Tân Phú vét lương cúi tháng thưởng thức em 06 2k3

Lượt xem: 971

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
54
25
0 ₿
tính ra cũng trễ hết 3 ngày rồi mà lương chưa về , nhìn trong túi còn mấy đồng , tranh thủ ngày rảnh rỗi cũng chả biết đi đâu lòng vòng cũng được anh em giới thiệu Harley massage đang có khuyến mãi đồng giá vé 299 nghe nói cũng ghé vào nhiều triển luôn cho nóng

Đậu xe xong xuôi vào chỗ cơ sở được bé quản lý ( hay bà chủ gì ấy nhìn vừa xinh vừa trẻ nên mình nhầm ) tiếp đón tư vấn nghe bảo có được ẻm ktv râm đoãng thì mình cũng book luôn được bảo hành không ưng đổi lại kkk

Chờ 5 6p gì đó set up xong thì mình lên phòng , cảm nhận đầu tiên về cảm quan tầm nhìn thì phòng đầy đủ xông khô , ướt có cả bồn tắm đủ to thoải mái , ngâm bồn thư giãn thì bé bước vào nhìn lướt qua thì không vừa mắt mình cho lắm xin đổi lại người khác tại dáng hơi nhỏ con so với mình nên lựa lại thì nhìn chúng bé 06 qua mấy quả hình ưng thì book luôn
Ngồi chờ thêm cỡ 10p thì bé bước vào giao lưu một chút thì bé 2k3 , nói chuyện dạ thưa nghe rất ngọt tai vóc dáng cũng cân đối với chiếc 2 dây đen mỏng, mặt kiểu chuộng nhìn da dẻ trắng mướt va sát vào nhau khiến mình nứng lên liền mời bé vào tắm chung check cam luôn 3 vòng v1 cam vừa tay không nhão nha , V2 hơi lipit vừa với vóc dáng mình , v3 to căng tròn , v4 tỉa gọn nhưng chắc kĩ năng nuru nhiều nên cũng hơi mép , các khâu kĩ năng chắc chắn chất lượng , liếm ty , hôn cơ thể , còn có cả nhấm nhẹ đầu ty , bj mượt mà mạnh yếu nhịp nhàng thi thoảng trong pha làm hỏi ý mình xem ưng chưa để bé chiều cặp bưởi khám phá khá là ưng nhất luôn tại không bị nhão đàn hồi tốt các pha ôm ấp tuyệt hảo làm mình cum luôn sao thế 69 pha nhẹ với tiếng rên của ẻm xong xuôi còn thời gian thì bé cũng tranh thủ xin phép massage khỏe cho mình , vừa khỏe vừa lấy bưởi chà lưng khá êm ái ngoon khỏi bàn cứng lần 2 thì bé cũng xin phép ngồi lên mình vừa cho mình ăn v4 vừa chăm sóc thằng em thế là cum out luôn lần 2 xong xuôi cả 2 cũng nằm ôm nhau qua cơn thở dốc nghỉ ngơi mốt hồi rồi thay đồ vệ sinh lại và chào nhau ra về
vé đồng giá 299
tip 500
thiệt hại tổng cộng 800k

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
20
0 ₿
ui em 06 v1 em này nhỏ à tưởng to thì ngon rồi đủ combo ngực tấn công mông phòng thủ chứ :2onion2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.