Bình Tân Trở lại phố cũ Dubai Bình Tân: Tê tái tới nóc cùng e 69 DB Bình Tân

Lượt xem: 2,695

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,731
1,235
0 ₿
Chào mọi người, bữa giờ nghe tin bé Mây và bé Thỏ DBQ1 nghỉ làm mà tâm trạng buồn thúi ruột ,bữa dự định đi thăm bé Thỏ mà giờ em nghỉ rồi không có tâm trạng đi matxa luôn, hôm nay nhân dịp lãnh tiền thưởng của công ty nên tâm trạng vui lên đc chút mới có hứng đi matxa, và cũng tự nhiên nổi hứng đi đổi gió, và quay lại phố cũ matxa Dubai Bình Tân
Sau 3-4 năm không đi bây giờ quay lại DB Bình Tân thấy mọi thứ đã thay đổi hoàn toàn, lúc chạy vô đường số 7 mà nhìn hoài k thấy cơ sở còn tưởng đi lộn đường, vòng xe lại chạy chậm nhìn kỹ lắm mới thấy đc Dubai Bình Tân , vô check in đầu tiên là thấy cơ sở xây sửa lại toàn bộ nội thất bên trong, đẹp đẽ hơn ngày xưa
Do lần đầu quay lại sau 3-4 năm nên k biết số nào vậy là đi random chọn đại e 69 luôn
Cơ sở vật chất: 8/10 theo concept giống 80% bên DBQ1, có điều phòng rộng rãi hơn bên kia
Vô xông hơi xông khô đc 10 phút thì em gõ cửa bước vào
Face: 6.5đ dễ nhìn, mộc mạc kiểu miền Tây
Xuất xứ: miền Tây (quên hỏi tỉnh nào) nhưng giọng đặc trưng đậm chất miền Tây
V1: 7đ cam Việt, vừa tay, bú sữa thoải mái
V2: 7đ eo ót thon gọn, hơi có lipid xíu nhưng k đáng kể
V3: 8đ mông to, mịn, bóp sướng
V4: 8đ cỏ cắt tỉa gọn gàng, nhiều nước, húp nước thoải mái, móc cua mà nước chảy ào ạt
Xông hơi xong em lấy khăn lau khô mình và chào hỏi xong 2 đứa dắt tay nhau vô bồn tắm quậy
Tắm rửa em kỳ cọ khá kỹ càng, sau khi tắm rửa sạch xong em bắt đầu màn đi lưỡi, liếm láp khắp cơ thể, lưỡi em liếm tới đâu là tê tái cực kỳ, kế tiếp em ngậm lấy cây súng và bú mút liếm láp miệt mài, cái lưỡi của em mút sướng tê tái mà phải kiềm lắm mới ko bị out giữa chừng, em hỏi mình có muốn phê lâu ko? Muốn thì lên giường em mần thịt anh cho anh sướng tê zái luôn =))
Lên giường em matxa khỏe khá bài bản và đấm bóp đi đá nóng khá tốt, làm xong gân cốt hết cả mệt mỏi luôn
Tới màn thư giãn, em thoa dầu và trườn nuru vừa trườn vừa đi lưỡi liếm phê quá trời phê, vừa BJ lút cán em xoay người 69 nói mình matxa bướm cho em đi, em thích đc matxa bướm, em nói vậy thì mình matxa bướm phục vụ cho em, nhìn cái cảnh matxa bướm cho em mà em sướng rên la muốn bể phòng thiệt kích thích, sau 1 hồi 69 mỏi mệt thì mình nói em đổi tư thê BJ cho mình ra luôn đi chứ em làm phê quá sắp chịu hết nổi rồi, em quay mặt lại BJ lút cán xoáy nòng thiệt mạnh phê quá trời phê và cuối cùng bắn pháo bông thẳng vào cái miệng xinh đẹp của em bao phê tới nóc luôn
Kết thúc trận chiến mình và em tắm rửa lại và xuống ăn tô mì bò trứng lấy sức và ra về trong sung sướng.
Sau mấy năm trời quay lại DB Bình Tân đã thay đổi, cảm giác sự thay đổi này sẽ làm cho cơ sở phát triển mạnh hơn, rất mong Db Bình Tân sẽ sớm có thêm nhiều bé KTV xinh đẹp và tài năng để anh em khu vực Bình Tân, Q6, Q11 có thêm 1 sân chơi sung sướng mà không phải đi xa
Tic onsen 1 (800k) + tip bằng vé (800k + bonus e 100k vì nhiệt tình và thân thiện)

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
69 kỹ thuật là phê pha rồi huynh, tự nhiên lại nhớ nhớ kì ta :cuteonion21:

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
128
34
25
0 ₿
bé này thấy cũng được mấy ae truyền tai nhau là làm rất nhiệt tình.chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

10minutes

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/21
Chủ đề
0
13
0
0 ₿
Vừa rồi được Thánh Lox Chúng nhận giờ đến Thánh Hido chứng quẳ, 69 quả không hổ danh chiến thần kk

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Nay anh qua chứng cho bé mới đủ nè anh hehe
Khi anh qua thăm Dubai Bình Tân đừng quên tham gia Event Siêu Hội Onsen Tháng 4 với chủ đề ONSEN 50 đang cực Hot nhà Dubai Bình Tân nha
Hiện tại anh sử dụng Code Camapro tại massage Dubai Bình Tân sẽ được GIẢM SỐC Tất Cả các loại vé Onsen:
+ Giảm ngay 50% cho Tất Cả các Loại Vé Onsen (áp dụng CN - T2 - T3 - T4 - T5)
+
T6 - T7 : giảm ngay 30% cho Tất cả các Loại Vé Onsen

Ngoài ra anh trai sẽ được phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Gà Ác tiềm Đông Trùng Hạ Thảo, Yến Chưng Salvi, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, rượu vang, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây......
Anh có thể gọi trực tiếp Hotline Dubai Bình Tân để được tư vấn chi tiết thêm ạ

A Sửu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
18
1
26
0 ₿
Lễ có áp dụng không bác?

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dạ có anh
Khi anh qua thăm Dubai Bình Tân đừng quên tham gia Event Siêu Hội Onsen với chủ đề ONSEN 50 đang cực Hot nhà Dubai Bình Tân nha
Hiện tại anh sử dụng Code Camapro tại massage Dubai Bình Tân sẽ được GIẢM SỐC Tất Cả các loại vé Onsen:
+ Giảm ngay 50% cho Tất Cả các Loại Vé Onsen (áp dụng CN - T2 - T3 - T4 - T5)
+
T6 - T7 : giảm ngay 30% cho Tất cả các Loại Vé Onsen

Ngoài ra anh trai sẽ được phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Gà Ác tiềm Đông Trùng Hạ Thảo, Yến Chưng Salvi, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, rượu vang, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây......
Anh có thể gọi trực tiếp Hotline Dubai Bình Tân để được tư vấn chi tiết thêm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Đoàn Thanh