng giả học làm sang" thôi bởi bản thân giá vé đã gồm tất cả rồi. Nước mình còn nghèo, dân tình cũng nghèo mà tất cả những chữ nghèo này phần lớn nhờ mấy chú "nghèo mà chơi sang" gây ra.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
T hiểu luật chơi mà, ko có HE mà vào đòi HE sao dc. Em Q ngon ghê, gu t. T sẽ chiến khi t bán hết cọc vé số này trên tay

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Em bán vé số ngày tầm 6 tiếng, mỗi tờ lời 1k. Tính ra phải 200 tờ mới có tiền đi chơi. Hjxhjx. Em chào đại gia

• Haha
Điểm cảm xúc: hoanganh201

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
vậy đâu phải massage khỏe đâu, cảm ơn bác khám phá, tui quay qua orc cho lành .