Q.6 tránh nóng cùng em 39

Lượt xem: 631

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
58
22
0 ₿
thời tiết dạo này nóng như cái lò thiêu tự nhiên nhớ cảnh được các em tắm tiên là mát rượi ngay :ami-(23)::ami-(23): vậy tranh thủ trưa hè nực người vác trym đi massage giải cảm cho mát mẻ

Triển luôn 1 vé nuru luxury Q6 xịn xò được a lễ tân tư vấn tận tình book luôn em KTV39
giao diện tròn tròn thấy cưng

v1 bự với con số 90
v2 có xíu lipit
v3 đích bự quánh phê
chìu cao tầm m 5 mấy gần m6

vô xông được 1 hồi lâu thì ẻm bước vào với bộ xiêm y ren đen phải nói là a lễ tân này tư vấn chuẩn thiệt dáng múp múp cao xấp xỉ 1m6
thấy em vào thì ra lau người rồi ôm ấp hun hít tiện tay lột luôn đồ rồi mời em vào ngâm chung vừa tắm vừa nắn nhẹ cảm nhận vú sữa xuất khẩu to ti căng kkk , vừa ôm eo vừa xoa vú ẻm nứng hết cả trym , bé cũng nhanh nhẹn vệ sinh cho mình rồi nắm tay thỏ thẻ mời lên giường mát xa

Đi qua các bài massage khỏe chuẩn chỉnh đũ bước cơ thể mình như được hồi sinh sau những ngày ở ngoài quần quật triển luôn khâu massage mệt khi cơn nứng đang lên được em dùng quã V1 chà sát người kaka mặt đập vô trườn lấy trườn để , tay bé cũng massage nhẹ cậu nhỏ hj từ từ nứng hết cỡ cũng hiểu ý liền đổi qua bài nuru , em vừa trườn mình vừa tranh thủ thưởng thức vú sữa đầu mùa nó ngọt mà thơmmmmm rồi cũng tới khâu bj lút cán thì sướng không phải bàn tới luôn , tỉnh táo lại 1 chút offer luôn cái tư thế 69 rốp rẻng để trải nghiệm hết vừa ăn cái V4 tỉa gọn gàng nước nôi tuôn trào vừa được em bj lâu lâu có tiếng rên nhẹ phát lên làm mình cũng muốn cum theo tiếng rên của ẻm màn cuối cùng khi ẻm lút cán sâu trong miệng thì thằng bé cũng xin phép CIA vào ẻm làm xong bé cũng cười dắt mình vệ sinh xong xuôi ra nằm vừa xoa ngực vừa tâm hự cho tới hết giờ rồi cả 2 đường ai nấy về kết thúc một buổi massage đầy khoái cảm
tic =code camapro
tip 800

• Like
Điểm cảm xúc: báo sài gòn and wang tay to
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.