vài lời chia sẻ cảm xúc

Lượt xem: 3,295

tegiachuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/13
Chủ đề
5
56
1
0 ₿
Dạo naỳ thấy mấy bac bux xuc ve mmt va mt ltk về vụ ém đào. Suy nghĩ của m thôi. Đi ms chủ yếu là thư giản thoải mái . Mún mấy e xinh tươi thì đi mấy cho vip tý. Mấy chỗ đó thì giá cao tiền m bỏ ra nhìu thì đi phải cho đáng với tiền m bỏ ra. Yêu câu số mà ko có thì về đi chỗ khác. Mắc jì di ko vừa ý chuốc bux m vào người. Tẩy chay nhugng chỗ lam já. 1 thời gian cho ko có khách cho biết mặt. Để cho xem lai thái đọ pv. Chỗ vip may e xinh ai ma ko thik chu. Jog nhu m đã từng d9i wa dai nam. Mt lqd. Các số thì 6 den 8 diem nhiu hon cho khac. But cung tuy em thôi. Có e nhiet tinh chiu way. Co e chanh. Cung có khi bux m bo tien nhiu ma ko vua y. Dua toan cá sấu. Mà đi riet1 ton kem wa chiu ko noi. Jo m di cho trung binh thoi. Chủ yeu ms thư giãn ok tí la dc.

nott

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/13
Chủ đề
0
16
0
0 ₿

Cầu nhiều hơn cung bro ơi! Tôi vẫn thấy MMT và MT LTK đông nườm nượp ra. Thiếu thợ nên số ruột của tôi nhiều hôm phải làm lố 2,3 tiếng. Thiếu ngủ trông tội lắm :(:(:(

123donga123

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/6/13
Chủ đề
0
21
1
34
0 ₿
Mấy em hot ở đây chắc thu nhập cỡ 100.000.000 tr Vnd/ tháng quá !!!.Ước gì mình đc như em í ^_^

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Phần lớn là do a e sợ mất phần người đẹp nên tip mí e nhiều , rùi tip locker, quản lý đẻ giữ mối nên sinh ra tình trạng mấy e chảnh, locket quản lí tji đợi bo mới kêu đúng số. A e đồng lòng tip đúng, k phá gia, mạnh dạn bỏvề khi k vuừa ý thì tình trạng mói cải thiện, chứ than thở ích gì. Tui là k vùa ý thì về liền, tiền dau phải dễ kiresm. Mịa nằm 1 teeng tốn hon bạc triệu chứ bộ. Ai có di làm mới biết tiền có dễ hay khó. Mấy vị đaị gia hay tiểu gia thì làm ơn chơi hang khác, nguoif mẫu hay diễn viên gì đó. Làm ơn đuừng phá mấy a e đi massage phần lớn k dư dả gì, mà toàn gapj ức chế như vậy chắc chết sơm. Đôi lồ tam sự vì bức xúc trước tta e kêu ca

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
tình hình là mình thấy MT LTK và MMT có vẻ đông đúc quá nên nhìu khi làm ae mình phải chờ đợi gây ức chế. Các e ở đây thì tình hình chung ok. 6 đến 8 điểm cũng có e này e kia nên khó tránh khỏi sơ sót. Riêng MT LTK gần nhà nên e cũng vào thường xuyên. Bác nào có nhu cầu thì cứ inbox e đưa vài số xem sao nhé ;) thân