Q.10 <U23 Châu Á> Hợp lý số 02

Lượt xem: 1,205

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Chung kết U23 - Cách biệt 02 bàn
P.A đón chào 02 mỹ nhân
Mã số mỹ nhân 02

Set kèo xong, đến sớm hơn giờ hẹn 15p, hoàn thành thủ tục trong 3 nốt nhạc. Biết mình mới đi làm về ghé vào luôn nên trong lúc chờ thì được cơ sở mời tô súp lót dạ, ấm lòng.

Ăn xong lên phòng thay đồ, vào xông hơi chừng 5 phút là em vào. Bước ra gặp em thì tăng mood: cao ráo, trắng trẻo, mình dây, xinh tươi. Em lấy khăn lau mồ hôi, giới thiệu chào hỏi lẫn nhau làm quen. Xong em trút bỏ xiêm y, quấn khăn rồi quay lại ngồi tâm sự tiếp. Nhìn nụ cười với 2 chiếc răng khểnh, không kiềm lòng đặng liền mạnh dạn trao em nụ hôn làm quen, may mắn em tiếp nhận rồi trả lại bằng 1 nụ hôn khác. Trao qua, trả lại vào lần thì mình tháo luôn cái khăn vướng víu, thăm hỏi đôi gò bồng đảo cao vút, em xà ngay vào lòng mình để mình dễ dàng môi tấn công, tay bọc hậu. Khởi động sơ sơ rồi thì bước vào bồn tắm.

Tắm rửa nhè nhàng rồi em như một con rắn, trườn khắp người mình. Môi đi trước dò thám, ngực tiếp bước theo sau kèm đội pháo AA ƯƯ hỗ trợ. Chưa dùng lại em tiếp tục tấn công bằng chiêu cưỡi ngựa, xuôi rồi ngược. Xoay người lại, tiếp tục trao nhau những nụ hôn nhẹ nhàng, rồi mình tiếp tục hôn từ từ thấp xuống, qua hai ngọn đồi, xuống tới đồng bằng, về tới hang suối, tập trung khơi nguồn nước ngọt, em oằn mình hứng chịu mũi khoan không xương. Đứng lên cho em tắm lại, rồi lại vòng ra sau, hôn từ gáy, dọc sống lưng, V3, lướt nhẹ WC, tiếp tục khơi nguồn nước ngọt. Rồi Em quỳ xuống BJ, đứng gồng mình nhắm chịu không nỗi kéo em đúng dậy, ôm nhau thật chặt, thật lâu em kẹp thằng ciu giữa hai chân đẩy tới đẩy lui, trao nhau những nụ hôn nhẹ nhàng. Rồi em nói minh lên giường làm tiếp nhe anh, ở đây hồi ngứa miệng em xử luôn đó.

Lên giường em massage khỏe. Đủ bài, đấm có lực, đá nóng, gối thảo dược đày đủ.

Mình không thích nuru lắm nên nói em làm thái thôi. Em trường từ dưới lên, cùng với những nụ hôn ướt át, cùng dàn kiến thả dọc trên lưng. Xoay người lại, em đi lên phía trên, trao nụ hôn ngược kiểu người nhện, rồi dàn đi xuống. Từ đây cuộc chiến 1 : 1 bắt đầu. Mình hôn cổ, em cũng hôn cổ. Mình hôn ngực, click ti em cũng click ti hôn ngực. Xuống bụng, ngoáy rốn lẫn nhau. khi cả hai vào thế 69 em nói đánh lưỡi vào đó đi anh, em thích lăm. Thế là kẻ khoan hang nước người BJ, cho đến khi cả out trong sung sướng. Điểm cộng cho em là khi mình out ngay lúc em vừa nghỉ mệt chuyển qua HJ thì em lập tức BJ lại và tiếp tục cho CIA đến giọt cuối cùng. Nằm ôm nhau tâm sự đến hết giờ, vệ sinh sạch sẽ rồi về. Trước lúc về em hỏi anh có thấy em chưa được chổ nào nói em để em làm tốt hơn nhe.

Đánh giá:
Mã số 02, cao khoảng 165, quê Cần Thơ, mình dây,
V1: 8/10 có upgrade nhẹ
V2: 9/10 thon gon, bụng phẳng
V3: 9/10 tròn, nảy
V4: cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ, nước nôi đủ dùng

Tic U23
Tip 1000k
Lễ tân + locker 100k
Giữ xe 20k

Minh Châu

Tập Sự