Tân Phú Vui vẻ cùng bé 12

Lượt xem: 889

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chymnhoo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/12/20
Chủ đề
1
19
5
0 ₿
Mấy nay trời nắng nóng, cực nhọc quá. Mà nắng cực phải tìm chổ mát mẻ để xả phải không 500 anh em đồng dâm kaka
Mới hơn 10h mà chym tui nó chịu không nổi rồi, thôi thì đang tiện đường đi qua Tân Sơn Nhì thì dừng lại cafe cái rồi lướt comment của ae diễn đàn coi Harley dịch vụ thế nào, mấy bé ra sao hehe. Thấy đang có chương trình đồng giá 299k cũng hợp lý quá chừng. Lướt qua mấy bé thì thấy còn sớm quá mà chỉ có 2 bé làm full ca là 12 và 64. Có vài bài rp bé 12, giọng bắc, dễ thương, nhiệt tình. Vậy là chấm liền, tình tiền cf rồi qua luôn còn kịp. Haha
Lần đầu ghé Harley nên chắc chưa quen, mới vô là lấn cấn chổ này, định k viết ra nhưng vì tinh thần ae đồng dâm đó giờ toàn đọc chớ k viết rp nên viết luôn. Tức là vầy, trong đầu định là đi vé 700k giảm còn 300, tổng thiệt hại là 1tr. Còn mấy bé thì ưu tiên 12, k thì bé nào cũng được, do đi đang ngoài đường nắng cực quá mà, miễn sao bé nào vui vẻ là được. Nhưng trải nghiệm thực tế thì... vừa đá chống xe xuống thì có em trai kêu "anh tháo giầy ra mang dép bước vô ạ", thấy lấn cấn lần 1 nhưng cũng k có gì, cứ làm theo thôi. Haha. Tiếp theo, bé lễ tân hỏi "anh có ghé bên em chưa?" Thật tình trả lời là "chưa". Vậy là bé được ra cái menu và giới thiệu a b c d, rất chi tiết từ nuru, onsen, cia,... trong đó có vé 700 tip 900, khúc này thấy k giống trên diễn đàn nên lấn cấn lần 2 nha. Haha. Muốn biết thì phải hỏi thôi, "anh thấy đang có đồng giá 300k phải k em". bé mới nói "đúng rồi anh". "Anh đi vé 700k nha" "dạ, vậy giảm còn 300 với tip 900, tổng cộng là 1tr2 nha anh"... khúc cần cấn lần 3 nha, tại k giống giới thiệu trên diễn đàn mà. Hic. Nhưng thôi, nắng cực khó chịu thì mình phải chịu khó thôi. Haha. Mình chỉ bị cấn 3 chổ vậy thôi. Góp ý vậy, lễ tân nên nói rõ đang có chương trình gì, rồi giá cả thế nào cho nó đúng như quảng cáo, chớ gian gian díu díu giấu giấu diếm diếm làm chi nè. Vào phần tiếp theo nè chớ để dài dòng quá.
Chọn vé, báo giá cả xong bé lễ tân đưa cho cái điện thoại để chọn ktv, quả nhiên k ngoài dự đoán, chỉ có 12 và 64 đang on nên chọn bé 12 như đã định ban đầu. Hehe. Locker dẫn lên phòng hướng dẫn xông hơi này nọ cũng nhiệt tình lắm nha. Tính là khỏi xông, tắm luôn cho nó mát mà trong phòng k có ghế, ngồi trên giường 1 mình làm gì, thôi thì vô xông luôn, vừa xông vừa chờ gần 20p mà chưa thấy bé đâu, lúc này lại thấy cấn tiếp. Haha. Một hồi thì có anh trai gõ cửa nói "anh thông cảm, bé đang gội đầu dở dang nên anh chờ xiu" uh thì chờ chớ sao. Hic
Cốc cốc,... cuối cùng bé cũng lên, "em chào anh, anh thông cảm, anh đợi em có lâu không?" Chời ơi, giọng bắc mà nhỏ nhẹ kiểu này thì chỉ có rụng rời với em nó rồi. Haha. Chưa kịp trả lời thì bé tiếp "để em cởi đồ tắm cho anh nha" rồi bé tuột cái quần đùi xông hơi của chym tui xuống xong rồi bé cũng cởi đồ dẫn chym vô bồn tắm. Bé tắm rửa kỹ càng, sạch sẽ lắm. Chym tui cũng tắm lại cho bé luôn. Bé nói chuyện nhỏ nhẹ, hỏi thăm đủ điều,.. chủ yếu là sợ chym tui giận do chờ lâu. Haha. "Anh k giận đâu, em bù cho anh là được" haha. Lúc này bé mới trổ tài làm shot 1 trong bồn luôn.
Xong mà 1 trong bồn là tới màn 2 trên giường. Bé hỏi "anh thích nằm ngửa hay nằm sấp trước" thôi thì "ngửa luôn nha em" haha. Vậy là nằm ôm bé, chơi đùa với cặp vú bé, vòng 3, vòng 4 luôn. Một hồi thì thằng nhỏ chym tui tỉnh giấc. Vậy là 2 đứa quần nhau một hồi nữa. Kết quả thì a e biết rồi. Chym tui dẫn bao nhiêu vạn tinh binh đi khởi nghĩa mà vẫn thất bại. Hahaa
Đánh giá theo chym tui nha:
Face: 8/10 dễ thương, lúc nằm ôm nhau bé cho coi mấy bộ ảnh áo dài bé chụp ở chợ bến thành, thiệt là quá dễ thương. Hehe
V1: Hơi nhão nhưng bóp vừa tay, lúc quần nhau bé cứ rên rồi kêu "anh se ti em đi, mạnh thêm chút đi anh" thiệt là kích thích haha
V2, V3: bé hơi tròn, k phải mình dây, nhưng bóp đã tay, mà tui thấy bé này vừa ôm mà vừa *** từ sau tới thì khỏi nhứt kiu nha. Kaka
V4: nước nôi lênh láng, lúc quần nau bé vừa rên vừa kêu "anh nhấp tay mạnh đi anh, em sướng quá", thiệt là k biết diễn tả thế nào. Haha
Skin: bé có làn da trắng, mịn k tỳ vết, ôm và vuốt ve cực đã nha ae ơi
Service: Ae gu tình cảm thì nên trải nghiệm bé này nha, nhưng mà ai yếu yếu nhanh ra thì hết sức cân nhắc với kỹ thuật của bé nha hehe
Tổng thiệt hại: tic 300, tip 900
Đánh giá chung: Ae có đi ngoài đường nắng cực thì nên trải nghiệm nha.

leesin2017

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/17
Chủ đề
1
25
9
34
0 ₿
Mình cũng mới đi xong ,chắc giá vé mới cập nhật lại đi hết 1tr2 cho 2 lần thư giản

Đính kèm

224.5 KB · Lượt xem: 136
  • Like
Điểm cảm xúc: mickey6868 and Chymnhoo
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.