Khác Vib spa sau 3 lần trải nghiệm

Lượt xem: 1,821

khoabucu1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
2
13
5
tphcm
0 ₿
Lười viết bài nên hôm nay có dịp ghé vib nên viết cho ae tham khảo chung luôn 1 lượt.
Ban đầu khi tới vib là do đọc bài của mấy ae trên đây khi mới khai trương.
địa chỉ dễ tìm nhưng do mình toàn rảnh vào 12h trưa nên đi phổ quang hơi bị kẹt xe :))
Csvc : Sạch đẹp , mà mình đi toàn phòng v3 cả 3 lần nên k biết mấy phòng kia ntn. chỉ tiếc là k có lần nào đi mà có nước nóng để tắm . mấy e vô mở nước nóng cho tắm mà cả 5p vẫn lạnh.. mà trưa 12h tắm nước lạnh thì chết mất :) nhưng cũng cố tắm qua. mà khăn tắm thì hơi bị ngả màu. ( k biết là màu trắng hay do giặt nhiều nên bị ngả màu )
cũng như bao lần tắm qua r mặc quần lót giấy vào thôi.

lần 1, 2 ( random ) 3 tự chọn
1 bé Tr.. nhìn chung ổn 7/10 ăn nói nhẹ nhàng, trắng xinh,
ra giường nằm úp bé bắt đầu vuốt lưng r nhấn nhá. nhưng lực hơi yếu. vuốt lướt mọi ngóc ngách làm mình nổi da gà do lần đầu trải nghiệm ;) r bé xé cái quần làm mình ngạc nhiên, nhưng cũng chỉ nằm hưởng thụ thôi. lật ngửa lên thì bé vuốt lướt nhưng sẽ chạm nhiều hơn vào thằng e cho tới hết giờ. điểm 6/10 về phần vuốt lướt
xong bé mở nước và tắm lại. r đưa cho mình tờ giấy kêu ghi tip cho bé.
lần 1 tic 320 tip 280 cho tròn
lần 2 bé Ti..nhìn bé 7/10 ăn nói cũng nhẹ nhàng.
Mọi quy trình cũng như bé trên .nhưng phần vuốt lướt lúc ngửa lên bạo hơn nhiều hơn nói chung bé cầm như sục cho mình vậy. :)) sắp hết giờ bé còn nói a tự cho ra nha chứ e không làm. điểm 8/10 về phần vuốt lướt tại phê lắm mà mình k làm cho ra. mấy e làm cho ra thì 10/10 chứ mình làm cho ra thì đi vuốt làm gì nữa :))))
hết giờ thì cũng tắm sơ lại và cũng đc đưa tờ giấy a ghi tip giúp e :)
tic 400 do có đá nóng tip 300
lần 3 bé tên L . 7/10 chắc do sài mỹ phẩm nên hơi mụn.
bé này nhấn lưng chân rất có lực. vuốt lưng chân cũng rất có lực. bé làm mình rất phê, tay mình để hờ ra ngoài lúc làm thì có đụng chúng dùi bé.mà thấy cũng k nói gì.bé vuốt lướt cũng chạm nhiều hơn uyển chuyển hơn.và còn vuốt cả ti vú se se nữa :) 2 bé trên vuốt thì mặt nhìn lên cao lâu lâu nhìn mình. còn bé này thì lúc vuốt thì cúi lưng xuống gần chạm vào mình luôn. rất hứng 10 điểm tạo cảm giác gần gũi thích thú hơn nhiều. và gần hết giờ cũng có 1 câu a tự làm ra nha :) điểm 9/10 vì làm có cảm súc hơn.
hết giờ thì mình cũng tắm lại r bé cũng đưa tờ giấy kêu ghi tip cho bé
tic 320 tip 300
do là mình là ng mới đi trải nghiệm và k biết như thế nào là sụp hầm vì chưa bị phải tức tối hay khó chịu ra về .
mình cũng k sờ mó hay khám phá gì mấy bé vì mình chỉ nằm hưởng thụ và nói thẳng ra là sợ dụng chạm r có chuyện :))))
sẽ quay lại nếu có dịp và đi những e khác để kiếm đc ng mình ưng
cũng muốn đi rum spa do đọc bài nhưng giờ mình đi đc thì k có lịch trống
và đây là tất cả trải nghiệm của 1 ng mới đi 3 lần ...

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
33
0 ₿
quy trình bên đây thì đều xe' quần để nude luon pko bac' ?

b L thì vuốt lúc ngửa có bạo như b kia ko ....

khoabucu1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
2
13
5
tphcm
0 ₿
đúng r bác xé tung toé hết cái quần :) .
bạn L k bao như bạn kia nhưng uyển chuyển hơn nhiều với lại L cúi thấp người làm cảm giác nó gần gũi hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Cảm ơn thông tin hữu ích Bro.

Conchimcon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/12/20
Chủ đề
2
5
0
0 ₿
Yếu người vào tìm ms khoẻ mà thấy bài ông nay top 1 chán vcl

Chúc Long

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
31
14
Tphcm
0 ₿
Chỗ con phương nhảm nhí nên phong cách y chang nó nhỉ, thời buổi này rồi còn phong cách y chang emo cách đây 10 năm, vuốt chọc nứng rồi bắt khách tự sục. Thế thêm ít tiền đi mấy chỗ sục luôn cho rồi