Bình Tân Trả bài report code bóng đá

Lượt xem: 392

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
47
15
40
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác Dory đã cho mình 1 code free onsen đến trải nghiệm Dubai Bình Tan. Trộm vía đã 3 lần dc trúng code bóng đá trong khi đánh thật thì toàn thua ahuhu. Biết v vào kèo thật chắc là ăn được nhiều tiền r
Văn k hay võ cũng dỡ mà phải viết nhiều nếu có lan man mn bỏ qua cho ạ. Nay cuối năm thật sự nhiều việc nên mình cũng thu xếp thời gian qua thực hiện nghĩa vụ check. Tính là chơi cho vui ai ngờ trúng thiệt nên phải lết qua làm nhiệm vụ hihi
Bước vào thì cũng được đón tiếp niềm nở như mọi khi. Mình đi vài cơ sở nhưng vẫn ưng dịch vụ bên BT nhất vì được ăn thoải mái và các e phục vụ nhiệt tình nhất. Tuy hơi xa nhà mình nhưng cũng ráng lết qua. Cho dịch vụ khách hàng bên này mình rất hài lòng cho 10 điểm hihi
Nay mình đi e 68. Cũng đã đọc report trước của a e thấy ok. Nhìn ipad cũng hợp gu nên mình chọn. Thật ra cũng tính chọn e lần trước nhưng lại có bỏ qua. Lần này mình chọn và e cũng rảnh. E chỉ mới 2k4 rất teen, cao 1m72 gu mình, ngực real hơi yếu 1 ti nhưng mình thích hàng real. Mass thái sẽ it cảm giác các bác thích v1 bự thì cân nhắc ạ. Face thì cũng dễ thương, k make up thì v là ok r. Eo nhỏ xíu vòng 3 thì to nha. Tóm lại v1 nhỏ 7, v2 dc 9 điểm, v3 dc 10 điểm. Tổng lại 9/10 cho ngoại thất
Bước vào bồn tắm cũng nhẹ nhàng, tắm vừa đủ ướt và sạch cho cả 2. Cũng đi đường lưỡi toàn thân và chăm sóc e nhỏ kĩ càng. Giọng nói nhẹ nhàng như thỏ thẻ vào tai nghe rất phê hihi
Ra massge khoẻ cũng bài bản và đủ bài do đã có kinh nghiệm bên chỗ mas khác. Đấm rất có lực vì to con và trẻ khỏe. Lúc nào cũng hỏi mình còn mệt o đâu để bóp tiếp. Đá nóng lạnh đủ kiểu. Đặc biệt e này rất thích bẻ người. Làm mình tưởng đang tập yoga. Bẻ ng phải kêu răng rắc mới chiu hihi. Nhiều tư thế bẻ. Xong lật lên thì dùng bím cạ lên xuống chịu k nổi. Mặt nhìn dâm và anh mắt nhìn đắm đuối. Bím sạch sẽ và thơm tho. Ma sát mình k chịu nổi xong đến tư thế 69 bj thì bắn pháo bông tưng bừng haha. Mình phải nhanh qua 69 chứ cũng đang hứng lắm rồi. Đặc biệt mình ra rồi nhưng vẫn dí bím vào mặt mình để mình tiếp tục bj. Quá đã. 9/10 cho dịch vụ và sự nhiệt tình vui vẻ của e.
Tắm xong và chào tạm biệt ai đi đường nấy vui vẻ. Csvc nhìn ok đầy đủ service 8/10. Nếu có dịp mình sẽ trở lại Bt và chắc chắn sẽ đi lại e này vì dáng hợp gu mình lại nhẹ nhàng tình cảm. Tuy về độ dâm có thể k bằng những e khác ở đây. Mặt cũng bt nhưng dv mình là đủ. Cảm ơn mn đã đọc report của mình. Thân

công tử xóm núi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
22
11
0 ₿
chúc mừng bác , em này thấy bú chỗ nào sướng chỗ đó haha , nghĩ lại mà thằng em tui nó cửng rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: quangvy

Long time

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/5/21
Chủ đề
0
100
3
0 ₿
thích bé này vì nhìn hiền nhưng điểm trừ vòng 1 hơi khiêm tốn:2onion16: