valungtung bên ozawa q10 cùng em 39

Lượt xem: 3,572

Đại pháp sư

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
5
17
41
0 ₿
Mới tan tầm về khoảng hơn 6h mà nhìn người người cặp đôi kẹp kẹp nhau đi va lung tung. Mình nhìn cũng chạnh lòng lắm. Đang sẵn tiện bên quận 10 thế là ghé Ozawa kiếm gấu ôm luôn. Nhưng thấy còn sớm nên mình ghé café ngồi chút. Lên diễn đàn đọc mấy bài rp mà rạo rực cả người. Gần 8h thấy mát trời rồi thế là mình vào ozawa luôn cho lẹ, chứ cứ ngồi café ngắm người ta hoài cũng buồn.

Lủi xe vào ozawa xong đến quầy tiếp tân trình code liền. Hôm nay va lung tung nên lấy luôn vé 69 cho hấp dẫn. Nhớ ngày nào còn tay trong tay ai đi tới tận nơi đâu… thì hôm nay cũng tay trong tay nhưng với người khác. Nhưng xíu nữa mới biết là em nào mà. Đang xông hơi mà lòng ngổn ngang, bao kỷ niệm cũ ùa về.

Mới nghĩ lung tung đến đó thì em đẩy cửa bước vào, mình cũng đẩy cửa bước ra. Một cô bé tươi roi tói đang đón chào mình. Vậy là valentine năm nay ấm rồi. Mình cười chào lại em thì liền bị em xọc tay vào quần liền. Chưa gì mà đã chào hỏi em út rồi. Chắc nay đụng phải dâm cô nương rồi.Mình với em ngồi trên ghé mà tay em đảo điên cuồng. Làm thằng em ở dưới nó ngóc thẳng đầu dậy. Em đưa mình vào bồn tắm nhẹ nhàng. Lúc nãy em đã mơn trớn thằng nhỏ đủ rồi nên vào bồn em tha cho mình, chỉ tắm thôi nhe.

Đến khi lên giường mới là tuyệt vời nhất. Hôm nay cũng không mệt mỏi gì nên nói em thư giãn luôn. Em đi lưỡi nhiệt tình và rồi điểm đến cuối cùng cũng là thằng nhỏ ở dưới. Em lấy lưỡi mơn trớn nhẹ nhàng thằng em rồi đến màn mút bi. Mình gồn một lúc chịu không nổi thì kéo em xoay lên mà mút sữa. hihi. Trong lúc đó tay em xoa liên tục còn em thì rên khẽ. Mình nhắm chịu không nổi thì dừng lại. Xém nữa là té ngựa giữa đường. Em như hiểu ý cũng ngừng rên, nói thật chứ mấy em mà có skill rên chịu không nổi. Mình lấy tay vỗ vỗ mông em 2 cái thì em cũng hiểu ý mà trèo luôn lên giường rồi xoay ngược lại. Đến lúc mình mơn trớn cô bé của em sau bao chờ đợi mòn mỏi. Em xoay xuống dưới và trổ hết skill ra. Em như muốn nuốt luôn thằng em của mình. Rồi em cũng tung skill dứt điểm, miện em thì đá bi, tay em Hj liên hổi. Mình gồng lên nhưng cũng chỉ chịu nổi có thêm xíu nữa là giương cờ trắng đầu hàng.

Valentine năm ngoái ở cùng em, năm nay cũng ở cùng em, nhưng là em 39 ozawa. Cũng may là có người lấp đầy khoảng trống đêm nay, chứ không lại buồn mà chết mất. hahaha. Thôi mình đi làm ly cafe cuối tuần đã.