Hỏi đáp Xin Anh Em cho bí kíp tiếp xúc, bắt chuyện với gái

Lượt xem: 1,024

Thích_Khám_Phá

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/19
Chủ đề
15
47
21
36
0 ₿
Xin chào anh em !!! Dạo này hơi bận việc , vừa đi làm vừa dọn chổ ở nên bận quá không có thời gian online cùng anh em, nay rãnh rỗi nghỉ ngơi được ngày, nên giao lưu cùng anh em, sau 1 tháng ở khu mới, giao lưu mọi người xung quanh và phát hiện được 1 chuyện mà mình nghĩ các anh em ở đây ai cũng thích, khu mình ở hơn 50% là gái massage và gái ngành các anh em ơi, dãy phòng tôi có 10 phòng, hết 5 phòng là gái rồi.
Anh em chỉ cho chút bí kíp để tiếp cận và bắt chuyện với mấy em ấy, nếu bắt chuyện được thì nói gì để không bị nói là vô duyên ạ, hihihi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
haiz, tiếc là ko cua gái bao nhiu năm rồi , mất lun kỹ năng bắt chuyện với gái nên ko tư vấn gì đc , thôi bác hẹn tui qua khu trọ của bác đi , mình cùng cafe tư vấn nhé =))

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Thứ nhất là bác phải tự tin khi giao tiếp với các em , thứ hai bác biết chủ đề để nói chuyện , thứ 3 phải có duyên .... :look-down:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ca này hơi căng vì mấy em gái trong ngành này thường đề phòng đàn ông hơn mấy cô bé chưa trải. Thôi bác nhắn địa chỉ mình qua bàn kế sách cho bác tấn công nào.

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Heoconhauan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/11/17
Chủ đề
3
72
15
Ho chi minh
0 ₿
Đầu tiên phải chăm lo bản thân, người khác nhìn vào phải sạch sẽ, đứng đắn mới gây thiện cảm dc