Xin hỏi tý về P.A Relax

Lượt xem: 2,553

Changtraiau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
2
4
7
35
0 ₿
Hôm bữa mình đi chỗ này 1 lần rồi. Minh đi code VIP Thái mà được phòng Vip nhỏ lắm - máy lạnh không chạy luôn, không giống mọi người nói gì mà 4 mùa gì đó. Với lại KTV hôm đó cũng chỉ co Hj thôi. Mà mình coi rp của mọi người thấy Vip Thái hấp dẫn quá. Sao minh đi kỳ vậy? Đó là lần đầu đi P.A luôn. Nên giờ muốn hỏi anh em đồng sở thích là Vip Thái ở đây thế nào? Để lần sau có đi không bị ngu ngơ nữa?

Thanks mọi người trước.

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Changtraiau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
2
4
7
35
0 ₿
Tình hình là vừa xing Vip Thái ở P.A. Và được e số 8.

Đánh giá:
Mát khoẻ: 9/10. Đủ bài đủ lực.

Mát mệt: 8/10. Ok tuyệt vời. Cởi áo - chà ngực - đá bi - liếm cột- bj.

Chi tiết số 8:
Face: 8/10. Dễ thương
V1: hơi xệ (gái châu á là vậy)- còn chắc- mịn>>>8/10
V2: ko check
V3:8/10. Mịn - mền>>> Tê
V4: ko check

Tic:300k có code Tip:500.

Tóm váy: 1 buổi trưa tuyệt.

Ps: bài viết ở trên mình đã điều tra luôn rồi. Lần trước mình đi Vip Thái mà locker cho vô Vip Thường( ko được Vip Nhật nữa:((. Nên phòng ốc no khác xa với giới thiệu. Như Quỳnh nên xem lai tý nhé. Thanks. Hôm nay được đúng Vip Thái. Hên cho 1 bữa trưa. Hehe.

Hết. Thanks anh em đã đọc.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Closer

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
@Như Quỳnh xin cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ P.A Relax,về việc sự cố lần đầu anh đến, em đã luyện phục vụ nhiều lần mỗi khi full phòng Thái nếu khách có nhu cầu vào phòng sớm phải giải thích rỏ ràng với khách là sẽ đưa khách vào phòng khác nhưng vẫn giữ nguyên dịch vụ Thái, lúc đó khách đông dẫn đến nhân viên bên em có chút sơ xuất mong anh thông cảm. Hihi @Như Quỳnh cảm thấy vui khi anh vẫn tin tưởng và ghé lại lần 2 và hài lòng khi ra về,để đáp lại nghĩa cử cao đẹp đó, em xin tặng anh code giảm 50% Vip Thái cho lần ghé chơi sau mong anh nhận ạ. Em gửi trong inbox anh nhớ check nhé hihihi

• Like
Điểm cảm xúc: Changtraiau and Closer

Changtraiau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
2
4
7
35
0 ₿