Cần Thơ Xin review về massage Thái của Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 1,575

MysticNomad

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/24
Chủ đề
4
22
5
Cần Thơ
0 ₿
Hế lô các bác, em là mem mới cũng là sinh viên mới ra trường. Chuyện là trước giờ cũng có tìm hiểu về bộ môn này và cũng đọc nhiều bài về trải nghiệm của mấy bác về Dubai CT. Tiện nay tết đi làm có chút thưởng muốn thử trải nghiệm gói massage Thái như thế nào nhưng không biết có đáng không hay phải Onsen mới đủ vị và có gợi ý em nào ok để thử lần đầu không. Mong các bác cho ý kiến.
Em cảm ơn ạ :D

• Like
Điểm cảm xúc: chúa tể bóng đêm

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Thái trải nghiệm trước cũng ổn. Ktv còn mặc chip, không nude 100%. Không được 69. Không được tắm chung. Nhưng lần đầu đi trải nghiệm cho biết cũng ổn đấy. Nhưng đi onsen mới là chân ái.

chúa tể bóng đêm

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
0
69
24
0 ₿
Massage Thái thì chỉ được hj với bj trườn ngực thôi bác, nếu mà bác đi lần đầu thì nên thử gói onsen đầy đủ dịch vụ với trải nghiệm ok hơn nhiều

MysticNomad

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/24
Chủ đề
4
22
5
Cần Thơ
0 ₿
Vâng em cảm ơn 2 bác. Với lại em có một câu hỏi tế nhị. VD mình đi gói onsen thường mà không kìm nổi lúc tắm chung thì tới lúc vào Nuru có được mấy ẻm thư giãn tiếp không ạ. Lần đầu nên em hơi lo :((

gadaubac

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/24
Chủ đề
0
4
0
Trà Vinh
0 ₿
Cơ sở này khăn lau, phòng ốc vệ sinh, với mấy bé độ an toàn về sức khoẻ theo cảm nhận của các bác như thể nào hé?

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Không nhe. Out 1 lần thôi. Nếu cảm giác ko ổn thì nói bé nó ngưng lên giường làm tiếp. Đừng cố quá thành quá cố.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
bên này có cam kết khám sức khỏe định kỳ cho tất cả nhân viên. Phòng ốc thì có hạng so với mặt bằng chung của ms Cần Thơ rồi

• Like
Điểm cảm xúc: gadaubac

boycon123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/3/23
Chủ đề
0
2
0
Ho Chi Minh
0 ₿
cho em hỏi, định kì là bao lâu, với cái cam kết đó được xử lý như thế nào hé, em newbie muốn đi nhưng có hơi lo không sạch sẽ

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Lo lắng sợ hải nhìu quá thì ko nên chơi bộ môn này nhe bác. Tốt nhất đi kiếm vợ đi cho lành.

MysticNomad

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/24
Chủ đề
4
22
5
Cần Thơ
0 ₿
Mình nghĩ mấy chỗ lớn như vầy thì sẽ kĩ càng mà. Với lại chơi thì phải chấp nhận, chịu khó khi xong thì phi liền về nhà dùng dung dịch vệ sinh mà rửa thì sẽ yên tâm hơn ấy