update them danh sach cac em tai khang huy

Lượt xem: 3,552

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
nhằm để ae chơi trong *** massage này có cái nhìn chính xác nhất và đúng đắn về những cơ sở massage mà ở đó ae mình vẫn ghé ủng hộ thường xuyên, ở đây minh không khuyến khích ae PA hay có những bình luận không chính xác về những nơi này,
điều này sẽ ảnh hưởng rất xấu cho những ae chưa biết hoặc đi sau sẽ bị những sự cố không hay, với mình thì khác, mình luôn đi chơi và luôn có những cái nhìn chính xác nhất, đánh giá gần như là xác suất nên những thông tin mình nói ở đây ae có thể yên tâm tham khảo,
lần này mình sẽ nói thêm về khang huy với một số, thực ra em này là cố nhân của mình, quen biết em cũng rất lâu rồi, từ 2008 lúc em còn làm ở phước lộc thọ 2,
tối qua sau khi ghé nhậu vài chai chỗ chú cảnh, mình cũng tranh thủ ghé lại,
sau khi làm đủ mọi thủ tục cần thiết mà mình cần làm, và lần này mình không vội lên phòng mà kêu một ly nước uống nhâm nhi và ngồi xem thử và nhìn các em để có thể biết mà chọn lựa,
có một sự ngac nhiên lớn là vừa ngồi một chút thui chưa ấm chỗ thì em cũng từ trên lầu bước xuống, và hình như em nhận ra mình liền, cũng chạy lại chào hỏi và tán dóc,
rồi cũng cùng em dắt nhau lên phòng riêng trò chuyện. để có một vài thông tin
mình sẽ nói một vài thông tin mà mình biết về em nha!
tên: kiều
quê: đồng tháp
tuổi: khoan 25 hoặc hơn chút nhình hơi đứng tuổi rồi không còn teen nữa đâu
từng là một em có số lượng yêu cầu nhiều ở phước lộc thọ 2 ở sư vạn hạnh
mang số đeo:03 (thực ra em này chính là 02 ở plt2 )
thời gian làm việc: ca tối
ngoại hình: tuy không còn teen nhí nhảnh nhưng ngoại hình dễ nhìn, có nét duyên, mặt không được đẹp lắm
vòng 1: hơi nhỏ không được lớn
kỹ thuật massage: đúng bài và đúng chính xác 60 phút thậm chí nếu tính thời gian thư giản nữa là bị hố hơi nhiều. mình rất thích với massage đá ngóng ở đây, em làm rất tuyệt
có thể nói em là một kỹ thuật viên có tâm với nghề, massage bài bản kèm theo là cách nói chuyện thật nhẹ nhàng và rất dễ thương.
kỹ thuật thư giản: tuy em không phải là người chịu lửa quậy hay nhonh3 nhẹo như những em khác nhưng mình thấy ở em có cách thư giản rất riêng, điều này cũng làm mình cãm thấy được feeling.
một điều đáng nói ở đây nữa là em cũng giới thiệu mình rất nhiều bé mà theo em nói là được ở đây và mình sẽ kiểm chứng từ từ.
một số em trước kia từng là những em thuộc hạng có số lượng yêu cầu nhiều ở plt2 cũng đã sang đây làm theo như mình biết là vậy,
ở khang huy nếu bạn đi khuya mà muốn ngủ lại cũng có thể nói với em nó sắp xếp cho bạn ngủ lại tại phòng massage luôn mà không cần xuống phòng thư giản.
một thông tin mình vừa biết được nữa nhưng mình sẽ ghé thử coi xem sao? đó là phước lộc thọ 2 đã chính thức đóng cữa không còn hoạt động nữa, điều này đã nói lên được là làm ăn chụp giật thì trước sau gi cũng nhận hậu quả thui,
một khuyết điểm ở khang huy mà mình không thích đó là mấy chú nhóc phục vụ ở khu xông hơi, hy vọng mấy quản lý nên traning lại cách làm việc với mấy chú nhóc này nha!
trên đây là những gì mình thực tế và biết được và cho ae tham khảo, thân

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Thanks, e nó có tâm với nghề còn bác thì có tâm report wa. Bài report dài chất lượng ghê. Hy vọng bác giữ được ngọn lửa report massage để có thêm nhiều bài chất lượng như vầy nữa. Ráng check mấy e từ plt2 wa nha bác. Công nhận Khang Huy tập trung ktv đông ghê, cũng chất lượng nữa chứ

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Plt 2 đã từng là điểm ưa thích 1 thời của mình nhưng vì tụi khinh bỉ khách sài vé mời mà có kết cục như ngày nay, 1 ngày chưa có tới 3 khách vào thì lấy gì mà ko đóng cửa, đông kinh còn tồn tại là do ở ngay ks lớn thôi nhưng chỉ Open cho có tụ chứ chẳng thấy ai vô, nếu có khói mình sẽ hiểu nhầm là cái chùa ba đanh chứ chẳng đùa

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
thanks bác chủ đã report cụ thể. em phải check em này mới được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.