vé 1000 đ , e số 20

Lượt xem: 1,617

longnhong88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/7/16
Chủ đề
3
69
5
35
0 ₿
Cám ơn bác @K Dylan đã tạo sân chơi xổ số cho anh em , mong là bác sẽ thêm 1 vé cho ai đoán đúng 2 số đầu giải 100.000 đ ấy để 1 lần xổ số sẽ có 2 người trúng hj , góp ý chút có gì bác thông cảm nha .
Mình may mắn trúng vé của thái bình 3 hôm thứ 3 . Hôm nay, mới đi về làm cái report cho nóng
Bước vô thì thấy tiệm khá vắng nhân viên thì hơi ít , nhưng được cái nhiệt tình và không vòi vĩnh , mình đưa mã code thì đc dẩn ngay lên phòng Vip .
Phòng khá nhỏ nhưng cũng tạm dù gì cũng vé 1000đ , mình cho locker 20k kêu tìm e nào ok trừ e số 8 vì xem trên diễn đàn thấy chê nhiều quá .
Trong khi mình đợi thì mình vô xông hơi , xông hơi thì bị gì á ko có hơi , ngồi hoài tới lúc e ktv vô chỉnh tới lui mới được , mình đi phòng số 9 nhé , chủ cơ sở coi lại dùm .
Em mình đi số 20 khi nhìn mình không thix lắm e hơi man tí , khá cao và hơi mạnh mẽ, không hợp gu mình , mình định đổi mà nghỉ lại thôi dù gì cũng thử dịch vụ tiệm nên thôi đi thử cho bik .
Em tắm táp cho mình xong thì bắt đầu massa
Massa khỏe e làm cũng đc có lực nhưng mình thấy cũng bt ko khỏe lắm chắc do mình đi bảo khang quen nên thấy bt , e hơi ít nói nên mình cũng ko nói gì nhiều , chủ yếu nằm phơi mình ra cho e nó đấm bóp .
Massa mệt e nó làm nhiệt tình như kiểu người yêu vậy , mình đánh giá cao e ý , rất mệt luôn
Mình không đánh giá nhiều về 3 vòng anh e nào thix vô tìm hiểu sâu nhé . E này đc cái ko vòi vĩnh ., rất ok nhưng mình thì ko thix lắm về ngoại hình , nói chiện thì lúc đầu im về sâu nói chiện nghe cũng thấy long đong lắm haiz ............
Tic = 0 đ ( do mình trúng vé 1000đ)
Tip = 300 k
locker 20k
giử xe 10k
Lúc mình đi xuống lầu có 1 e măc váy xanh nhìn thic lắm , ngực căng tròn trắng ghê hehe , định hỏi số mà đi chung với e 20 nên thấy ngại ko hỏi chỉ nghe e nó nói là nhân viên mới vô làm vài ngày
Tóm cái quần lại là quán này ổn , giá cả cũng ok nếu so với mặt bằng quận 5 ,nhân viên nhiệt tình không vòi vĩnh , đặc biệt mấy e mới rất tươi , mấy bác ai đi thì kêu mấy e số mới nha , ngon à kaka