Thủ Đức trải nghiệm thử 05 anh thơ

Lượt xem: 1,366

vmũ hiệmp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
57
17
0 ₿
cũng lâu rồi chưa đi lại massage nên lần này đi lại xem có gì khác không . qua cơ sở thì chọn đại bé 05 rồi lên ngồi chờ thôi
Như thường lệ, cuộc chơi luôn bắt đầu từ trong bồn tắm, hai anh em cứ thể cởi hết ra và phi vào.
Mình nhìn thấy em nó cởi đồ là muốn sờ nắn thử rồi mà không ngờ em nó chơi tắm từ lưng trước các bác à, thế là phải quay người lại, ráng để cho ẻm gội đầu xong
Mặc dù nôn lắm, nhưng mình vẫn giữ được cái đầu lạnh (và một thằng em nóng), đợi cho qua giai đoạn mở màn mới từ từ quay sang bốn mắt nhìn nhau thưởng thức trái cây miệt vườn. Công nhận hàng thật lúc nào bóp nó cũng sướng hơn hẳn các bác à, không thuốc trừ sâu, không chất bảo quản, sờ đến đâu phê đến đó.
Sau đó em nó đè mình xuống bắt đầu màn thư giãn trong bồn, kỹ thuật nhìn chung là khá, trườn thái khắp người từ đầu xuống chân, không quên hôn hít liếm láp đây đó.
Sau đó thì ẻm quăng mình lên giường, và bắt đầu tung tuyệt kỹ. Bài khỏe của em này chất như nước cất, bác nào đi thì xác định là gân cốt sẽ được bẻ răng rắc với đủ mọi tư thế mà nhiều khi các bác còn không biết mình làm được. Trong lúc làm thì ẻm quấn khăn quanh mình, và không trêu gẹo thằng nhỏ như mấy cô khác. Nhờ vậy mà mình có thể tịnh tâm thả lỏng, chuẩn bị cho hiệp hai.
Sau khi bị được "hành" tơi tả tui quay người lại ngắm ẻm.lúc này thì em nó làm tương tự trong bồn, trét tinh dầu tảo biển và bắt đầu cạ.
Cạ một hồi thằng nhỏ lại ngóc lên, rồi em nó bảo anh quay lại đi em làm wc cho ( trong đầu kiểu không biết wc là gì lúc em làm mới biết là dọn lỗ nhị , tự nhiên cảm thấy mình cổ hủ vcl ) bắt đầu triển khai trò wc em nó đi kĩ vcl mà lâu dã man luôn các bác em lại càng mê hehe rồi lại tới màn 69 quen thuộc hehe em nó vừa bú vừa rên làm em bị kích thích vl nên em trêu ngược lại em vô bú mút rồi cứ đè hột le em nó mà đá thôi kkk em nó phê quá ra bắn hết nước lên mặt mình mình cũng ra luôn rồi nằm ôm em nó xíu rồi về
tic+tip 1tr

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
86
34
0 ₿
ở cơ sở này tui có đi 1 lần rồi thấy cũng ok á chắc bữa nào ghé đi lại mới đc

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
kakaka nghe phê dữ bác mà ở tuốt thủ đức xa chỗ tui quá

báo sài gòn

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
109
41
0 ₿
bé 05 tui đi mấy lần rồi em nó dễ thương quá trời bên đây cũng còn nhiều bé dễ thương lắm luôn í

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
18
0 ₿
đọc review em 05 của bác mà tk em đòi đi quài luôn á