Trưa nắng đi onsen tại Pa relax cùng bé 08

Lượt xem: 5,771

Mantit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/7/20
Chủ đề
3
82
21
0 ₿
Trưa nóng nực quá, nằm ở nhà thì buồn. Tự nhiên suy nghĩ muốn đi massage, thế là phóng xe đến pa relax chơi.

Đến nơi dc bảo vệ mặc áo cam chào đón nhiệt tình mời vào trong. Lại gặp e lễ tân thân quen. Em tư vấn vé cho mình... trưa nắng quá muốn tắm cho mát nên chọn vé onsen. Được chọn ktv qua iPad, lựa tới lựa lui thôi chọn e 08 thấy bé nhìn cũng vui vui.

Uống xong ly trà là dc phục vụ dẫn lên phòng. Lần này dc phòng rộng rãi hơn nhiều, ko như lần trước. Ko biết có phải đi onsen vé cao hơn chắc dc phòng rộng hơn hay ko nữa.

Vào xong hơi xong bước ra nghe có tiếng gõ cửa, bé bước cười tươi híp 2 con mắt chào mình. Cười đúng duyên luôn. Kkk có cảm tình ngay.

Tâm sự loài chim biển 1 lúc. Thấy cảm giác thân thiện rồi bé mời mình vào bồn tắm, lúc đó nước đã đầy rồi.

Bé gội đầu tắm cho mình, 2 đứa quấn quýt tắm cùng nhau, đùa giỡn trong bồn . Bé bắt đầu dùng chiêu chọc phá thằng nhỏ của mình. E dùng lưỡi lã lướt xung quanh rồi tấn công vào thằng nhỏ, màng BJ thật tuyệt vời. Cảm giác hưng phấn tuột đỉnh, xuýt nữa là out rồi. Bé xoay lên hỏi “ em ms cho a nha “ mình gật đầu lia lịa. Mai là e hỏi mình chứ ko là out sớm rồi.

Lau người cho mình xong rồi em đưa mình lên giường để tiếp tục.

Em bắt đầu màn đi thái như bao người. Nhưng đặc biệt vòng 1 cam mỹ của em còn săn nên mình rất thích. Em cứ đưa lên đưa xuống hoài, mình thì hứng nãy giờ rồi nhưng không giám manh động. Sợ em đang làm full bài, mình chen ngang lại mất phần này, thiếu phần kia nên ráng gồng cho em làm xong đã. Xíu sẽ thưởng thức sau. Và sự đặc biệt của màn trườn thái mình thấy khác nhau nhiều nhất có lẽ do cái lưỡi của mấy em. Em nào chịu khó đi lưỡi hơn, đi nhiều hơn và đi đúng điểm hơn để anh em mình phải sởn gai ốc. hahahaha. Về phần này thì các bác khỏi chê, em cần mẫn như con ong vậy. Và đặc biệt em làm thái không chỉ có ngực, lưỡi mà còn kết hợp cả vòng 4 nữa. Vòng 4 của em đi từ dưới đùi lên, lúc đó là mình cảm nhận được rõ nhất. Có một phần vì nó ướt át, một phần có lẽ em cố tình đè chặt nó xuống để cho mình có cảm giác. Qua tuyệt vời. Và ngay trong lúc mình đang cảm giác sung sướng thì em bắt đầu Bj, em đưa mình hết từ sưng sướng này đến sung sướng khác.

Cũng là Bj nhưng sao khác lúc nãy ở bồn quá. Vì ban nãy em Bj để dạo đầu cho mình ah, và một phần nãy giờ em càng làm thì thằng nhỏ mình càng hứng rồi. Nên đến đây nó chịu không nổi. Như chỉ muốn gồng hết lại, dồn vào và tuôn ra một lần cho hết. Và cuối cùng chịu hết nỗi cũng out trong sung sướng. Mình và em nằm ôm nhau thêm cả gần nửa tiếng nữa mới hết giờ. Lúc này mình tính mặc đồ thì em cản lại. Em đưa mình vào bồn tắm để xả lại nước lần nữa cho sạch rồi mới chịu cho mình về. Em tiễn mình xuống tận quầy, mình ra về trong lòng muốn ở lại. Thôi e gặp lại e ngày gần nhất.

Onsen 800k có code

Tip: cao hơn vé vì e làm mình hài lòng lắm.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Durex99, Better and haiau_sea

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿