Điệp Vụ Bình Tân trinh thám 69 theo cách 69 cùng DDCN

Lượt xem: 2,157

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các ae đồng râm.

Đạo này diễn đàn ko có sự kiện gì hấp dẫn nên đành móc túi bác LAK xin cái mật chỉ đi dubai 1 chiến, đúng là chổ thân quen thì cảm giác thoải mái hơn hẵn.

Đến trình diện đúng như mật chỉ được bác Lục giao phó, hỏi lễ tân có bé nào đang trống thì đưa ipad mình chọn, lước sơ sơ 1 vài bé thì thấy có người quen bên cơ sở bên kia mình củng hay đi =))) chắc phải sắp xếp quay lại để kiểm chứng xem là có đúng người quen ko mới được.

Chắc củng 4 năm rồi mình mới chơi trò điệp viên, do mình hay chơi sự kiện thoi vui, hồi hợp chờ đợi cảm giác thích hơn là móc túi có liền =)))) lần này mình chọn bạn 69 vì mình thích thế 69 kkkk. Vào ngồi xông hơi đc 5p nóng đít quá đi ra, chưa kịp lau mồ hôi thì ẽm zô, nhìn sơ sơ thì ẽm củng dạng mình dây nhưng có thịt hàng họ thì vừa đủ sài, đặt biệt là con xò lông ước ác, cam việt ko đúng gu mình nên củng hơi hơi tụt cảm xúc, nhưng đó là xuy nghỉ trong đầu mình như sau khi trải qua 7749 kiếm nạn thì củng thăng thiên đập tan mọi sự hụt hẫn trước đó.

Vào bồn ẽm từ tốn tắm rửa sạch sẽ từ đầu tới chân xong ẽm mới dở trò “dôm xề” hung hít đủ kiểu, nhẹ nhàng từ chân lên ngực rồi lước 2 quả cam ngang mặt lòn qua bẹn tai tiếp đà hưng phấn ẽm tất công hạ bộ với cái lưỡi điêu luyện là mình chỉ nhắm mắt mà kiềm chế sợ bung giữa trận thì mất toi cả buổi kkk.

Lên giường ẽm đấm lưng, xoa đầu chân tay các kiểu con đà điểm, làm nhẹ, từ từ xua tan mệt mỗi. đánh giá em này có kỹ thuật khỏe tốt – mình thích bạn nào làm khỏe tốt cho 10đ về chổ quỳ gối kk

Qua tới màn nuru trứng cút, ẽm thoa dầu bắt đầu trướng thái = 2 trái cam chín mộng mềm mại sau khi tui nhàu 1 hồi kkk. Rồi ẽm dùng v4 và mông kết hợp chà lưng, con xò có tí lông cạ cạ nhột nhột đã, quay người lại củng như phần lưng nhưng thêm phần nuru trứng cút , ta nói khoản cách chỉ còn 1cm nữa là tra cán vào hang , cái này mà ko để ý tí là dẽ xảy ra tai nạn ghề nghiệp nè kkkk.

Hơn 10p bắt đầu đổi tư thế theo đúng số báo danh của em, cái mông tròn trịa, con xò lông ước nhẹp cứ thế tay thì bóp bưởi, tay thì móc xò nhịp nhàng phối hợp theo từng cái nút kem của ẽm, càng nhanh tiến độ thì càng tới hồi kết, ẽm rênh rẽ nước từ khe suối bắt đầu tuôn chào ước cả tay củng là lúc núi lửa bùng phát bắn 1 phát cao vút kkk. Xong rồi ẽm còn khuyến mãi thêm vài cái nút kem nữa sạch láng những gì còn sót lại sau cuộc hân hoan.

Kết thúc chuyến diệp vụ mỹ mãn mặc dù không phải gu mình lắm nhưng mà cảm thấy rất thoải mái , kiểu ẽm nhẹ nhàng tình cảm làm mình củng tình cảm theo kkk

Đánh giá.

CSVC – 9,5/10 mặt dù phòng không được rộng rãi nhưng sạch sẽ thoáng mát, phòng xông hơi rất tốt hơi nhiều.

KTV – SBD 69 – DDCN nhẹ nhàng tình cảm,

Ngoại hình – 8/10 , V1 cam việt , V2 có eo. V3 căng mọng, V4 có nhúm cỏ, ước ác.

Kỹ thuật – khỏe tốt , mệt kỹ năng điêu luyện dẫn dắt cảm xúc từ nhẹ nhàng tới thăng hoa.

Tic- Bác Lục tài trợ, Tip thị trường chung.

Kính chúc cs càng phát triển và nhiều sự lựa chọn!!!

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Trùi trùi triệu hồi bác @L.O.X vào nhận người quen kìa.

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cảm ơn anh đã tin tưởng chọn Dubai Bình Tân làm nơi trải nghiệm cho chuyến điệp vụ tuyệt vời này. Lần sau ghé anh inbox Tiên Tiên tư vấn đúng muuji mụi hợp gu anh mà kỹ năng cũng điêu luyện không kém nghen hjhj

Tèo Tây Ninh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/2/17
Chủ đề
1
98
10
38
0 ₿
ko đúng gu mà 8/10 lun thế thì bé này chắc phải nhiều tuyệt kỹ si mê lòng người lắm

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
ANh Tèo thử rồi biết nah. Có những "chuyện" từ ngữ hok giải thích hết được nah hjhj