Q.7 Trải nghiệm thử lần đầu với quán

Lượt xem: 2,072

khang0659

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/7/23
Chủ đề
7
12
8
Hồ chí minh
0 ₿
Do có code vé 99k nên đêm khuya cũng xách xe chạy qua để thử xem chỗ này ntn, nghe quảng cáo mấy bé ở đây tầm 18 đến 22 thui nên cũng háo hức chạy qua
Mình thì đi random thử coi vận may như thế nào, lúc đầu cũng có tia sơ dàn ktv thì cũng định kêu em 06 vs 20 mà do qua mấy ticker nhiệt tình rót trà quá quên luôn chọn số đi random luôn coi vận may có trúng bé nào ok không
Dẫn lên phòng thì nhìn csvc khá là ok, có cb trà rừng vs nc suối tròn phòng cho mình nữa nên khá là thích cách phục vụ
Như thường lệ thì vẫn thay đồ r vô xông hơi, ngồi một hồi thì hé vô xa nc trong bồn tắm, địa sơ thì lúc bé dô thì dáng khá là nuột nà nên ngồi đc 5- 10p là phải ra coi em nó ntn
Đập vào mắt mình là 1 bé rất là nuột nà, giộng rất là dễ thương, do cận mà ko đeo mắt kiếng nên cũng ko đánh giá được bé bao nhiêu tuổi
Lúc vô bồn bé vừa dùng 2 bầu ngực đã độ sơ vừa vuốt khắp ng mà vừa tắm rửa cho mình, cộng với dùng miệng nút từ trên tai xuống dưới, nút từ trái qua phải rất là nhẹ nhàng tình cảm, không có qua loa, kích thích nhẹ thằng em từ tốn, và trong lúc tắm thì bé có tạo thế để mình ôm bé như ng yêu , 1 tay ôm 1 tay móc bé rên khẽ ở bên tai rất là phê
Sau màn tắm tiên thì cũng là massa khoẻ rồi đá nóng, khúc đá nóng xong bé đổ sữa lên lạnh lạnh mà ta nói giựt mình ngang, xong bé dùng bộ ngực trường tới trường lui rồi dùng đường lưỡi đi khắp ng lm nhột mà giựt giựt mấy lần
Xong rồi màn thư giãn, thì mình cũng team lâu ra nên 3 4p là mình cũng out thui nhưng bé bú cũng rất kỹ và ko cạ răng khá là phê, nói chung do nhanh ra nên cũng ko ghi được cảm nhận nhiều, và cuối cùng là tràn ngập trong miệng của bé đầy sung sướng
Điểm cộng của bé là nch rất nhiệt tình không làm cho mình thấy chán, do mình cũng ít nói mà bé cũng rất chịu giao tiếp nên khá ưng khoản này
Trong lúc nằm đợi bé xã nước để tắm lại lần 2 thì bé có massa đầu cho mình thì khá là ưng khoản này rất phê
Đánh giá thì bé rất là ok về khoản giao tiếp, tướng tá thì nuột nà vòng 1 tuy là đã độ nhưng bóp rất đã, nút nhiều bé cũng ko có la làng, v2 thì ko có mỡ luôn ôm rất thích, v3 thì hơi lép xíu nên vả ko được thích lắm
V4 thì mình ít khám phá vì mình thích cặp bưởi vs v2 của bé
Tổng kết : vé 99k + tip 700k
Face khá là ok mình nghĩ 7/10
Và khi ra thì mình có hỏi bé số mấy thì đúng bé 06 tính đi luôn
Chắc là một ngày may mắn của mình