Gò Vấp xóa tan muộn phiền cùng bé 28

Lượt xem: 768

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27
0 ₿
Những ngày đầu tháng 12 , bao lo toan áp lực dồn vào , tui liền đi tìm nơi để giải tỏa , lọ mọ lên diễn đàn một hồi quyết định chọn galaxy làm điểm đến , sau bữa tối tui phi xe đến cơ sở vô làm thủ tục liền , check code làm cái vé super nuru xả strees . Bé tui chọn số 28 vì nghe mấy chú locker giới thiệu bé mới rất dễ thương.
lên phòng xông hơi một hồi xong bước ra thì thấy em vào rồi ngồi nói chuyện vài câu , tâm sự mỏng cùng em, em ngồi nghe còn cho tui lời khuyên nữa , em tạo cho tui cảm giác nhẹ nhàng vui vẻ , tui như trút bỏ được những nặng nề trong cuộc sống .
Em đưa tui vào bồn tắm gội sạch sẽ xong bắt đầu em áp cặp ngực của em vào tui rồi trườn cặp ngực ấy lên người tui , còn tui tranh thủ xoa cặp mông căng tròn của em bóp lấy bóp để , rồi miệng thì hôn ngực em tay còn lại đưa lên xoa bóp phần ngực kia, tay em vuốt lấy thằng nhóc tui một lúc làm nó căng cứng rồi em chuyển qua bj ,trong làn nước bì bõm tui out trong như sung sướng , cảm thấy thiệt là nhẹ nhàng.
Sau màn xả hơi trong bồn tui cùng em lên giường ,em đấm bóp khá tốt , tui tận hưởng và thư giản đúng nghĩa . Sau hồi đấm bóp em chuyển qua thư giản lần 2, lần này từ nuru đến 69 các kểu em làm như người yêu quần nhau say đắm với tui, tui mân mê cặp vú của em rồi đến mông xong mò sang cô bé , em thì nhẹ nhàng mút từ ngực đến thằng em tui rồi cả 2 đổi thế 69 trước khi tui lên đỉnh lần 2 .
Nằm ôm em nói chuyện một lúc nữa mọi căng thẳng của tui như tan biến , chia tay và không quên cám ơn em đã giúp tui có những giấy phút rất thư giãn và hài lòng , cám ơn em 28
tic : 450k ( 50% camapro ), tip 1tr cho sự hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
chúc mừng bác đã tìm được bé giải tỏa tâm trạng

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đọc bài này cái nhớ bé guộc xả stress của tui ghê =))

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bé này mới nè kkk
Chắc cả chục ông vào nhận người quen
Êm là át chủ bài của Galaxy vs Win kkk
Là idol giới trẻ cmnr

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
71
484
126
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. Chúc anh một ngày mới tốt lành