Khác Trải nghiệm Melia Spa

Lượt xem: 2,580

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Đọc được bài rv truyền cảm hứng của bác Súng máy trên diễn đàn, sẵn tiện chưa có dịp khám phá chỗ mới nên cũng nhắn tin hỏi lễ tân để book phòng. Cơ duyên xảo hợp trống ktv Vy nên book luôn ko cần nghĩ nhiều, phần vì 2 em còn lại đã có dịp trải nghiệm khi còn ở Orc 126.
Cơ sở nằm trong hẻm, khá dễ tìm vì vừa quẹo vào xíu là thấy liền. Chỗ để xe chật, nhét tầm 4 chiếc là hết chỗ. Cửa kính mờ che khuất tầm nhìn vào bên trong, khi tới chủ động để xe khóa cổ, cởi dép mở cửa vào, tự thay dép trên kệ, lễ tân nam nên cũng ko để ý trao đổi nhiều. Mình báo có đặt lịch và ngồi chờ tầm 5p thì em dắt lên phòng. Phòng chờ decor nhẹ nhàng, tông màu hợp mắt theo gu cá nhân, trang trí tổng thể như kiểu spa của các chị em phụ nữ. Phòng mas thì tương đối tối giản, có móc treo quần áo, 1 giường nằm giữa phòng nhưng hơi nhỏ, phòng tắm nhìn hơi bình thường, đc cái đầy đủ tiện nghi (phòng tắm bên ngoài nên ae sẽ thay đồ trong phòng rồi quấn khăn đi tắm).
Về Ktv Vy: dáng nấm lùn, ko hẳn chuppy, gương mặt ổn có nét, giao diện tổng thể ok, nhìn vẫn có hứng là thấy ngon rồi. Nói chuyện cởi mở vui vẻ, giọng nhẹ nhàng, cũng hỏi han mình trong lúc làm. Bài vuốt của em cũng như bài bên orc, đc cái làm kỹ và chậm phần khỏe, chắc khoảng tầm phân nửa thời gian, trong đó cảm thấy làm bài lưng hơi nhiều, mình cũng ko nhắc mà để xem sao, cuối cùng phần chân khi nằm úp cũng tương đối ít, đc cái có hở đùi ếch để vuốt vào trung tâm chỉ huy nên cũng cảm nhận mới lạ. Đa phần thời gian tập trung của bài mas nằm ở lúc nằm úp vì khi lật lên em vuốt đc đôi chút là bắt đầu hj, có lẽ vì căn chỉnh thời gian chưa hợp lý nên khúc sau làm nhanh cho kịp thời gian.
Phần thư giãn cuối cũng chủ động mò mẫm khám phá, đc v1 ngon lành, ở dưới chỉ cho sờ ngoài nên cũng khá chán, điểm nữa ở đây đồng phục hơi chật nên cũng khó luồn tay như ở orc. Tổng kết cho 1 buổi thư giãn cảm nhận cũng tương đối, đi lại hay ko thì chưa biết, để đây làm nơi lâu lâu đổi gió cũng ok. Kết thúc đi tắm lại, xong ra em có nói làm cho anh trễ 10p, mình cũng chẳng nói gì, bình thường ở nơi khác tắm ra trễ hơn thời gian vé các em cũng ko nói gì. Chắc do em này mới hoặc quy định ở đây khác cũng chẳng biết. Ghi tip rồi ra về.
Giá cả ở đây giống orc, tip theo sự hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
39
23
0 ₿
em nói trễ 10 phút là ý sao nhỉ, k lẽ muốn tính thêm suất =)) kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Hồi chiều mình đi vé 400k 90p tip 300k mà thấy bạn không hài lòng hay sao á, mình team 2 phút nên chưa cảm nhận nhiều

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Myth and lmv

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Đa số các spa auto hj như Joko thì típ mặc định bằng vé hoặc cao hơn.Đó là qui định ngầm trong luật của các e spa rồi.
Các bác đừng nói rằng cơ sở k có qui định típ bằng tíc.Đó là trong dịch vụ k có hj mới vậy.Nếu có hj bắt buộc phải theo luật típ của KTV nhé.nếu bác nào chê đắt thì lúc đầu vô phòng nói với KTV là a k thích hj .kkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: HuyLong399 and Lực phạm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Nhiều ông cứ nghĩ rằng cái tiền vé đó là bao gồm hết dịch vụ và hj luôn .Còn típ thì muốn cho sao cũng đc...K có đâu nhé.Đó chỉ là vé massage bình thường thôi còn hj là phải típ thêm cho mấy KTV. Nhiều bác chê đắt.Tiếc tiền thì ra mấy quán cf ,htgd vài trăm kìa cho rẻ.Đi vào spa đòi làm cái này cái kia xong típ như cf htgd...T nếu k có tiền thì ở nhà chứ k mặt dày như mấy ông

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Hôm qua t đi spa thuần khoẻ .Có thấy 1 bà chị típ cho 2 e KTV mỗi đứa 100k.
Ông đi spa hj mà típ 100k .hj này nó chưa tính vào giá vé nhá.Tại sao nhiều KTV khó khăn thành kiến với khách là do nhiều người như mấy ông.tiếc tiền thì đi cf htgd đi hoặc ở nhà.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mai đi spa khỏe 1000% tip 80k kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Chắc bác cũng ko hài lòng nên tip vậy, quan trọng cảm xúc của mình thôi, bác thấy ktv làm ổn, cảm giác tốt thì tip theo chuẩn trở lên, ko thì thôi, làm gì phải tip để ktv hài lòng. Có khi đi ko như ý cũng chẳng cần phải gặp lại em nó, còn thiếu gì chỗ đi với thiếu gì em

• Like
Điểm cảm xúc: HuyLong399 and Toithichduthu