HTGD XIN CÁC QUÁN HTGĐ QUẬN TÂN PHÚ

Lượt xem: 5,600

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿
Hà Phương sát nhà mới đi ra ăn sáng ... thấy hình như có mấy e mới gầm cao máy thoáng thì phải ... :1onion33:

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Enzo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/11/23
Chủ đề
0
8
0
Tân Bình
0 ₿
Tân Quý Hà Phương trước tết có vào rái cái tai xong vào gội đầu đấm lưng. Khá đã tưởng xong có này nọ nhưng không, hỏi thẳng ở đây còn gì vui không em, ẻm bảo hết rồi vậy thôi. Bữa đó em tên Vy trẻ lắm. Mà thấy khách nọ vào ẻm (máy bay) khác làm có vẻ kín lắm, chỗ này nửa úp nửa mở không biết đường nào lần luôn.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Trước kia tới giờ,bé Phương chủ tiệm không có thư giãn nhé. Chỉ đấm lưng,cho khách sờ mó có tip thêm.
Còn có bé cao chạy sh trắng biển 82 có thư giãn hj nhé(mình đã dc làm hj từ bé này,cũng cảm xúc và bé nứng nừng nưng lắm)
Sau khi mình viết cái bài kia nên khách tìm thư giãn nhiều,cs sợ nên úp mở lắm,chắc giờ làm khách quen.

Antony1507

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/24
Chủ đề
4
29
9
ho chi minh
0 ₿
ông bụp dc pé phương chủ tiệm chưa ? hay mời sờ , rủ e nó tối ra ngoài đi hay trưa cũng dc ! e đi liền à nghe giá ngon là xách cái lồn đi ngay

Antony1507

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/24
Chủ đề
4
29
9
ho chi minh
0 ₿
bác cho hỏi HTGD hoa hồng gần bình long bên tay phải hướng mã lò xuống ok ko bác , đi ngang thấy có em tóc dài xinh ngồi hay bấm điện thoại , giá ở đó sao bác ơi ! thấy mấy em xinh

Antony1507

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/24
Chủ đề
4
29
9
ho chi minh
0 ₿
hà phương nó làm khách quen thôi , bác mới vào ai làm phải đi mấy lần quen thì nó mới gạ dc ! tui toàn đi bắt e cởi áo quần vén lên móc múp rụp , mún hj thì e nó làm cho ra , đi tối tối cho dễ ,

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại