Q.10 Vietlott : cả một bầu trời thương nhớ 24

Lượt xem: 852

boichungtinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
5
85
32
0 ₿
may sao trời thương cho trúng cái code free bên P.A Relax các bác ạ, cảm ơn bác Dory đã gầy dựng nên sân chơi này nhé. đến nơi vào quầy gặp được bé lễ tân cũng nét phết , chấm mút trên ipad một hồi thì cũng ưng được bé 24 nên dứt luôn.

sau khi check code , làm thủ tục này kia xong thì được fen locker dẫn lên phòng , thay đồ ngồi xông tầm 5p gì là bé vào rồi , tui cũng ráng ngồi thêm 5p nữa thì ra với bé luôn . bé mời mình ra ghế lau khô người , đấm nhẹ , bóp vai vài cái rồi ngồi tám với em miếng luôn , vừa tám vừa sờ mó cơ thể em tí. sơ bộ về em nó :
face xinh
v1 căng tròn vừa khít bàn tay
v2 mềm mại mũm mĩm
v3 căng đét vỗ sướng lắm

tắm tiên thì bé tắm khá là sạch sẽ , kỹ càng mọi ngóc ngách . rồi tiếp đến là những kỹ năng trườn điêu luyện , em vừa trườn vừa đi lưỡi từ trên xuống , sờ ti , hôn tai kích nứng lắm các bác.
bài khỏe : em đấm khá là đủ lực , bài bản và rất chịu khó vừa làm vừa tám sự đời lắm các bác ơi .

bài mệt : sau vài bài đấm bóp của em thì bỗng nhiên tui thấy vừa nhột vừa phê bởi bé vừa hôn vừa đảo lưỡi phá phách 2 mặt , rồi bé đổ dầu nuru thoa đều khắp người , cùng với với cặp dú căng đét lả lướt đi khắp mặt trước lẫn mặt sau. được bé trườn phê phê , bé trườn xuống ngay phần cu mình , vừa BJ vừa HJ vữa đá trứng cút vừa lau cột tăng tốc đồ nhanh từ từ , phê quá mà quên mất vé mình có 69 đợi tới lúc bé hỏi mình có muốn ăn món 69 không thì mình mới nhớ ra và kêu em triển bài 69 siêu đã. mùi hương ổn áp , lông lá đã được cắt tỉa gọn gàng khiến tui chỉ muốn thả mình vào con sò của em mãi. đang hòa mình khám phá vui vẻ khoảng 10p tự dưng tui lại chịu hết nỗi thế là out luôn. nằm nghỉ ngơi sờ nắn cặp vú thủ thỉ vài lời , rồi ra vui trong tê tái luôn.

tổng thiệt hại mình đi hết là 1050k ( vé trúng code free , tip 900 bằng giá vé gốc thêm 100 phá lệ xí , còn 50k cho fen locker )

xaxoiqua

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
21
0 ₿
mừng bác ngon trym dc cái vé free cx đỡ biết bao nhiêu máu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Massage P.A Relax chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm viên mãn cùng bé kẹo ngọt 24 ạ. P.A Relax mong nhận được đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa ạ ^^.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ P.A Relax đang có trương trình ưu đãi 30% khi sử dụng code camapro anh nhé ^^.

• Like
Điểm cảm xúc: boichungtinh

Conlatdat

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
26
13
0 ₿
24 tui gặp 2 lần đều ổn áp, mong bé giữ vững đc phong độ xứng đáng là số HOT của p.a

• Love
Điểm cảm xúc: boichungtinh