Bình Tân Tuổi thanh xuân trở về cùng em gái " Đồng Tháp"

Lượt xem: 1,312

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng râm!!.

Số là lần trước không được như ý, nên lần quay trờ lại này đã tìm gặp quân sư LONG HUỲNH , xin tư vấn tìm chân ái, thì đúng là quân sư không phụ lòng người.

Sau khi tham vấn quân sư chốt kèo thì phi ngay đến điểm hẹn, lên phòng ngồi chờ thôi uống chưa hết lon bò cụng thì ẽm vào, đập vào mắt là 1 cô thiếu nữ tuổi đôi mươi với thân hình nóng bỏng cả mắt đặt biệt là đôi gò bồng nhấp nhô sau lớp vải áo mỏng tanh ngắn ngủn chưa che hết cập mông to tròn nữa. chỉ nhìn thoi đã kích thích 10 phần rồi.

Ngồi chờ nước nóng mới quay sang húp ngụm nước thì ẽm đã trần như nhọng rồi, nhìn 2 trái bưởi căn mọng là sao chịu nổi chèn, máu dê nổi lên liền. quàng tay kéo ẽm ngồi lên đùi lập tức tận hưởng 2 quả bưởi không thể chê vào đâu được ta nói nó mềm như bông gòn, nằm gọn trong lòng bàn tay bóp thì cảm giác như bóp bóng nước vậy mềm mại tưng tưng, hàng việt nam chất lượng 100% không chất bảo quản nha ae.

Sau mà thả dê tập 1 thì tới màng bơi trông sung sướng. bỏ qua phần tấm, nằm cho ẽm onsen nhẹ nhàng, cảm xúc lân lân theo từng cái lick ti, từng cái mút kem, nhẹ nhàng từ tốn không nhanh không chậm đủ làm cho lòng người xao xuyến. không thể chịu thua lật ngược ẽm lại mình múp 2 quả cam cho đã cơm thèm khác nảy giờ, ta nói mềm mại đầu ti nhỏ muốn cắn hết sức lun, ae thử đi nhé.

Bỏ qua màng đấm bóp giác hơi đá nóng ( bé mới làm hơn 4-5 tháng phàn khỏe mình chấm điểm khá ) tới màng chà thái nuru, bắt đầu bằng màn click be sườn nhột nhột đã đã, trường thái – cặp bưởi to mộng là lợi thế của ẽm , bao sướng , bao phê không diễn tả được, hết lưng cổ, gáy tới mông bắp chân, cục bông gòn di dộng quét qua phế phề phê lun.

Lật lại thì củng như củ nhưng mà ẽm rất dể thương yêu câu gì củng đáp ứng thế là mình kêu cho ăn bưởi đê cô chủ nhỏ ơi, lập tức áp sát 2 quả bưởi lên mặt chà sát 2 bên má dám - cá là ae chưa chắc đã thử qua cảm giác này chưa kekekeke. Tận hưởng cảm giác mà bấy lâu nay chưa được tận hưởng thì hả ngay cái miệng ngậm nguyên trái bưởi, vừa thơm mùi da thịt con gái mới lớn vừa mềm mại như kẹo bông thứ gì triệu cho nổi chời.

Tới màn nuru, ẽm dùng cập bưởi kẹp xúc xích mà mình chịu không nổi xin hàn kêu từ từ hả tấn công nó em ơi để a nằm ôm em 1 xíu nha, ẽm ngừng lại 2 đứa chém gió vừa nằm trên người mình ẽm vừa lick ti thơm má, mình đáp lể thớm má bẹo vú kkk. Chừng 10p cơn khoái cảm hạ xuống thì ẽm lại tấn công tiếp lần này thế 69 không thể chống cự với con sò lông siêu đẹp ( điểm 10 cho chất lượng ) ẽm múp kem thì mình húp sò, thơm tho sạch sẽ. cầm cự ko quá nổi 3p 2 đứa giật giật rồi cùng sịt lớp về đích.

Hok tắm lại, lau sơ người rồi ẽm nói để em ôm anh 1 tí. Còn gì tuyệt vời hơn thế nữa, vừa ôm mà tay thì ko thể rời được cặp bưởi mềm mại. miệng nói tay bóp cứ như thế 10p nữa trôi qua, thời khắc chia tay đã điểm, tắm táp lại rồi chào nhau tạm biệt mà trong lòng mông chờ ngày tái ngộ.

Tổng kêt:

CSVC không cần bàn cải thì ai củng biết tiện nghi đầy đủ dịch vụ ( 9,5/10 ) tuy không to nhưng quá là ok.

KTV – SBD “ Đồng tháp”

Kỹ thuật : 9/10 ( do ẽm mới vào nghề tầm 5 tháng nên so với KTV lão làng thì phần khỏe e chưa đạt chuẩn- nhưng mà ko quan trọng – ngoại hình tính tình thì em đáng đc 10/10) , anh em nào thích khỏe hơn mệt thì không hợp với ae nhé. ( ý kiến cá nhân )

Body : V1 10/10 to tròn căng mọng hàng real 100/1000 bao bóp.

V2: có tý ngấn hehe

V3 : căng mọng vỗ nghe chát chát

V4 : sạch sẽ, thơm tho - em có để tí râu cho kích thích nhưng rọn gàn.

Kỹ năng: nói chiện tình cảm, nhẹ nhàng, ưng cái bụng tui ghê kkk( ý cá nhân ). Làm nhiệt tình đáp ứng y/c( vừa phải ko quá lố nha ae) ng ta là con gái 18 đó hehehe.

Tới giờ vẫn còn lưu luyến, mà lưu luyến như nào thì ae tự tìm hiểu nha. Ng xưa có câu “ người đẹp vì lụa” đúng là khi ra ngoài ngắm nhìn em trong ánh đèn mờ ảo nó khác xa ánh đèn sáng lóa – mặt tròn, mắt đẹp đặt biệt cái môi nhìn chỉ muốn cắn, cặp loa sau khi mặc bảo hộ zô cái khe suối ẩn ẩn hiện hiện nhìn kềm chết méo đc kkk. Thoi thì đành hẹn em lần sau nhé, cô bé “ Đồng Tháp” không biết tên.

Cám ơn ae đã đọc, cảm xúc từ tận đáy lòng dân chào khó kiềm chế mông ae thông cảm/ lâu rồi mới tìm lại đc cảm giác “ ăn thịt con gái 18” kkkk, chờ gì nữa ae thử đi nhé.!!! Bài viết có nhiều chổ sai chính tả, do làm biếng sửa nên ae thông cảm nha.

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Tặng cả nhà 2 câu thơ mới chế.
Dưới ánh đèn mờ nhìn e không rỏ
Dưới ánh đèn toả e đẹp kêu sa

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Thay mặt Dubai Bình Tân và bé 66, Long cảm ơn anh đã tin tưởng và chọn nhà xe Dubai Bình Tân đồng hành trong chuyến xe lên cánh cửa thiên đường cảm xúc. Dubai Bình Tân và các bé sẽ không ngừng phấn đấu để phục vụ các Anh ngày càng chu đáo hơn để không phụ sự tin tưởng của các anh đã dành cho Dubai Bình Tân và các bé

Alinguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/11/21
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Đọc bài rp của bác như râm thư lại còn em tròn 18 nữa. Lại phải tóin lúa nữa roài kkk