Q.10 Vừa khỏe đã mệt với bé 38 PA

Lượt xem: 866

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Chơi event không trúng được buồn quá nhắn xin điệp vụ mod LAK may sao mod chiếu cố được một vé đi với bé 38. Hí hửng nhắn cho bé Châu xinh đẹp đặt phòng và lao đi trong cơn mưa. Theo như một số bác cũng nói nhất buổi trưa nhì trời mưa. Ấy vậy vừa đến mới thì còn 1 chỗ cho đúng xe tui. Mấy bác trú mưa kinh thiệt. Nhưng do có đặt phòng trước nên sau khi báo số đưa code thì được anh locker đợp choai đưa lên phòng chỉ tận giường từng cái một. Nhìn cũng muốn đổi giới tính luôn ấy hihi.

Xông hơi tầm 5ph em vào, nhìn khá là ưng. Cao cao mặc chiếc áo yếm cùng chiếc váy lấp ló bờ mông tui ngồi không cũng chán bước ra giao ku cho em.

“Em chào anh”

Hai anh chào em

Ủa alo alo có ai đây nữa à. À à em anh cũng là anh nhỉ

Sau màn chào hỏi xã giao thì lại ngồi với em ôm ấp sờ bóp cặp cam của em. Em ngồi khiếu khiếu thằng nhóc một hồi nó kích nướng quá đứng sừng sừng. Em mới bắt đầu vào màn tắm tiên. Vẫn một cảm giác khoan khoái. Em dùng cặp ngực nhẹ nhàng cạ vào từ phía sau lưng sau đó hôn lên tai tui. Như đây chỉ mới là khởi động của em. Em tắm rữa bằng xa bông rất kỹ. Tui có yêu cầu gội đầu luôn. Em cũng gội đã như đi mấy tiệm htgd vậy. Sau khi xong xuôi sạch sẽ em lại tiếp tục vờn tui trong bồn với chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích hấp tinh đại pháp nhưng vẫn kg cho thằng nhóc nó khóc nhé.

Lên giường nằm ngữa để em mx trước nhẹ nhàng rồi mới nằm sắp lại. Tui kết PA điểm mx khỏe. Đấm có lực. Đa số tui đi thấy các bé chịu đấm lắm. Gối nóng đá nóng các thứ đầy đủ. Thêm phần em cũng đấm có lực nữa. Khỏe 9đ

Và tiết mục chính được bắt đầu với sự im lặng đáng sợ. Một dòng nước lành lạnh đổ lên và như một phản xạ tui muốn co người lại. Nhưng kg kịp nữa rồi. Em đã vồ đến. Em áp người lên cơ thể tui. Một sự chuyển hóa từ lạnh sang ấm. Và trong cái nóng lại có cái lạnh từ lưỡi em đi lướt từng đường cực bén. Em đi lưỡi lên lõi. Tui như đúng trên mây với em. Đến khi đang tung tăng trên mây thì gặp được một con bướm bay ngang qua đậu lại trên vành môi. Tui tiếp lấy. Dùng chiếc lưỡi của tui mà vuốt ve con bướm ấy. Từ từ con bướm như hòa quyện lại tạo nên một làn nước nhè nhẹ. Trong một thanh âm quen thuộc. Một không gian cực kỳ cao trào được dồn dập đến cuối cùng bằng màn bắn pháo bông liên hồi của tui. Phải gọi không nhớ gì hết là có thiệt.

Tui nằm nghỉ ngơi trong vòng tay em. Em xoa bóp một hồi rồi đưa tui ra chiếc bồn tắm táp lại.

Một cảm giác rất khỏe và sướng khi đến bên em. Cảm ơn bác LAK đã tài trợ. Tip bé 1tr vì quá đã.

• Like
Điểm cảm xúc: Leebullla