Tránh bão cũng cô bé mắt kính đáng yêu 22

Lượt xem: 2,179

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TheLoneRanger

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/12/17
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Nhận được tin vui từ Bé Đẹp, thế là mặc kệ mưa gió bão bùng phi thẳng qua PA Relax. Mê bé 22 này lâu lắm rồi nay mới có dịp được thưởng thức. Các thủ tục check in như mọi khi. Có vẻ sao khi được góp ý, các anh lễ tân có phần niềm nở thân thiện hơn đối với khách code. Bản thân mình cảm nhận vậy. Có lời khen dành cho PA Relax trong việc chấn chỉnh nhân viên rất kịp thời.
Do bé đang có khách nên phải ngồi đợi 1 tiếng.
Rồi giờ phút vui vẻ cũng tới.
Xông hơi rồi tắm, vừa tắm vừa ngịch muốn chịu không nổi =)) mém chết trong bồn tắm với bé.
* Về phần khỏe:
Bé làm có lực, vừa phải chứ không mạnh lắm. Mình vẫn chịu bé 06 hơn về khoảng làm khỏe. Nói chung là chấp nhận được chứ không tuyệt vời.
* Về phần mệt:
Haizz, ta nói thôi rồi. Như người tình, hôn từ chân tới đầu, từ đầu xuống chân, còn được bonus thêm màn cháo lưỡi. Trời ơi, bão bùng mưa gió kiểu này, muốn ở lại luôn không muốn về thiệt chứ. Đá lưỡi trong kiểu BJ ngược, ngữa thì lút cán, bánh bao kẹp xúc xích, bao nhiêu chiêu thức thế kia thì đành phải ngã ngựa thôi. Kết thúc trận chiến bằng màn CIA huyền thoại. Hoàn hảo cho một đêm mưa bão. Bé có rủ hiệp 2 nhưng mình hẹn lại dịp sau. Nay cảm giác vậy là OK rồi :D.
* Về ngoại hình:
Phải nói đây là gu body của mình, nên mình mãn phép không đánh giá điểm vì thấy chấm 10/10 mà không hài lòng các bác khác lại bảo mình chém gió :D.
Face: xinh, và rất khợi tình + thêm cặp mắt kính => tuyệt vời.
V1: Cam lai :D đủ để làm thái và kẹp xúc xích :D không khủng nhưng vừa người :D.
V2: Có da có thịt :D ôm eo rất sướng :D
V3: Căng tròn
V4: Chưa có dịp check do thua trận quá sớm. Sẽ báo thù vào trận sau :D
* Thiệt hại:
Tic: Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tài trợ từ Bé Đẹp, quá may mắn trong 1 chiều mưa bão.
Tip: Như mặt bằng chung.
Chân thành cảm ơn mọi người đã đọc bài.

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
chẹp chẹp! theo số 22 cả tháng mà chưa trúng =))

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
bé lợi hại lắm hả bác mà chưa check đã đầu hàng rồi ạ :D

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
đừng nhìn vào mắt em kẻo bị phân tán tư tưởng đấy, đúng là vũ khí lợi hại . đeo kính vào mà em mặc cái áo đầm suôn nữa, chịu .

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
bác ơi, ráng chơi trúng thêm bé nữa đi về rp, bi đọc rp bác thấy thích thích đây.

Rocky_Boy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/12/17
Chủ đề
0
8
2
35
0 ₿
Hôm nay cuối tuần rồi. Có anh em nào set kèo P.A ko? Có gì inbox đi cho zui :D

Trạng thái