Điệp Vụ Wanna play with 06 bigbang

Lượt xem: 591

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
234
122
TPHCM
0 ₿
Lâu lâu xin được bác Lục cái code bên Bigbang nhưng bị đúng ngày troi mua cũng tranh thủ mặc áo mưa mà đi làm nhiệm vụ đến nơi thì mấy a nhân viên vui vẻ nhiệt tình check code rồi đợi uống lon bò húc rồi lên phòng. Csvc sạch sẽ rộng rãi có xông hoi với xông khô và có TV kết nối YouTube làm tí nhạc chill chill rồi đi xông hơi tầm 5p thì bé vào. Ngồi thêm xíu nữa rồi ra gặp bé. Đập vào mắt là 1 bé 06 xinh nhẹ nhàng kiểu mới lớn hỏi thì đc biết bé 2k4 nhỏ nhất Bigbang. Bé lau mồ hôi rồi kêu ra ghê nghĩ đợi nước lên.
Thấy bé đang ăn đậu hà lan thì mới hỏi em chưa ăn gì à. Bé nói sáng giờ e chưa ăn cơm nghe thương gì đâu. Thấy cơ sở có chuẩn bị 2 trái trứng gà thì kêu e ăn anh bóc vỏ cho bé. Bé ko chịu để bé tự bóc rồi bỏ luôn 1 quả vô họng ngấu ngiến. Mình cũng tranh thủ đi đánh răng. Nước đầy thì 2 đứa dắt nhau vào tắm. Bé tắm kỹ từ thằng anh cho tới thằng e. Mình cũng tranh thủ hái trộm đào với bắt hàu đùa giỡn 1 lúc thì làm shot 1. Bắt đầu bằng những đường kiss đá lưỡi rồi click ty bé đi lưỡi rất nghệ làm nhột nhột sướng tê rồi bất ngờ tóm lấy thằng e mình lên xuống nhịp nhàng mình chỉ bik tận hưởng. Được vài phút thì thằng nhóc chịu ko nổi vỡ oà hết vào miệng của bé. Bé ko nhả ra liền mà ngậm cho đến khi nhóc mình xìu thì thôi.
Mass khoẻ bé làm có lực hỏi thì lúc trước bé có học rồi đấm rất có lực cũng có bẻ lưng bẻ cổ nữa. Cảm thấy khoẻ khoắn rồi thì e rủ mình ra phao làm tiếp h2.
H2 bé bôi dầu nurru lên và bắt đầu trườn vừa trườn vừa đi lưỡi click ty lỗ tai làm nhột nhột mà sướng vl. Sau đó bé trườn v4 thế cưỡi ngựa cảm giác kick thik vl muốn chọt mẹ vô trong luôn kk. Được 1 lúc thì mình kêu bé vô thế 69 luôn. Vừa chọt nhẹ thì nước nôi đã lênh láng rồi bé vừa rên vừa cong người cũng ko quên chăm sóc thằng e mình đc 1 lúc thì shot 2 cũng out hết vô miệng bé. Nằm nghĩ ôm bé chút rồi tắm rửa ra về. Tổng kết
Bé 2k4 tướng mình dây xinh xắn nhí nhảnh
V1 hàng real cam việt săn chắc ti hồng
V2 ko có mỡ
V3 cong cong vỗ đen đét
V4 nước nôi đầy đủ

Đính kèm

856.9 KB · Lượt xem: 120

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22