Tân Phú Mỹ nhân vui vẻ cùng bé 64 harley

Lượt xem: 1,012

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
Nay tui tự nhiên lại nhớ mấy em gái xinh tươi tuổi vừa được 18 20. Mặt mày sáng sủa chiều đừng sủa là được :8onion38:, nhìn phải hiền hiền nhưng mà dâm cơ . Được giới thiêu cho em 64 vừa tròn 20 lại còn bảo em nó dâm hết hồn luôn nên book thử :cuteonion9:
Lúc xông hơi em nó chui vô phòng xông hơi với tui cạ nhẹ cặp đít, sờ nhẹ cặp vú khìu khìu ti là tui đã khoái khoái rồi chuyển nhẹ qua bồn tắm, ẻm massage cho thằng đệ tui out luôn shot đầu chỉ vỏn vẹn với 3p :6onion34::6onion34:
Xong shot đầu thì massage khỏe hồi sức, nằm vừa ôm vừa sờ xoạng em nó thì thằng nhỏ lại dậy
Màn hay bắt đầu, em nó đổ dầu r bắt đầu dùng cô bé trườn từ trên xuống tới ngón chân rồi lại từ dưới chân lên ôi mẹ ơi sướng hết hồn chim én. Rồi em chuyển qua liếm thằng nhỏ tui muốn rụng rời, chịu éo nổi tui xoay em nó zô thế 69 cho rụng luôn trứng
Em bảo nhẹ nhẹ thôi anh nha , nghe thế thì thằng nào chả thích. Vô thế rồi thì tui cứ nhằm hột le em nó mà đá thooi, thế méo nào em nó ra trước tui luôn các bác. Tui là thằng đã không bú thì thôi mà bú thì không bao giờ buông, ẻm giật mấy hồi nhìn như mấy phim nhật bổn phê vãi đái. Xong ẻm bú tui thêm mấy phút nữa tui cũng đành out nốt kaka
Em này v1 bự lại còn khá trẻ nên trải nghiệm thử nha các bác :2onion18:
Tổng thiệt hại
Tic=700
Tip =700

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.