Khác Vib, Hasu, Emo, Men Spa, ..... dạo này thế nào?

Lượt xem: 23,023

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Cần thư giãn nhẹ nhàng vô emo cũng ổn, có mấy em đi quen vuốt cũng ok hơn

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
90
69
Hcm
0 ₿
Haha , tip bao nhiêu còn tuỳ thuộc vào cơ sở m đi nữa mà, gioè m hỏi vậy cũng khó, nhưng nói chung là mấy e trong spa vuốt lướt gạ dc, đứa e t đi bên men spa có gạ đc 2 be, t thì chưa test bên đó nên chưa biết, còn ở vế sau là do duyên m vs e đó, có thể e đó cho t z nhưng không cho m, cũng có thể em khác ngta z dc nhưng t thì không.. nên đi chơi nhiều thì tim được chân ái thôi

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
90
69
Hcm
0 ₿
Còn vụ gạ được e nào thì biết chơi không ai la oang oang trên đây cả, thứ 1 nếu chủ biết thì e đó bị đuổi, thứ 2 nếu nhiêu ng cùng z với 1 e ruột của m thì m có còn muốn gặp e đó nhiều không? t có share 1-2 em bên hasu check dc cho 1-2 ng thân cận trên đó họ có review lại, cũng 1-2 tháng rồi, m có cần t chụp lại tn cho m xem không

• Like
Điểm cảm xúc: Tyamaze

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bình tĩnh nào đôi bạn trẻ.
Chuyện này nhạy cảm. Nên ko phải chia sẻ rộng rãi dc.
Hộp thư chia sẻ cho mình đi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
90
69
Hcm
0 ₿
Nick này bên ****** t hoạt động lâu năm rồi, còn bên đây chủ yếu tàu ngầm kiếm mấy chỗ mass khoẻ, lâu lâu vô cmt cho vui thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Lạc đề rồi Bro ơi. Bớt bớt lại. Câu nào tui hỏi bé vậy Bro? :2onion2: Tui chẳng cần biết nào cho bé nào ko. Với tui thì cái chuyện Z chỉ là cái thừa ở ngoài thiếu gì.

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Xác nhận đã dc bác share 1 e bên hasu có z, có inbox cảm ơn rùi nha. Dạo này còn e nào hay share tui với nha

• Like
Điểm cảm xúc: mrbanana, Lực phạm and Kking