Cần Thơ VIỆT NHẬT - Phạm Ngọc Thạch

Lượt xem: 2,325

Thang65ct

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
4
25
16
Cần Thơ
0 ₿
Chào A/E mình là thành viên mới. Hôm nay mình có cơ hội được mời trải ngiệm cơ sở Việt Nhật đường Phạm Ngọc Thạch nên viết bài chia sẽ A/E :cuteonion7:
Về CSVC: Bước vào là thấy thơm mùi tinh dầu rất thư giãn, có rất nhiều loại vé như bao CS khác 8/10
Hôm nay được anh QL tư vấn cho bé tên Tiên Face rất cute. Vào xông hơi được 10p thì bé cũng vào từ từ thoát y ko mãnh vãi che thân, từ trong phòng kính xông hơi nhìn ra rất kích thích, xông hơi xong thì bé lau mình cho khô rồi dắt vào phòng tắm (ko có kích thích nhẹ nha, khoãng này bị trừ 1đ) xong rồi là ra giường chiến đấu thôi.
Phần MS mệt thì cũng khá OK, đủ lực và có MS đầu rất thư giãn.
Phần mệt thì bé BJ rất nhẹ nhàng cảm giác rất thoải mái luôn, thoải mái khám phá ( "dịch vụ khác" thì x2 tip nha A/E) Cảm nhận sơ bộ là vậy.
V1: Hệ bưởi rất đẹp hàng tự nhiên săn chắc 8/10
V2: 8/10
v3: 9/10
V4: Sạch sẽ thơm ngon
TIC: 500 ( giãm còn 250)
TIP: 500 ("dịch vụ khác" thì 1000 nhé)
Nói chung cơ sỡ chuyên nghiệp, các bé thì khi tham khảo anh em "mối" thì đều nói là rất xinh. Mình cũng chưa có dịp trãi ngiệm nhiều nhưng lướt sang 1 vòng thì đúng thật . Mình là thành viên mới viết bài sơ sài có gì A/E bỏ qua cho mình nha. Cám ơn A/E đã xem bài.
P/S: Cho mình hỏi thêm để được code điệp vụ như mấy A/E thì như nào nhỉ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: kctt