Bình Tân Trở lại vs em 68 sau 1 thời gian

Lượt xem: 581

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
47
15
39
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác Dory đã cho mình 1 code free onsen để đến thăm lại Dubai Bình Tan. Trộm vía đã 4 lần dc trúng code bóng đá trong khi đánh thật thì toàn thua ahuhu. Biết v vào kèo thật chắc là ăn được nhiều tiền r
Văn k hay võ cũng dỡ mà phải viết nhiều nếu có lan man mn bỏ qua cho ạ. Nay đầu năm hoan hỉ thoải mái sắp xếp thời gian qua thực hiện nghĩa vụ check. Cũng canh me dự đoán ti số vì món này hợp vs mình trong khi mấy game kia toàn tạch hihi
Bước vào thì cũng được đón tiếp niềm nở như mọi khi. Mình đi vài cơ sở nhưng vẫn ưng dịch vụ bên BT nhất vì được ăn thoải mái và các e phục vụ nhiệt tình nhất. Tuy hơi xa nhà mình nhưng cũng ráng lết qua. Cho dịch vụ khách hàng bên này mình rất hài lòng cho 10 điểm hihi
Nay mình trở lại vs e 68. Em này mình đi lần 2 rồi vẫn cảm thấy hợp gu nhất trong các em của cơ sở này. Có thể em này ít nổi nhất chắc là do thân hình hơi to so vs các anh và vòng 1 nhỏ. Tuy nhiên lại hợp gu vs mình. 9 ng 10 ý thui thì ai thích em nào thì di đó. E chỉ mới 2k4 rất teen, cao 1m72 gu mình, ngực real hơi yếu 1 ti nhưng mình thích hàng real. Mass thái sẽ it cảm giác các bác thích v1 bự thì cân nhắc ạ. Face thì cũng dễ thương, k make up thì v là ok r. Eo nhỏ xíu vòng 3 thì to nha. Tóm lại v1 nhỏ 7, v2 dc 9 điểm, v3 dc 10 điểm. Điểm mạnh là v3, v3 này mà doggy là phê hết xảy nha . Tổng lại 9/10 cho ngoại thất
Bước vào bồn tắm cũng nhẹ nhàng, tắm vừa đủ ướt và sạch cho cả 2. Cũng đi đường lưỡi toàn thân và chăm sóc e nhỏ kĩ càng. Giọng nói nhẹ nhàng teen như thỏ thẻ vào tai nghe rất phê. Em này chịu khó nói chuyện, kể chuyện gd cuộc sống dù mình k hỏi, hỏi han quan tâm hihi
Ra massge khoẻ cũng bài bản và đủ bài do đã có kinh nghiệm bên chỗ mas khác. Đấm rất có lực vì to con và trẻ khỏe. Có đá nóng chà lưng khá phê. Lúc nào cũng hỏi mình còn mệt o đâu để bóp tiếp. Đá nóng lạnh đủ kiểu. Đặc biệt e này rất thích bẻ người. Làm mình tưởng đang tập yoga. Bẻ ng phải kêu răng rắc mới chiu hihi. Nhiều tư thế bẻ. Xong lật lên thì dùng bím cạ lên xuống chịu k nổi. Mặt nhìn dâm và anh mắt nhìn đắm đuối. Bím sạch sẽ và thơm tho. Ma sát mình k chịu nổi xong đến tư thế 69 bj thì bắn pháo bông tưng bừng haha. Mình phải nhanh qua 69 chứ cũng đang hứng lắm rồi. Nay lần đầu vào phòng có gương trên trần, vừa 69 vừa xem trên gương rất cảm giác như xem fim Jav. Nhìn lên thấy cái mông e che hết mặt mình r haha. Quá đã. 9/10 cho dịch vụ và sự nhiệt tình vui vẻ của e.
Tắm xong và chào tạm biệt ai đi đường nấy vui vẻ. Csvc nhìn ok đầy đủ service 8/10. Nếu có dịp mình sẽ trở lại Bt và chắc chắn sẽ đi lại e này vì dáng hợp gu mình lại nhẹ nhàng tình cảm. Tuy về độ dâm có thể k bằng những e khác ở đây. Mặt cũng bt nhưng dv mình là đủ. Cảm ơn mn đã đọc report của mình. Thân và Cảm ơn mod nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Alextino and cường đại gia

Alextino

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/8/18
Chủ đề
2
111
18
29
0 ₿
em này đi nhìu ghiền á mấy bác, kiểu hiền hiền tình cảm

Nam Do

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/1/21
Chủ đề
0
83
3
0 ₿
lâu rồi cũng gặp 68 tự nhiên đọc bài cx nhớ tới cô bé kkk

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
Mod đã kiểm tra và rà soát thông tin anh @quangvy đã trúng code free event bóng đá vào ngày 22/2, và đã sử dụng code tại Dubai Bình Tân
Anh @quangvy đã TRẢ REPORT vào ngày 24/2, Mod đã nhận thấy đây là 1 bài viết COPY lại của 1 bài viết trước đó
Đây là 2 bài viết hoàn toàn giống nhau, anh @quangvy đã KHÔNG TRUNG THỰC trong tham gia event
Quyết Định
BAN EVENT ANH @quangvy TỪ NGÀY 09/03/2024 ĐẾN NGÀY 30/04/2024