VIB spa - ưng nha

Lượt xem: 43,334

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Cái gì mới thì mình phải trải nghiệm!
Tối nay mới ghé thăm VIB spa xong
Vào cửa gặp bạn lễ Tân khá xinh nha, chưa gì ưng gòi đó

Trong lúc ngồi chờ set up phòng thì đc thươngr thức ly trà ấm, có bé nhìn khá loli, đưa mình đôi dép mang trong spa, nhì mặt cũng dễ cưng nha.

Tầm 10' thì đc bạn KTV mời lên phòng, ở đây hình như 5-6 lầu gì đấy, mỗi lầu 2 phòng, ae lên cầu thang cẩn thận xíu vì hơi lòng vòng, bác zai nào bị tiền đình thì nên xem xét :))

Bạn KTV làm cho mình tên L, mặt khá sắc sảo, 3 vòng ổn áp, hợp gu mình.

Vào phòng thì đc phát cái quần giấy kiểu quần đùi như bên Calla, tắm sơ, thay quần rồi nằm lên giương thưởng thức thôi.

Quy trình lướt vuốt cũng như bên Joko nhưng mình thấy bên đây làm kỹ với cảm xúc hơn nha, lần đầu tiên mình bị vuốt mà cong cớn như con đuông dừa á @@ khá thích mấy câu bé KTV hay đùa mỗi khi vuốt chạm vào trụ: "hình như mới đụng trúng cái gì đó" :)) có bnhiu khe là ae yên tâm sẽ đc vuốt đầy đủ, khúc lật ngửa gần cuối là sẽ có HJ nhá hàng, ae nào nhạy cảm thì có thể phụt liền khúc đó, còn mình thì chỉ nhĩu giọt từng cơn thôi :(

Ra về đc ly trà và hũ panacota hay sữa chua gì đấy mà mình k dùng (giờ nghĩ lại tiếc ghê :( )

Ra cửa bạn lễ tân chào tạm biệt kèm gọi tên của mình, đánh giá cao khoản này của cơ sở vì đi những chỗ khác lễ tân k vui vẻ nhiệt tình như vầy.

Đánh giá chung:
Điểm cộng
CSVC đẹp, sạch, rộng do là mới mà, phòng rộng lắm nha, rộng hơn bên Joko, có toilet riêng, bồn tắm riêng bên ngoài, vé nào thì cũng đều đc phòng rộng như nhau, k giống bên joko là phải thêm 100k

Trang phục KTV kiểu váy ngoài bó, có quần bên trong nhưng ống quần rộng, dễ luồn

Đánh giá riêng bạn L này thì khá cởi mở, chủ động đụng cho mình tự do khám phá, cả quá trình là nguyên 1 cung bật cảm xúc, feel lắm ae ạ.

Điểm trừ
Quần giấy dạng đùi, khi xé lúc sau nhìn như thổ dân quấn khố :( đùa chứ với kiểu lướt vuốt lòi hết cả cây hàng thì mình thiết nghĩ ae khỏi cần mặc cũng đc, tiết kiệm 1 khoản phí mua quần cho bên spa :))

Toilet có dầu gội Dầu tắm mà k chú thích, làm mình tắm luôn cả 2 cái

Chốt hạ thì tối nay mình khá ưng với phong cách dịch vụ bên VIB spa, hầu như các cơ sở cũng như ktv đều biết đến diễn đàn mình, họ có theo dõi nên biết rõ thị hiếu ae ta như thế nào để điều hướng dịch vụ, thành ra ae yên tâm khi trải nghiệm nhá.

Thiệt hại
Tick 320k
Típ: 300k

galardo

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/5/23
Chủ đề
0
65
32
Macao
0 ₿
nếu có hj đề nghị post trong khu mệt, vô tìm massage khỏe gì mà toàn post hj

• Haha
Điểm cảm xúc: Hiro1510

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
SPa có thức ăn nhẹ rượu vang nhâm nhi ko , thấy menu có nhiều gói hay đó , để có dịp ghé

• Like
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Đa tạ a trai, mai đi giải độc mới đc =))

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Ngon quá bác, được móc với hj là ngon quá rồi kkk. Rv quá có tâm để e test thử

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Rồi ko chịu xách dái lên đi à.
Mà hỏi miết rứa kkk
Ở gr có 1 ông chuyên đi massage online rồi. Giờ thêm ông nữa à kkk
Nói chứ chổ này có vẻ ngon bổ rẻ hơn JOK đấy.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
E dg phân vân nên đi mệt hay đi kiểu lửng lửng này, dạo này kinh tế eo hẹp quá bác :)

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Phải Lờ inh ko bạn êi kkk
Nghe review giàu cảm xúc,thúc đẩy tinh thâng công phá anh em quá.
Có vẻ như đây ngon bổ rẻ hơn jk nè

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Bác lực có em nào nữa k, khu này có bác X bác Lực với 1 bác nữa e quên tên chuẩn thổ địa khu ms này kkk

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Kinh tế đã eo hẹp mà còn phân vân gì nữa.
Đi vậy cho ngon bổ rẻ sạch sẽ nữa
Để phân tích cho nghe nè.
Đi mệt vé fulloption vs tip thì rơi vào 2 củ(có code hay này nọ cũng phải tốn 1.2tr)
Vào cũng tắm xông đấm 30p roi. 70p còn lại chỉ có hj.bj.nuru.69
Chi bằng cầm 2tr đó đi massage lưng lửng kiểu này cũng dc 3 slot.khám phá dc 3 em.
Nếu 1.2tr thì cũng dc 2 bạn roi

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: kken, KamaSu and PhongkenJi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Chuẩn quá bác, đúng là thổ địa khu ms, mà đi này típ nữa khoảng 600k rồi bác :)

• Haha

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,037
533
0 ₿
Quên chưa hỏi bác, này ms chuẩn bài khỏe k bác, hay zo nằm ra cho vuốt lướt thôi ạ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ko phải. Slot 320k.mình tip 330k=650
3 lần 650 mới đủ 2 trieu nha
Đôi khi đẹp trai phong sương thêm ái ái nữa ẻm thích. Cho úp mặt vét máng không chừng.
Có chổ ko kiểm soát dc cảm xúc cho cạ nữa.
Thì có phải là đi khỏe vẫn khỏe hơn mệt ko kkkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: langkhachbui@ and PhongkenJi

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Này kiểu Aroma thiên về vuốt tạo cảm xúc nha, mà ban L này bảo muốn ấn mạnh thì vẫn chiều luôn nha ... Thôi mạnh làm gì tốn sức... Dành sức vuốt quanh cây cổ thụ là đc roài

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi