Q.10 Trải nghiệm mãn nguyện cùng bé 02

Lượt xem: 776

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Xin chào các bác,
Trước giờ em tàu ngầm là chủ yếu nhưng công nhận gặp được bé 02 quá là hợp gu nên mạn phép lên viết vài dòng để bác nào chưa có dịp gặp bé thì có thể sắp xếp.
Trước giờ mình ít khi nào chọn sẵn số mà sẽ đến trực tiếp tại cơ sở luôn và coi bé nào trống ca thì chọn. Nhưng đợt này phá lệ tại lên thấy dáng bé khá hợp gu mình :3onion15:
Đến nơi thì PA vẫn vậy, từ Lễ tân cho tới các bạn locker đều niềm nỡ, check code thủ tục nhanh chóng để mình lên xông hơi trước.
Về phần CSVC thì đợt này mình được ở phòng BDSM mới (nhìn kích thích ghê hồn máu tà dâm trồi dậy liền)
Đang xông hơi thì bé gõ cửa và ooh quao, bé rất đúng gu mìn luôn, mặt xinh và lúc bé dẫn mình đi tắm thì body cực kỳ đẹp, rất hợp với khuôn mặt xinh xắn của bé.
Bé tắm cho mình khá kỹ lưỡng như người yêu chăm sóc vậy.
Xong bé mời lên giường để vô công đoạn khỏe.
Về phần khỏe thì bé làm bài bản, rất có lực và đầy đủ (chuỗi PA thì mình thấy bé nào cũng được đào tạo bài bản cả nên mình khá là ưng ý, cơ bản mình thích cả dịch vụ masage khỏe nữa chứ không phải chăm chăm vô phần thư giãn nên luôn lựa chọn dubai là chuỗi ưu tiên để đến)
Xong phần khỏe là bé hiện nguyên hình trở thành kẻ đi săn liền mình như kiểu con mồi để bé vồ lấy vậy. Rất gợi tình và kích thích. Sau 7 7 49 tư thế thì mình xúc động quá phải đầu hàng bé thôi. Quá là mãn nguyện cho 1 buổi chiều trốn họp.
Đánh giá tổng quan:
Face: xinh như tiểu thư
V1: hệ cam
V2: không có tí mỡ thừa
V3: vô cùng kích thích
V4: các bác tự khám phá nhé, đảm bảo bất ngờ
Tic + Tip: theo đúng thời giá
Cảm ơn các bác

Zit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/9/23
Chủ đề
0
1
0
Sai gon
0 ₿
Đậu phộng , tui từ seattle về kiếm bé , ông nào bắt cóc bé r .