Q.7 Trải Nghiệm lần đầu tại Vi Tiểu Bảo Q7 và cuộc trò chuyện ngắn với đồng dâm cùng gu phụ nữ

Lượt xem: 2,356

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
Hôm qua đang ở cty ngồi lướt diễn đàn thì thấy bài giới thiệu KTV của cs VTB , đập vào mắt là 2 bé Chubby quá Mlem nên hôm nay đành tranh thủ lên app lấy mã qua trải nghiệm liền ngay và luôn, chạy từ Q3 sang Q7 sau khi xong việc tầm 11h30 vào book ngay 1 vé VIP NURU 1 (Free App Camapro), mà hơi tụt mood xíu là mình đến sớm trong khi đa phần các bé đều vào ca làm lúc 12h, trước 12h thì cũng có 1 2 bé gì đó mà cũng kẹt khách rồi, nên đành lên phòng xông hơi trước đợi lâu xíu.

Đánh giá csvc: thì mình thấy ổn có xông ướt xông khô nhưng điểm trừ là cs không chuẩn bị nước trong thau gỗ của phòng xông khô còn xông ướt thì cửa hơi lỏng lẻo không kín nên bị bay hơi đi phần nào mong cs để ý khắc phục , có sẵn 1 lon redbull và 1 nước suối để tiếp sức.

Đánh giá KTV: bé mình đi là bé số 20 gu Chubby lùn lùn quê miền tây , V1:9.5 Đ, V2: Gu Chubby 9 Đ, V3: to nắn sướng 9 Đ, V4: thơm tho lông gọn gàng.

sau khi xông hơi xong ngồi chơi xơi nước tí thì bé vào, vừa vào thì bé hỏi thăm mình đợi lâu phải không, mình bảo ko sao mình đợi được vì cũng giờ nghỉ trưa rồi ngồi chơi chơi thôi, bé kêu mình vào bồn để bé tắm cho sạch sẽ, bé cởi hết sim y đập vào mắt là cặp bưởi real chà bá rất cưng, vào bốn bé gội đầu tắm cho mình kỹ càng và màng chà vú xà bông trơn trượt khá kích thích xong xuôi bé ra lau khô để leo lên giường massage khỏe, về phần massage khỏe thì kỹ thuật ở mức trung bình, mình ko đánh giá cao phần này.
Bù lại thì massage mệt rất ok với mình ngoài các màn chà thái đi lưỡi các kiểu thì phần BJ và 69 đối với mình khá đỉnh, bé BJ rất phê, bé mút lấy mút để kiểu deepthroat nước từ miệng E chảy dài con kiu của mình phải nói là rất đã và vào thế 69 mùi của bé phải nói nó thơm kích thích cực kỳ, trụ 1 hồi cũng out trong sung sướng, trò chuyện 1 lúc với bé rồi xuống thanh toán, trong lúc chờ thanh toán thì có 1 đồng dâm cũng mới đi xong ngồi uống trà thì mình hỏi đồng dâm ấy đi số mấy , bro ấy bảo là số 79 gu chubby mình cũng nói mình đi 20 gu chubby luôn, 2 thằng cười 1 cách mãn nguyện và trò chuyện chút xíu thanh toán rồi xách xe đi về.

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
thiếu phần Tic + Tip nên mình bổ sung dưới comment
Tic Free trên app
Tip hơn Tic xíu cho bé nó vui vẻ