Q.12 Trãi nghiệm mới cùng e 97 đầy triển vọng

Lượt xem: 2,363

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chào a e đồng chí
Sau bao nhiều ngày tịnh dưỡng thì hôm trận real đá chesea thì vô tình chó ngáp phải ruồi nên đón trúng đc code nhà tiên tri free vé onsen ở cs Cẩm Thy .

Bình thường thì mình ghé cs là sẽ book trc QL Như để đặt vé . Nhưng hnay có vé thông hành của Tham Mưu cấp nên muốn tìm lại cảm giác bất ngờ và random xem sao . Thế là nằm nhà book ngay chiếc grabbike phi thẳng tới cơ sở lúc 8h30 . Vừa tới là a chằng locker ngồi ngoài chào đón a dìu dắt vào các kiểu (dìu dắt là vịnh vịnh đưa vào thui nha chứ k có nắm tay nắm chân đâu nha các bác đừng hỉu lằm ý e á ), bước nhanh vào quầy lễ tân để làm thủ tục nhập cảnh có vẻ a lễ tân cũng hơi bất ngờ bt đã có báo trc để chọn số ghế nhưng hnay k bit j hjhj . Thế là móc ngay giấy thông hành ra cho lễ tân chụp so kè , rùi mình úp hẳn lên ghế hạng sang lun Sexqueen . Thủ tục vừa xong thì lê tân bảo hnay gặp 97 nhé a . Úi trời con vợ lớn mình 79 nay random ngay cặp bài trùng 97 . Kèo thơm vốn bé này mình cũng chưa từng gặp nên hnay trãi lòng với e lạ lẫm xem cảm giác sao . IMG_20220407_205453_328.jpg

Nhanh chân phi lên lầu 1 phòng vip2 ( cũng k quên nhờ chú locker lấy cho ly đá để mân mi lon bò cụng hjhj ) . Tranh thủ vào phòng thay cái mini hớp vài hớp redbull rùi lao ngồi xong hơi tầm 10p thì nghe động đậy ngoài lục đục xã nước trong bồn . Mà nãy h đâu nghe thấy ai bước vào cứ tưởng trộm vào k ấy thế là chà chà mấy cái mặt kính nhìn xem , mờ mờ thì thấy bóng dáng e ấy đang mở nước rồi bước lên giường ngồi chờ . Trời ơi e vào phòng lúc nào k bit lun . Thế là nhanh chân bước ra để chiêm ngưỡng gặp ẽm mới đc . Vừa bước ra thì e ấy đứng cuối đầu chào a rồi mĩm cười , mình thì cũng hỏi e cô gái dễ thương tên gì nè , với cái giọng nhỏ nhẹ đáp e tên Hân . Ồ hjhj còn a tên Nóng nè chào e . Chào xong thì e tiến tới lấy khăn lau mồ hồi cho mình rùi nói a thấy có lạnh k chắc a tên Nóng nên ng k thấy lạnh đâu nhỉ , ( chưa j bị bả khịa tui rùi ) trời đùa ấy e a tên Nóng chứ người a có nóng đâu máy lạnh phà phà vào mún teo lun nè .

Thấy mẽ mĩm rùi nắm tay dắt lại ghế sofa ngồi , lại ghế ngồi thì e cũng típ tục lau mồ hồi hết trên người sau lưng rùi lại qua 2 cánh tay rùi e ấy lại ngồi xuống lau lun 2 bắp chân và chân mình ( điểm + cho e là chỗ chu đáo này nhé hơn mấy ng c trc rùi á ) . Xong xuôi thì e ấy cũng lên thành ghế ngồi tán dốc với tôi dăm 3 câu thì cũng tuột xuống ngồi lun lên đùi mình . Úi trời chúng ta có quen bit j k mà e ngồi vào vậy , dạ k quen ạ h mình làm quen nha , quay mà lại cười nhẹ cái hơi dâm dâm tý rùi đây .

Ngồi tán dốc thêm xí xô xí xào nên cũng nói bé là a tên Lạnh nãy chọc e á, đâu cũng tầm 10p nữa thì e bảo a tắm chưa mình vào tắm , thui k tắm đâu lạnh lắm để dơ vầy lun , miệng nói vậy chứ 2 tay quàng qua bế e ấy đứng dậy rùi ( mà bế k nỗi mới ra khỏi ghế tý bỏ ẽm xuống rùi hjhj ) . Lúc này e ấy cũng đứng xuống bắt đầu mới thoát y nhé , nãy h cứ lo tán dốc k để ý kỹ e ấy h nhìn kỹ lại mới thấy rõ e ấy khuôn mặt ưa nhìn không xấu cũng không đẹp nhưng lại rất có duyên cười má lúng đồng tiền cưng , v1 vừa tay k quá to ( tư nhiên nhé ) dáng người thon gọn k tulip .

Thôi nhìn ngắm ngía e ấy cũng đủ rùi thế là vào bồn cho ẽm tắm . E tắm rất kỹ càng mọi ngốc ngách lâu lâu e ấy rờ nhẹ thèn e kỳ rửa cho đẹp trai hjhj . 2 đứa trong bồn tắm qua lại rồi hỏi thăm nhau tìm hiểu nhau chút k làm j hết nha .Trong quá trình hỏi tìm hiểu thì e nói là e cũng hơi dâm à , và tôi cũng nói a hiền lắm k bít làm j hết á toàn vào đây bị xé xác thui , thế là e nói câu vậy hnay e cho a làm chủ ván cờ nhé a mún làm j làm . Trời nge xong câu đó hơi giật mình vì e nói rất ư là tỉnh lun và cũng có chút dễ thương trong đó , thế mình nói bt a gặp mấy cô vợ a là con cờ , hnay a gặp e a đc làm ng cầm con cờ hở , nhìn lên mặt ẽm , ẽm zạ cười dâm nhẹ cái nữa ôi cái lún đồng tiền dễ thương quá đi , e nói e cũng hơi dâm tý nên cũng mún ng ta rờ mó va chạm xíu cho phê phê chứ bt toàn e chạm ng ta . Má ơi nghe câu đó là khoái khoái rồi , ai ngờ mẽ dập thêm câu nữa xanh mặt , c 20 là sư phụ e ấy a bit chỉ k . Ừ bít gật đầu nhẹ cái (rùi xong tan nát banh chành đời trai tui rồi , trong lòng cảm thấy bất ai rùi 1 bà cô chịu k nổi h lại lòi ra đứa học trò huhu ) . E hỏi a có muốn làm trong này k ( chắc e thấy tôi cũng hơi lạnh nên hỏi vậy ) tôi thì nói sao cũng đc . E nói vậy thui ra ngoài đi ở trong đây lạnh . Thế là e ấy bỏ mặt tôi phi hẳng ra ngoài lun , (u trời e bỏ a bơ vơ vậy à k vịnh a ra ) cứ tưởng ẽm phi lẽ vậy vì lạnh nhạt ai ngờ thì ra e sợ tôi lạnh nên ra trc lấy khăn cầm lại chờ tôi ra để lâu khô rồi chùm sơ lại cho đỡ lạnh .( E có lẽ cũng tâm lý và chu đáo ấy nhỉ ổn ) lại e lâu lẹ ng mình thì mình bảo thôi h a ôm e xíu là bớt lạnh liền thế là ẽm bỏ khăn bên 2 đứa đúng ôm nhau tý rồi lại ghế ngồi trc khi ngồi vào cuộc chiến e ấy vẫn rất tĩ mĩ nhé, ló khăn nhỏ xuống cho mình ngồi lên
Vừa mới ngồi xuống là ẽm bắt đầu xà vào ôm bắt đầu hôn dùng đg lười len lỗi từ trên cỗ xuông ngực xuống vú mình mà mú mà đá lưỡi cảm giác tê tê phê phê hơi run ng xíu nhé . Rùi bắt đầu di dời xuống đùi rùi dần dân vào 2 viên sỏi hjhj cái lưỡi e có lẽ học thêm phần của chỉ đại 18 rùi hay sao mà đi tới đâu tê tới đó , nhìn thèn kiu có vẻ khó chịu rùi nên ẽm cũng bắt đầu bj , hết bj thì đá cột liếm bi rùi bj .
Cảm giác chiu mún k nổi rùi thôi chõm dậy nói e khoan đã e nói a làm ng cầm con cờ mà đổi chỗ đi nào . Thế là bắt đâu tới tôi khám phá chớ tôi cũng bắt trc e ấy đi từ cỗ nhẹ xuống v1 tay thì bóp miệng thì la liếm múc chóc chóc e cũng bắt đâu phát ra âm thanh tê tê rùi . Tay thì cũng luồng xuống chạm nhẹ cô bé dễ thương ấy rờ rờ mà cảm thấy hơi khô khô ấy nhỉ . Thôi thì để a giúp e thêm phần ấm áp , thế là tôi bắt đầu la liếm cô bé xinh xinh ấy liếm từ ngoài vào trong rùi lên trên cái nón bài thơ thì ẽm cũng bắt đầu có những âm nhạc rộn rã hơn ,người thì cũng hơi uống éo rùi . Nhìn lên thì thấy đôi môi nhấp nhô nên liền trao tăng e vài cái nụ hôn liền và bảo nhỏ e để im ấy k đc mạnh động để a nhâm nhi nào , nghe xong e cười nhẹ rùi dim đôi mắt lại thế là tồi bắt đầu khám phá đôi môi e chùi dùm e phơi bơi son môi đi , trao e bao nhiu nụ hôn lâu lâu đưa nhẹ cái lưỡi ra nút chút chút phê j đâu . Trong lúc hôn vậy chớ tay đã luồng vào cô bé rồi cũng bắt đầu nhanh hơn nguy hiểm hơn cảm giác lúc này cô bé ấy đã rất ướt rồi tuông trào ra trong tay nước mát hơi nhiu rùi , ẽm cũng bắt đầu co ng lên xuống nhiu hơn , mắt e ấy thì lim dim môi thì nhấp nhô , bỗng tay e cầm lấy đầu tui dúi nhẹ vào ngực e như bảo bú vú e đi ạ . Đang hay say máu lữa mà vừa bú tay thì khám phá . Cảm giác làm chủ cuộc chơi là đây rùi hjhj . Thôi thật tình nãy h làm chủ cuộc chơi chứ cũng đuỗi mỗi tay rùi thui bế e ngồi dậy . E bảo thôi a qua giường nằm đi cho dễ hơn nè hjhj
Phi qua giường là e xà lên ngực đi lưỡi từ trên vú tôi xuống thèn kiu rồi bj tiếp e cũng k quên xoay nhẹ qua cho tôi mò cô bé chút ít . Bj đá bi lau cột đâu tầm thêm 6p tôi cũng chào thua e , tăng kèm theo binh đoàn hành quân đi trọn vào miệng e ấy đến tận binh lính cuối cùng .

Sau h1 vào tắm nhẹ lại ra nằm e cũng leo lên nằm trên vai tui nghi mệt xíu tán dốc trao đổi kinh nghiệm tấm 10p thì ẽm lật nhẹ tụi lại để làm mx khoẻ . Mx khoẻ thì e cũng đầy đủ bài bản đám bóp vừa tây đủ nhiệt để giản gân cốt , từ từ lần qua 2 cánh tay rùi xuống 2 chân . Rất ok nhé

Mx mệt
Thì e cũng bắt đồ nhỏ tinh đầu rùi chườm v1 quanh cơ thể v1 đi tới đâu luỡi e đi tới đó cái lưỡi e đi hết ngóc ngách có thể tôi phê đê mê (nói cái đg lười này thì phải nhắc đến ghệ lớn 18 của tôi thần thánh lun có lẽ nãy tôi có nói bé có lẽ học thêm từ bà c 18 này về phần này nên cũng rất ghê gớm nhé a e , dù trình k bằng c thiệt nhưng k thua xa lắm đau) xong lại chuyển qua v3 rùi lại v4 cạ cạ nhọt nhọt tê tê . V 4 tự nhiên nha k cắt tỉa nhưng gọn gàng hjhj .
Bắt đầu thèn kiu cũng hơi nhoi nhoi lại nên lật qua bắt đầu nuru tiếp từ trên xuống dưới có lẽ bài bản ok vừa đủ phê nhưng đủ gọi là tê tái có lẻ e mới vào làm chưa lâu nên phần nuru v4 có chút hơi chưa gây cấn mấy như sp 20 của e . ( Nếu cho e thêm dăm 3 bữa nữa có lẽ k thua j sp đâu , e rất nhiệt tình ấy nhưng kinh nghiệm còn hơi thiếu ) chuyển lại phần quang trọng là then kiu mình hết chịu nỗi e bắt đầu lại cuộc chiến đá bi liếm cột rồi bj liên tục . Rùi e cũng dàn từ từ di chuyển chân nhẹ qua ng tôi thế lại vào bí kiếp tổ truyền 69 . Tôi bắt đầu lấp liếm len lõi vào từng ngóc ngách khu rừng tâm tối , e thì cứ mãi vui đùa then kiu say xưa. 2 cơ thể va vào nhau xen lẫn những âm thanh e phát ra làm tui điên đảo tâm trí . Cầm cứ k đc bao lâu thèn kiu lại tuổi nhục mà vương cờ trắng đầu hàng dưới cô e có cái lưỡi điêu luyện ấy . Xong xuôi tắm sơ lại rùi 2 đứa mặc đồ vào nhìn đồng hồ cũng hết h nên e dắt tui xuống lun . ( E rất ngoan hiền . Hơi dâm bạo cũng có nhưng k quá bạo nha, chịu tiếp thu học hỏi thêm kinh nghiệm đáng để a e trãi lòng chỉ bảo e thêm kinh nghiệm ,a e mà hơi hơi chủ động e ấy rất thích nhá mà đừng bạo quá e sợ à )

Ktv 97
V1 tư nhiên vừa đủ k to k nhỏ
V2 thon ngon k tulip
V3 vừa dáng e
V4 sạch sẽ . Tự nhiên mà gọn gàng k um tùm

Tic free code +400
Tip 1000
Tc . 1400
Bài hơi dài thank a e đã chịu khó đọc

Xuống lê tân ngồi ăn tô mì lấy lại sức thui mà mấy cô vợ cứ lướt qua làm tân hồn điên đảo ,đang ăn có bé bịch khẩu trang túi bụi k bit ai lun đang cb đi dubai sp tn ẽm dơ tay chào bai bai nhìn lên nhìn chơi ơi cô vợ bé của tui 28 hjhj . Chưa kip xua tan hình bóng e thì nghe đâu chân cầu than đi xuống quay qua nhìn u trời cô ghệ lớn 18 haha e nhìn thấy tôi tn đứng lại cuối đầu chào a lòng đầy nhớ mong ( đâu đâu cũng vợ với ghệ k hjhj xưng hô cho vui thui chứ k có vợ ghệ j đâu nha các bác ) ăn có tô mì thui mà cs hành tâm trí e quá mà .B10

Nãy đang mân mi h2 69 đang phê cao trào ông nội @Neo gọi đt inh õi phá chớ lần nữa chắc thẻo bím đi ngâm rượu quá B67. Bé thấy vậy ngưng bảo mình nghe đt . Tưởng sao mẽ đt 8 dốc nói hêt h rùi kia coi chịu nỗi k . Thế là 2 a e lại bắt đàu vật nhau ra làm lại . Tội nhỏ dễ thương mà cũng chịu khó ghê hjhj . Cám ơn bé rất chu đáo ân cần

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
4
164
50
0 ₿
Cảm ơn rp. Đọc nhiều quá mất tập trung tụt canxi luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Qq nha bạn, tui thấy hết giờ rồi t gọi nha bạn, lố giờ mà còn la làng à, mà cái dạng lưỡi tật nguyền như bạn mà 69 cái giề, bày đặt xạo xạo B13B13B13B13B13B13

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ok bạn, nếu tối nay không có vướng bận công chuyện gì, mình sẽ qua giúp bạn 1 tay B32B32B32B32B32

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Mừng bác hừng hực nhóe, nay ẽm bạo lên nhỉ, lúc trước còn nhỏ nhẹ là tui nghi ẻm lắm

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
1. mã siêu, lữ bố, triệu vân, quan vũ hay thằng qq nào tui cũng đâu có sợ B24B24B24B24
" Tao không gây hấn nhưng hễ ai đụng là đập
Và hàng nguội nằm trong túi làm cho quần thụng và thấp
Anh em khi gặp tao cầm bia cụng bay nắp
Còn tụi mày khi gặp tao vào 41 tao chấp "

2. Tui đi ms cực kì lịch sự, rất tôn trọng cs, ktv, ngay cả giữ xe hay loker, các em tui yêu chiều hết mực, xài rất giữ gìn, chưa bao giờ xài tới nhị dương chỉ, thường nhận phần thiệt về mình, nếu có khảo sát cảm nhận những em tui từng gặp, tui tự tin tui sẽ là top những khách mà các em thích nhất oke B32B32B32B32B32B32B32B32B32

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ủa ủa thế b có bit thế nào là khoái cảm cảm xúc k . Lưỡi ta là để hôn liếm liếm cảm hứng cho mấy em vui thui chứ k phải kiểu phá tan nát như mi đâu hen

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
B14B14B14 mi mà hiền giữ gìn hỡ

• Like

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
À mới vào còn e thẹn. H kinh nghiệm cũng sơ sơ rùi gặp ngay mấy c đại dữ làm bộc lộ bản tính nguy hiểm lòi ra kakkaa

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO