Thủ Đức trốn việc thăm em 08 anh thơ

Lượt xem: 1,309

anh trai hàn xẻn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
22
8
0 ₿
Mấy ngày đầu năm đi làm thì ít việc quá đâm ra chán , sếp lại đi công tác nữa nên trốn việc trốn xuống thủ đức trải nghiệm miền đất mới hehe, nay cơ sở may mắn gọi tên anh thơ , nghe mấy anh em đồn bên này rẻ mà gái còn ngon service ổn nên cũng muốn thử mặc dù hơi xa

cơ sở vật chất cũng ổn , được tư vấn 1 hồi thì chốt được em 08 và vé onsen rồi lên phòng xông hơi chờ em nó

Bước ra khỏi phòng xông để xem em nó kĩ hơn em nó cũng bắt đầu thoát y hết đồ trên thân thể , cùng nhau vào thác loạn trong thủy chiến . Mình thì cứ lo ngắm nghía địa hết chỗ này rồi chỗ kia của bé , bé thì cũng khoái cứ mò mò thằng nhỏ mình miết , nó dựng ngược lên luôn , rồi bé túm lấy Bj luôn chứ, Ngon lành luôn , Cứ thế mà hỳ hục ngậm rồi mút , mình cũng tranh thủ sờ soạt toàn thân bé . Ôm e rồi vuốt ve các kiểu , như người yêu vậy. Rồi mình kêu e ơi từ từ chứ ko a ra mất , thế là bé bỏ ra và ngóc lên 2 đứa cứ thế mà trêu đùa. Thôi kìm lại xíu ko thì tý lại nản , cuộc vui đang còn dài .

- Sau một hồi mần mò mân mê trong bồn cũng khá thích thú và đê mê rồi thì bé kéo mình ra lau lại sạch sẽ để cùng lên giường làm thịt .Lau người sạch sẽ lên giường nằm để massage khỏe, e đi các bài rất đầy đủ và chuyên nghiệp . Từ nắn bóp đến đá nóng đi đều toàn thân. Mình thấy rất thoải mái và khá hài lòng. Tiếp đến là phần thái , mình khá thích nhất là đoạn này. E lấy lưỡi đi toàn thân mình đi nhẹ nhàng mà chậm rãi. Làm cho cả thân thể như muốn nhũn ra . Đi đến đâu ướt đến đó , kèm theo là hai quả bưởi đi mà tê tái hết cả lưng. Khá là phê.

- Xong xuôi là thư giãn, massage mệt. E kéo xuống vuốt trụ nhẹ nhàng, cúi thấp xuống và đá 2 hòn bi của mình. E ngậm nút các kiểu. Như muốn vỡ tung trái cà. BJ là khỏi nói , lút cán .Lên xuống đều nhịp . Mình quá phê , chỉ biết nằm hưởng thụ. Cùng lúc là tay mình địa lên xuống toàn thân của e . Nắn cả v1 rất mềm mại , khá là vừa vặn và vừa đủ lòng bàn tay mình. Kéo xuống khe suối nghịch ngợm được 1 lúc thì nước nôi lai láng. Tê hết cả đầu bàn tay . Đang mò mẫm trong cơn phê pha thì e lại đổi thế. Chuyển qua BJ ngực . Nhún nhẹ người lên mà tận hưởng thôi . Đc đâu khoảng 1 lúc. Mình chịu hết nổi chuyển qua 69 mình cứ tranh thú mút rồi húp nước em thì BJ bứt tốc làm mình co người lại và out ra trong sung sướng

- Nằm nghỉ ngơi cho e massage đầu và tám chuyện cùng e vài câu rồi dậy tắm rữa lại cho sạch sẽ để ra về. E cũng nhiệt tình và cũng hay bắt chuyện rất chi gần gũi .

em này được cái làm siêu nhiệt tình dễ thương, dáng ngon nữa

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
105
50
0 ₿
đù nhứt cái nách lun bác ơi bác review em 08 phê quá đi :2onion18:

vinh k6