Halloween Trải nghiệm tuyệt vời cùng cô bé nhỏ

Lượt xem: 602

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Kính chào Quý Anh đồng dâm!

Hôm nay được dịp về lại nơi yêu thương với bao nhiêu cung bậc cảm xúc, biết bao thăng trầm, nhảy lên nhảy xuống với Dubai . Đây là cơ sơ mà khiến mình quay lại nhiều nhất và rủ bạn bè đến nhiều nhất.. chất lượng hi vọng luôn được cơ sở giữ vững nhé

Bước đầu vào gặp ngay bác bảo vệ thân thiên rồi.. bác vui tươi nhiệt tình làm mình cũng rất ấn tượng.. tiếp đến là bạn locker.. vì mình có đến sớm hẹn nhưng được bạn hỗ trợ tận tình, từ mời nước, hỏi thăm cho đến mời ăn.. đủ thứ món ngon mà do mình ăn rồi nên cũng ko sử dụng.. để bữa nào trải nghiệm thử xem sao.. Yến hay các loại bổ khác mình đã thử trước đây đều OK hết nhé..

Phần quan trọng cũng đã đến , bé tới ca rồi.. đợi trong hồi hợp nên cũng được các bạn hỗ trợ 1 cách nhanh chóng để lên phòng.. sau khi ổn định trật tự thì bé cũng vào rồi.. ôi thân hình nóng bỏng, nhỏ người mà còn lại dâm làm tê tái với ánh mắt đầu tiên nữa chứ.. chưa kịp ổn định tinh thần thì bé nhảy lên người hẩy hẩy cái Mông cạ cạ thằng nhỏ mà tê tái gì đâu.. khổ nhất là bé mặc áo lại ko mặc quần nữa chứ.. phê chữ tê tê kéo dài.. 2 ae cạ cạ tâm sự cũng được 1 lúc rồi vào bồn

À cái này thì chê cơ sơ nha.. nước lần nào mình đi cũng lạnh ngắt.. hôm nay là ko có nước nóng luôn.. sau đó bé phải gọi bạn hỗ trợ lên xông vào như ai đuổi, trong khi đó mình ko 1 mảnh vải che thân, may được bé che cho.. rồi bạn đó vào xem xem, ko 1 lời giải thích,ko 1 lời xin lỗi mà chạy ra ngoài.. dịch vụ lúc này hơi kém xíu.. được một lúc rồi nước cũng tạm nóng, 2 ae vào tắm mà lạnh nhiều hơn nóng, nóng cũng duy trì ko được lâu rồi lạnh lại.. vì vậy khúc này trong bồn ko được như kỳ vọng..

Mình chủ động bảo bé làm nhanh để 2 ae ko bị lạnh mà điểm cộng cho bé là dù lạnh nhưng bé vẫn làm đủ bài bản từ gội đầu chăm thằng nhỏ đến lúc skill bí truyền của bé cũng sử dụng ổn.. 1 tinh thần rất tốt từ bé.. rất đang khen luôn.. ah mà bác nào thích gội đầu như tiệm cắt tóc thông thường thì bảo bé làm nhé.. làm rất tốt vì bé có tay nghề tóc

Tiếp theo là màn đấm lưng, vừa đấm vừa nói chuyện đủ thứ thế là thời gian cũng trôi qua nhanh hơn, bé làm đủ lực, đủ bài và có đôi chút kỷ thuật về bấm khớp rất đơ mệt nhé.. chưa kể chiêu dùng tay bò bò, làm nhột nhột tê tê khích thích trươc khi lâm trận nữa chứ..

Trận cuối cũng đã đến, dâm dâm cô nương cũng xuất hiện.. đôi gò bồng nóng bỏng kèm chiếc lưỡi nhỏ đi khắp cơ thể, luồn qua mọi ngóc ngách khe nước khe suối cộng thêm âm thận HIFI sống động trên rỉ làm kích thích cái lỗ tai cái súng gì đâu.. làm được 1 lúc thì cũng lúc súng lên 12h.. ko hỏi hang gì mà chộp lấy ngậm xoáy nòng kích thích cái rồi ra trường ngực tiếp.. lúc này ko vững chắc out ra rồi.. chà chà ưỡn ưỡn hẩy hẩy đủ trò trên mình còn tặng thêm nụ hôn nhẹ nhàng nữa chứ.. 1 lúc hành hạ thằng lớn thì đến thằng bé.. nào là lau cột nút trứng cho đến thổi súng điều được bé phô diễn 1 cách bài bản.. cao trào cũng đến thế 69 giúp khoái cảm tăng tột đỉnh.. vừa mâm mê em xò vừa tận hưởng cảm giảm xoáy nóng là mình out ra sung sướng.. Phê quá mà đơ người luôn..

Xong việc 2 ae nằm nghỉ xíu rồi tắm rửa về thôi.. ko quên trao cho nhau những lời hẹn gặp lại

Tick : tài trợ
Tip : = tick
Cô bé cute 09 nhé các bác

Ps: chân thành cảm ơn ad Dory đã hỗ trợ mình có hội trải nghiệm tuyệt vời này