Gò Vấp trú mưa cùng bé 28 cute

Lượt xem: 687

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bạch gia tri

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
30
0 ₿
vừa vào mùa mưa mát được xíu mà thấy mấy anh té xe nhiều ghê mình đang đi công việc tự nhiên cái mưa ụp xuống đành trốn vô galaxy tránh mưa không là cảm hehe, không biết mấy bác kia ngã đau không chứ mình ngã vô tiệm massage thấy cũng êm à , nghe theo lời xúi bảo của thằng bạn chí cốt sắp sếp mình đi bé 28, còn nó đi vé 2 bé , thằng này chơi lớn kkk mà kệ cho mấy bé hành xíu ,đi không nổi thì mình ôm về hông sao

vé thì bạn lo mình mất mỗi tip nên ngoan ngoãn ngồi chờ nhường bạn lên trước , bạn bỏ tiền bạn là thượng đế hehe ngồi được lúc thì mình cũng được lên , điều mình ấn tượng nhất là bồn tắm to vãi tưởng tượng quằn em trong đây thì bủn rủn tay chân chứ chịu sao nổi

em vô chào phát là mình biết em là gái miền tây rồi , mấy bác chơi massage lâu chắc cũng biết độ dâm của mấy em này dáng người dài đó , mặt xinh , giọng ngọt lịm
v1 hệ cam nhưng được cái tròn
v2 thon kh 1 miếng mỡ kkk
v3 nẩy nở , vỗ bốp bốp
v4 hệ nước thơm
nãy ngấm xíu nước mưa nên hơi lạnh thêm hơi lạnh từ điều hòa nên mình vô xông trước bé vô thì ngồi đợi mình xông ra , đủ ấm người thì bé lại dắt tay mình ra lau mồ hôi cho mình , mà lau kiểu gì mà nghịch thằng em cửng lên luôn rồi

xong phần chào hỏi là phần tắm bồn , mấy bác thấy cảnh mẹ tắm con như nào là em tắm mình y rang vậy hun hít massage đầu thêm màn trườn thái rồi nhún nhún mấy cái trêu người mình , tắm ít vậy thôi rồi mình ra giường

vừa đặt mông xuống giường là em leo lên người mình tiếp màn nuru vừa nhún vừa hun rồi liếm tai , khúc này là phê giữ r đó mình kêu em xuống bj đi anh sắp ra rồi , em cùng xuống mút rồi đá bi tung ra tất cả tuyệt chiêu mà em có , chiếc lưỡi không xương của em uốn éo đụng cái này chút đụng cái kia chút , thêm mặt đang biểu cảm damdang nữa rồi mình cũng bắn thẳng miệng em , lau người rồi em dắt mình xuống ngồi chờ thằng bạn , kkk nhìn nó lết xuống mặt đầy vết hôn kèm biểu cảm như đang trên chín tầng mây thì biết nó tới cớ nào rồi kkk típ cho em rồi mình lên xe đi về
thiệt hại
tic bạn lo
tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and chó đỏ

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,718
1,385
31
0 ₿
Hết nắng cực rồi đến bé mắc cục hả bác :ami-(47):

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. Chúc anh ngày mới tốt lành

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.