Xa tận chân trời, gần ngay trước mắt - Cô Lông ơi

Lượt xem: 2,220

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
Chào toàn thể anh em, hôm nay là 1 ngày nắng nóng, em cũng nóng từ trên xuống dưới nên đăng ký điệp vụ với LAK để giải tỏa, nhưng trời không thuận lòng người, đã có đv nhưng do bận việc nên em đành hồi lại cho các ae khác, bùn :oops:. Chiều xong việc thì thấy bức bối quá nên tính khô máo 1 bữa, thôi thì để cho Điêu Huynh lựa chọn vậy, cuối cùng thì cũng tới nơi xưa chốn cũ - Dubai tiểu quốc. Lần này lựa chọn con số 16 để xem có đúng như lời đồn hay không :).

Đến nơi làm thủ tục mua vé này nọ, cũng may có alo book trước rồi nên tới là không phải đợi hehe. Locker dắt lên phòng ngay lầu 1, khỏe re, vô phòng xui sao không có quần để thay, đành ngồi đợi em vô thui. 5p sau có tiếng gõ cửa, trước mắt em là 1 bé rất hợp nhãn với em, nhìn là thích ngay, có gì đó rất là hút hồn, chắc do dạo này nắng quá nên em dễ bị say :D. Ngồi tán dóc tí rồi bé dắt mình đi tắm táp, bé dùng dầu gội riêng nên mấy bác không sợ hư tóc nha, nóng lạnh như thế nào cũng hỏi mình đầy đủ (điểm + cho sự chu đáo). Bé lau khô người rồi mình lên giường nằm, hum nay giường ko có khe nên hơi cấn, làm Điêu Huynh mún ngộp thở :rolleyes:.

Mát khỏe: em làm đầy đủ hết, mệt trưa giờ nên mát xong cũng khỏe khoắn hẳn ra, mình và bé nói chuyện không biết chán trong suốt buổi.

Mát mệt: không gian bắt đầu im lặng, bé đang đưa mình đi Thái với V1 cam VN nhưng đạt chuẩn, thấy đã đã, kèm theo là kiến bò và những đường lưỡi ma mị, bé đi lên đi xuống kèm theo âm thanh Hi-Fi nghe kích thích, những cái liếm tai làm mình rung người, lưỡi bé đi dọc 2 bên sườn xuống mông và chân, lúc này Điêu Huynh đang muốn sổ cánh tung lồng rồi mà chưa được :p.
Tới khi quay người lại thì ôi thôi, body của em đẹp quá, kiểu này mà luyện Ngọc Nữ Tâm Kinh chung thì thôi khỏi nói luôn :D. Bé lại tiếp tục với những đường lưỡi lên xuống làm mình sướng sướng rồi, bé lick ti, rồi lick bi, nút chụt chụt, lâu lâu mình nhìn xuống coi còn bi ở đó hông, chứ mất tiêu thì mệt hehe.
Bé bắt đầu chăm sóc cho Điêu Huynh kĩ càng, mình và bé quấn nhau cũng hông cuồng nhiệt gì nhưng cũng đủ đê mê như người yêu, mà mình chắc còn lâu mới tới lượt, bé cũng chủ động lấy 1 tay mình thì dùng Long Hổ Trảo, còn tay kia thì Nhất Dương Chỉ, ti bé nhỏ, hồng hào so với những bé mà mình đã đi, Nhất Dương Chỉ do chỉ mới học tâm pháp thui nên không có hiệu quả gì :rolleyes:.
Đang tính bật dậy để bb thì Điêu Huynh éo cho, thế là out trong sự tiếc nuối, do luyện Ngọc Nữ Tâm Kinh có 1 mình nên dạo này yếu hẳn ra kkkk.

Bé vệ sinh cá nhân lại rồi dắt mình ra tắm, tắm xong mình nói bé mátxa đầu cho mình để thư giãn, anh em cũng nói chuyện đời, chuyện này chuyện kia, bé có suy nghĩ lớn hơn tuổi bé nhiều, mình thấy thích điều này.
Xong hết này nọ thì cũng tới lúc về thui, ra tới cửa vẫn tiếp tục nói chuyện, đi với bé này thì khỏi sợ bùn hehe :D.

Thời gian qua lo mãi tìm kiếm Cô Lông mà ko biết Cô Lông đã ở đây rồi, tiếc là giờ mới gặp được, sắp tới mình xuống Tuyệt Tình Cốc bế quan 16 năm rồi nên không biết bao giờ mới gặp lại được, Cô Lông ơi!!!!:):):)

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿