VIP 34 - dễ thương như ngày nào

Lượt xem: 4,295

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Do mình đã quay lại nên sẽ càng quét các số từ 3/2 sang MTCH. Ai đọc các bài của mình rồi sẽ biết không PR dưới mọi hình thức :p:p

Hôm trước có gặp bé 34, bé cũng chuyển về MT từ chỗ cũ (bác nào đi lâu sẽ biết mình đang nói chỗ nào). Do mình không đào sâu vào thâm cung bí sử của bé nên mình sẽ vào chủ đề chính

Service: 8/10 (nói chuyện dễ thương, chiều chuộng, xoáy nóng kiến bò mọi thứ đầy đủ, mình vui vẻ nên em vui vẻ lại ahihi)
V1: 7/10 (chắc do cái áo :p)
V2: eo ót con kiến
V3: có tập chym mỗi ngày nên có nở nang, bốp bốp dễ chịu
V4: không check

Đôi dòng cho các bác. Đổi số mới kẻo cứ bé 27 với 54 riết cũng khó mấy ae muốn khám phá :D:D:D

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Có phải em này giống giống Ngọc Trinh ko ? Minh nhớ là 34. Nếu là em giống NT thì service cũng thường. Em cao khoang 1.6. Giong noi con miền Tay. Tóc có highlight mau do. Mình đi luxury VIP. Giường đôi, có xông hơi lạnh. Vì 2 giường được chia ra bởi tấm màng, nên mình chui vào giường sát tường cho có nhiều privacy. Em 34 này Ok cho khám phá vòng 4 thoải mái. Em ko cạo nên ko hấp dẫn. Vòng 2 to nhung hơi xệ nên em ko chịu cởi. Ko có BB nhé. Em củng nói từ MT chuyển qua, nhưng vì ko thích khuôn mặt em nên mình ko để ý câu chuyện. Nói chung em này thường quá so với thợ VIP. Gặp 1 lần rồi thôi. Ko ấn tượng.

odo

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
E giống NT là 33 mà

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Sorry, mình lộn giữa 33 và 34. Em mình rp là 33 giống NT. Em 33 mình đi 2 lần. Random 2 lần đều gặp em này. Vú to, hơi xệ, ko cho BB mặc dù đi Luxary vip voi em 2 lần. Em này thư giãn hơi yếu. V4 cho check như ko sâu. Ko âm thanh. Bonus là em tắm rữa rất kĩ, sạch sẽ. Ko đi lại lần 3. MT 3/2 phòng mới, có xông hơi lạnh nhưng ít em đẹp và đấm good. Chủ yếu minh đi day bàn cv là chính vì phòng óc sạch đẹp.

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Lux vip có mấy bồn tắm bác? nếu 1 bồn thì thằng tắm, thằng nhìn hả ta :p? Tính dẫn mấy chiến hữu thân vào thư giãn rồi đổi đào qua lại cho vui.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Phòng luxury này thuong dành cho couple (1 nam + 1 nữ). 1 bồn cầu thôi nhé. Nếu gọi 2 em cùng làm thì giá 1.5 tr hay 1.7 tr gì đó cho tiền phòng. Đi 2 em hơi phí vì mấy em VIP 3/2 matxa khỏe chán quá. Matxa mệt thì ngượng ngùng. Mình thích 2 ẻm lesbian tí cho xem, nhưng ko em nào chịu. Nên thử 2 em 1 lần rồi thôi.