World Cup [Văn võ song toàn] Diện kiến em #79 PA

Lượt xem: 1,353

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,573
1,685
5 ₿
Lại là tui đây ae. Hòa cùng không khí WC, hôm ấy lại vừa thắng gã bạn thân chầu nhậu nên tui cũng tranh thủ ghé qua PA để ăn mừng trước. Lấy code camapro với mã D6LRX rồi ung dung uống miếng nước ăn miếng bánh sau đó đạp chiếc xe cà tàng đến để diện kiến em #79.

Nay tiếc là chưa gặp mặt quản lý và cả lễ tân, thay vào đó là dàn đực rựa, mà cái gã đẹp trai hôm trước đâu mất rồi, nên lòng tui có chút tiếc nuối. Thôi ko sao check code nhanh chóng rồi lên phòng nè. Phòng ốc vẫn ổn áp, ngồi được chút thì em vào. Với tui ấn tượng là một cô bé cao to đúng nghĩa, em chào hỏi thân thiện rồi bắt đầu ngồi kế bên mò mẫm tui. Tui cũng ôm ấp đáp lại, đánh giá ngoại hình lại như sau:
Mặt có duyên nhìn lâu sẽ thấy sự damdang
V1 bưởi dễ gây ngộp thở cho ae
V2 có lipid bé thuộc tạng người to
V3 to căng thích hợp cho ae nào theo hệ doggy
V4 ae tự trải nghiệm

Em tắm kỹ lưỡng với tiêu chí sạch sẽ hàng đầu, cũng nghịch ngợm thằng em khiến nó tỉnh dậy. Tắm xong em cẩn thận vặn nhỏ máy lạnh rồi đưa tui ra lau người

Phần ms khỏe đánh giá em làm đủ bài, lực đấm đá tốt phù hợp với ae nào nặng đô. Em rất hợp tác khi đấm kỹ hơn những chỗ tui mong muốn, trong lúc ms khỏe cũng trò chuyện với nhau khá vui.

Sang đến phần ms mệt, với lợi thế cặp bưởi thì em làm thái rất có cảm giác kèm theo đường lưỡi đi tới nhiều ngõ ngách. Lúc quay người lại tui dùng các chiêu thức quen thuộc để trải nghiệm body của ẻm, từ v1 xuống v2, vỗ v3 rồi chào hỏi v4. Cũng may em ko dùng chiêu song bưởi áp đỉnh nếu không ngộp thở là có thật. Em tiếp tục các màn đá bi liếm cột, một cách hăng say cộng thêm dàn âm thanh hifi. Tui cũng ko chịu thua một cách dễ dàng dù em đang hiện nguyên hình là ddcn. Nhưng điều gì đến rồi cũng phải đến, tui cũng bắn pháo hoa trong ngày ăn mừng này.

Tổng kết tic có code camapro, tip theo sự hài lòng. Hẹn gặp lại PA hé

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Garryyau đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở P.A Relax đã nhập code anh mà anh @Garryyau đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.
Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,573
1,685
5 ₿
cảm ơn camapro nhé

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
HAIZZZ !!! Đúng với cái Danh Hiệu Phong Lưu , hóa ra cũng chỉ là bèo nước gặp nhau thôi mà ... vậy mà nói theo Bé ấy qua mấy cơ sở.
Bé Xuka - 79 Dubai Q1 Bé biết Bé sẽ buồn đó

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,573
1,685
5 ₿