"Trên tay" P.A Relax: Cấu hình ổn, nhân viên nice, tương đối tốt trong tầm giá

Lượt xem: 4,850

Kalentix

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/5/16
Chủ đề
1
2
8
35
0 ₿
Nghe anh em trên diễn đàn report tích cực khá nhiều về Phương Anh, cũng như thấy giới thiệu dịch vụ có vẻ OK quá nên mình quyết định đi thử Phương Anh lần đầu tiên xem sao. Có vẻ vô forum hơi trễ nên không xin được code giảm giá của @Như Quỳnh :D Nhưng không sao, không có lần này thì có lần sau, nên mình ale hấp lên đường vào lúc... 22h tối. Chạy từ tuốt Tân Phú xuống.

Mình có những nhận xét như sau:

1. Địa điểm:

Mặt tiền hơi nhỏ nên nếu không có biển "Massage - Xoa bóp" ở ngoài thì rất dễ làm khách hàng chạy lố. Nhìn vào bên trong mới thấy chữ P.A Relax. Vì trong suy nghĩ của mình, PA cũng hoành tráng nên cố đảo mắt tìm mãi mấy chỗ lớn lớn, ai dè, hehe.

2. Nhân viên

Mình đánh giá là lịch sự. Đã từng có dịp trải nghiệm một chỗ khác là Hoa Đà ở Nha Trang, mình có cảm giác nhân viên ở đây hòa đồng hơn, vì là đàn ông với nhau nên chắc dễ trao đổi. Những chỗ khác, ghi phiếu là nữ nên lúc trao đổi vẫn hơi ngượng miệng tí :D Chú giữ xe đứng tuổi, tạo cảm giác thân mật và yên tâm hơi đám nhóc choai choai ở mấy chỗ khác. Thằng ku dẫn mình lên phòng thì luôn miệng giới thiệu em này em kia, toàn gọi mình "anh zai" không. Hehe, boa luôn cho chú ấy 50k vì nhiệt tình, không quên dặn theo "Nhớ chọn cho anh bạn nào xinh xắn dễ nói chuyện nhé", vì trong 2 tiếng mà chỉ có im lặng không thì chán lắm.

3. Cơ sở vật chất

Mình chọn VIP Thái, luôn thích trải nghiệm dịch vụ cao nhất xem thử thế nào. Được báo VIP Thái hết phòng nên thằng em dẫn xuống phòng VIP Nhật. Hơi thất vọng một chút. Khi vô thì thấy phòng cũng bình thường, đèn sáng nhiều chứ không phải sáng mờ mờ. Với cả những chỗ khác thì khi vào phòng sẽ có mùi tinh dầu, ví dụ như sả, giúp cảm giác khoan khoái dễ chịu, ở phòng mình vào thì không có. Không biết phòng VIP Thái có những cái đó không nhỉ @Như Quỳnh ơi? Nếu không, NQ nên chú ý vấn đề này nhé, vì cảm giác lần đầu bước vào phòng rất quan trọng. Lúc vào xông hơi cũng có mùi gì đấy giống mùi thuốc, khá lạ. Còn lại cơ sở vật chất bình thường, cũng có bồn tắm, giường nằm, dầu gội... Dầu gội và xà bông tắm nên có thêm mùi X-Men, khá dễ chịu và nam tính.

Hi vọng lần sau sẽ được vào phòng VIP Thái, đúng với những gì đã bỏ tiền ra. Được cái ku em cũng xin lỗi nhiệt tình, và bạn nữ cũng nói thông cảm, nên thôi coi như bỏ qua, chuyện không ai muốn ;)

4. Dịch vụ

Cho bác nào chưa rõ thì VIP Thái sẽ có thời gian 20 phút và được massage bằng ngực nhé. Vì vậy những em nào làm VIP Thái thì tất nhiên vòng 1 "không phải dạng vừa đâu", hehe. Ngoài ra, các đồng chí dai sức sẽ được "thư giãn" đến 2 shot.

Vì có bỏ nhỏ với ku locker rồi nên em vào phòng mình, mình đánh là là dễ thương, duyên, hiểu biết nhiều nên mình có thể tán hươu tán vượn được, từ chuyện nước hoa, mỹ phẩm cho tới cả phim Hàn Quốc, KPop, du lịch... các kiểu :D Mình thích những em như vậy, hehe. Chứ dáng ngon, mặt xinh mà nói chuyện chán thì cũng không phải gout của mình. Em làm kỹ, sạch sẽ, từ tốn, ôm mình rất tình cảm, nhiều chiêu khá hay nên quân ta không thể cầm cự được lâu, phải khai hỏa trong sung sướng :D Trong thời gian chờ hồi sức, em cũng nói chuyện này nọ, rồi kể chuyện khách quen, bày cái này bày cái kia... Hehe. Em dễ chịu, cho sờ mọi nơi (hay là do mình đẹp trai lại có duyên nên được ưu tiên nhỉ, haha).

Tiếc là em không thích cảm giác được nhận xét, bình luận trên mạng nên mình hứa không show số của em. Mong các bác thông cảm.

Mình không đánh giá điểm từng vòng vì mấy thông số đó chỉ là tương đối với người này người kia thôi ạ, với cả tạo cảm giác các em ấy là những món hàng phải cân đo đong đếm.

5. Thiệt hại
    • Vé: 400k, không có code (nhấn mạnh không có code để lỡ ai đó đọc được thì gửi mình code, hehe)
    • Tic: 400k, dù mình chỉ có một shot, vì thích em
    • Locker: 50k
    • Ghi phiếu: 20k
    • Giữ xe: 20k
Tổng thiệt hại: 890k cho lần đầu làm quen với P.A Relax

Hi vọng @Như Quỳnh chú ý hơn nữa đến vấn đề cơ sở vật chất như mình đã đề cập ở trên nhé, nhất là khâu tạo mùi và ánh sáng. À còn vấn đề âm nhạc nữa, lúc mình vào có nhạc nhẹ nhẹ, lúc bắt đầu vào trận sao thấy tắt mất tiêu, sau đó mới bật lại. Suggest bật nhạc đồng quê hoặc ballad hòa tấu nghe cho dễ chịu nhé.

Cảm ơn các bác đã theo dõi bài review của em ^^ Mong lần sau trở lại sẽ được giao lưu với một bạn nữ khác.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿

Mình không hiểu ở trên bác bảo hết phòng VIP Thái, nên chọn VIP Nhật, cuối bài lại nói về VIP Thái :rolleyes:

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
RP viết rõ ràng, dễ đọc, rất có đầu tư. Hoan hô bác (Y)

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Hết phòng VIP Thái nhưng vẫn phục vụ VIP Thái tại phòng VIP Nhật bác ơi.

Tôi vẫn ức vụ đi VIP Nhật mà đưa vào phòng VIP Thường cũng không thèm nói 1 câu. CSVC ở P.A còn cần cải thiện nhiều.

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Mừng pac ngon trym, vụ vip Thái này coi bộ cũng ngon, để xem coi còn bài nào về Vip Thái nữa ko

Kalentix

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/5/16
Chủ đề
1
2
8
35
0 ₿

Đúng như bác @hoainam trả lời, chọn VIP Thái nhưng vì hết phòng nên vào VIP Nhật, nhưng phục vụ vẫn là kiểu Thái ạ. Đúng là cơ sở vật chất còn cần cải thiện nữa. Mà sao dạo này không thấy @Như Quỳnh hoạt động trong này nữa ta. Lúc trước trả lời khá tích cực góp ý của mọi người.

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam

Tuankiet

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/16
Chủ đề
0
3
0
29
0 ₿
Cho minh hoi chua di lan nao gia vip bao nhieu tip bai nhieu la duoc

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Như Quỳnh thường chỉ reply khách ruột, khách vãng lai có góp ý thì cũng chỉ xem qua chứ "chẳng buồn" reply đâu. Mình để ý thấy như vậy.

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Nguyên tắc tip là: Bằng hoặc hơn vé (nếu em của bác phục vụ tốt và bác hài lòng).
Dưới là giá vé này bác: